CHADEMA haina nguvu ya umma, wananchi wamewachoka

CHADEMA haina nguvu ya umma, wananchi wamewachoka

jombaa weka polisi pembeni .leta tume huru ya uchaguzi simamisha.maguful nakuwekea lisu twende kazi .uone mziki wake utaishia wapi.unaongea matope
Watoto wa darsalaam mnadhani kwenye mitandao ndio watanzania..hamfiki hata millioni kumi..
 
Naona wazee mmekomaa kutaka kuaminisha watu maandamani ni ya chadema lakini wapi maandamano haya ni ya wananchi wenyewe lazima muelewe hilo
 
Tatizo kubwa linalowaathiri cdm ni kupigwa marufuku viroba, ndio na nguvu zao zikapungua
 
Upo sahihi kabisa saiz ni zamu ya wapinzani tutapambana wenyewe itafika zamu ya wengine kama ilivyo makanisa saizi na kisha watamaliza wote hapo sasa ndo utaona nguvu inatoka wapi ya kila mmoja kupambana dhidi ya iddi amin
 
Dah....tangu Kub achukue mzigo kutoka Mzee..... na kuwasiliti watanzania wenye nia ya kweli ya kuikomboa nchi Hii...Laana iendelee kumtafuna tu...
 
Heri ya pasaka wanaJF

Ni dhahiri hoja za Chadema hazigusi maisha ya wananchi. Ni waandishi wa habari ndio wanaojua akina Mbowe wapo jela.

Ni dhahiri hoja ya kudai maandamano, demoghasia na udikteta hazigusi maisha ya wananchi. Wakati umefika mkae chini mfanye utafiti ili mpate "connection" na wananchi.

Pasaka njema
Kama Chadema imechokwa na wananchi kwanini CCM mmeiba kura Kinondoni na Siha hadi mkamuua Akwelina kwa risasi wakati mkiwa kwenye mchakato wenu wa wizi huo wa kura??
 
Hujakosea! Ni ccm pekee yenye mvuto kwa watu.Ndiyo maana ni wao tu :
Wanafanya siasa bila bugudha.
Wanahubiri wasichokiamini.
Wanataka kufuta upinzani kabla ya 2020.
Wanapinga Katiba mpya.
Wanaogopa kivuli chao ( Epa,escrow,rada ,bombadier, meremeta)
Hawataki Tume huru ya uchaguzi.
Kudhihirisha kupendwa kwao n.a. wananchi,"waachie".,uchaguzi ufanyike uone!
 
Nchi hii haiwezi kuharibiwa na wapumbavu wachache wanaokula njama na Mabeberu wa Dunia.
Hao hawapaswi kuvumiliwa hata kidogo.
 
Kama unalolisema ni kweli usingepoteza muda wako kuleta bandiko hapa! Au na wewe ni walewale wanaojitekenya na kucheka wenyewe!
 
Back
Top Bottom