CHADEMA haina nguvu ya umma, wananchi wamewachoka

CHADEMA haina nguvu ya umma, wananchi wamewachoka

Ni kweli kabisa mtoa mada. CDM kwa sasa walipaswa kukaa chini na kuona umuhimu wa kujijenga upya, ikiwa ni pamoja na kutafakari kwa kina kuhusu mwenendo wao.
Habari zao kwa sasa zimechokwa masikioni mwa watu.
Mimi nimefanya utafiti kidogo kuhusu kitu kinachoitwa Maandamano, nilichogundua ni kwamba, haizidi 5% ya watanzania ndio wanaojua kidogo habari hiyo.
Watanzania wengi hawana habari kabisa na wengi wao hawajui hata maana ya maandamano.
 
Heri ya pasaka wanaJF

Ni dhahiri hoja za Chadema hazigusi maisha ya wananchi. Ni waandishi wa habari ndio wanaojua akina Mbowe wapo jela.

Ni dhahiri hoja ya kudai maandamano, demoghasia na udikteta hazigusi maisha ya wananchi. Wakati umefika mkae chini mfanye utafiti ili mpate "connection" na wananchi.

Pasaka njema
naona hujui kitu wewe ila ndo tabia ya maccm kama wewe
 
Heri ya pasaka wanaJF

Ni dhahiri hoja za Chadema hazigusi maisha ya wananchi. Ni waandishi wa habari ndio wanaojua akina Mbowe wapo jela.

Ni dhahiri hoja ya kudai maandamano, demoghasia na udikteta hazigusi maisha ya wananchi. Wakati umefika mkae chini mfanye utafiti ili mpate "connection" na wananchi.

Pasaka njema
subirini tarehe 26 ndo mtaona cha moto
 
Mmeshapewa posho ya pasaka sasa mnaaga aga kwenda kutumia pesa haramu za watanzania makwenu....mkirudi muendelee kuwaua....
 
Kwani hali ya nchi ilivyo sasa wananchi wanahitaji CDM iwaamulie hatima yao? Ina maana unawafanya waTZ ni wajinga hawawezi kujua lipi ni jema kwao mpaka hao CDM? Tafadhali ficha ujinga wako
 
Ni kweli kabisa mtoa mada. CDM kwa sasa walipaswa kukaa chini na kuona umuhimu wa kujijenga upya, ikiwa ni pamoja na kutafakari kwa kina kuhusu mwenendo wao.
Habari zao kwa sasa zimechokwa masikioni mwa watu.
Mimi nimefanya utafiti kidogo kuhusu kitu kinachoitwa Maandamano, nilichogundua ni kwamba, haizidi 5% ya watanzania ndio wanaojua kidogo habari hiyo.
Watanzania wengi hawana habari kabisa na wengi wao hawajui hata maana ya maandamano.
Huo utafiti wako ni feki, wananchi wamekata tamaa, wanaona gharama ya maisha inavyozidi kupanda kila uchao huku pesa zao zikitumiwa kununulia madiwani na ndege kwa shirika ambalo tayari linaendeshwa kwa hasara.

Watu wamepotea hadi leo hawajulikani walipo na wengine wamejeruhiwa na hakuna uchunguzi.

Yote hayo bado mnajipa moyo eti wananchi hawako concerned, lazima muwe watuhumiwa wa madhila haya na huko tuendako hamtakuwa salama lazima kibao kiwageukie.
 
kwahiyo hiyo buku 7 ndio inayokufnya mpaka unapayuka kiasi hiki""
 
Akina Mayor Jacob baada ya dhamana kushindikana kwenye kesi ya kina Mbowe wamekimbilia Ofisi za Umoja wa Ulaya badala ya kwenda ofisi za Umoja wa Mataifa au wa Africa, jamaa hovyo sana
Umeona
 
Wapeni hao chadema huo uhuru wanaoutaka halafu muone kama nguvu ya umma ipo au la.
Hata mi nikipewa Uhuru ninaoutaka nitapata nguvu ya umma..maana naweza mtukana rais nikaonekana jasiri..naweza piga chapa gari la rais au kuhamasisha watu wasipishe msafara wake nisifanywe kitu..si nimepewa Uhuru ninaoutaka
 
jidanganye siku isiyo n jina tutaongea lugha moja ndio mtatambua tupo wengi kiasi gan
 
hivi huwa unadadavuliwa mbele au nyuma? majina yenu mengi lumumba Fc ni vichekesho kuna mwingine ukimuona huwezi kuulizia ni nani stroke
 
Hata mi nikipewa Uhuru ninaoutaka nitapata nguvu ya umma..maana naweza mtukana rais nikaonekana jasiri..naweza piga chapa gari la rais au kuhamasisha watu wasipishe msafara wake nisifanywe kitu..si nimepewa Uhuru ninaoutaka
jombaa weka polisi pembeni .leta tume huru ya uchaguzi simamisha.maguful nakuwekea lisu twende kazi .uone mziki wake utaishia wapi.unaongea matope
 
Heri ya pasaka wanaJF

Ni dhahiri hoja za Chadema hazigusi maisha ya wananchi. Ni waandishi wa habari ndio wanaojua akina Mbowe wapo jela.

Ni dhahiri hoja ya kudai maandamano, demoghasia na udikteta hazigusi maisha ya wananchi. Wakati umefika mkae chini mfanye utafiti ili mpate "connection" na wananchi.

Pasaka njema
Sasa kama haziguzi wananchi panic na hofu yenu ya nini?
 
anamaanisha chadema wangekuwa na hyo nguvu ya umma basi wakina mbowe wasingelala segerea, pasingetosha dar
Na ndio wanalotaka ili kuficha kushindwa kwa hadithi ya viwanda.
Kwa kawaida MTU aliyeshindwa anapenda sana ugomvi ili asingizie kuwa ndio sababu.
Nchi ambayo NW ni bogus kama huyu mnategemea nini? Badala aje na hoja tufanyeje Ngorongoro heroes wakashinde Kinshasa yeye analeta upuuzi kama huu asubuhi yote hii! Ina maana ndio maono yake ya usiku mzima
 
Back
Top Bottom