Chadema, changamkeni mumpate Harold Sungusia! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema, changamkeni mumpate Harold Sungusia!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanaharakatihuru, Sep 7, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa anaonekana yupo makini sana katika kujenga hoja na anajiamini, yani mtu kama huyu na Mnyika, Lisuu na Zitto wakikaa pamoja nadhani CHADEMA itakuwa unstoppable.

    Kamati ya Uenezi ya Chama tukumbuke eagle does not flock you have to find one at a time.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Mkuu unashauri Chadema wampe cheo au nafasi ya ubunge au nini.
     
  3. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ametangaza kuwa hana chama cha siasa huenda ni wakati muafaka wa kumfuata
     
  4. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    CDM hawanunui wanasiasa kama timu ya man city, wale wenye moyo wa uzalendo wa kweli na uchungu wa kuikomboa tanzania na dhamira ya dhati hujiunga wenyewe ktk muda na wakati muafaka bila kuchangamkiwa na mtu!
     
  5. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,848
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Tunamkaribisha pia hayo ni maoni mazuri
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mbona wetu huyo pamoja na kuangalia kipindi hajafunguka tu,anapingana nasi si mwenzetu ila atuungae u pamoja naye.
     
  7. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,590
    Likes Received: 9,521
    Trophy Points: 280
    hata mie namkubali sana...waangalie namna ya kumchukua......
     
  8. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,902
    Likes Received: 1,518
    Trophy Points: 280
    Nimewahi kumsikia huyu mtu. Hebu jaribu kumwelezea wadau.

    Lakini haina haja kama mtu mwenyewe hawezi kuona fursa (0pportunities) hataweza kusaidia chama.
     
  9. O

    Original JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chadema hatununui wala kubembeleza mtu kujiunga na sisi. Kuna chama kinaitwa CM ni hodari wa kufanya hivyo. Waliwanunua ze comedi na Kingwendu bila kumsahau mzee small.
     
  10. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema sio sisiemu!
     
  11. p

    posa Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 25
    Kwa matendo, maneno, etc anaweza akawa rafiki wa cdm kama ilivyo kwa Julius malema na anc youth league yao, au marafiki wa mahakama.
     
  12. ngalelefijo

    ngalelefijo JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 1,529
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Bwana yu pamoja nasi.ccm must go
     
  13. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 3,339
    Likes Received: 3,161
    Trophy Points: 280
    ... Hamna haja ya kuhamia chadema. Anafaa kuendelea kutumikia watanzania mahali alipo.
     
  14. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rejea maandiko hapo juu, "Yupo makini sana katika kujenga hoja na anajiamini yaani mtu kama huyu na Mnyika,Lissu,na Zitto wakikaa pamoja nadhani CDM itakuwa unstoppable"

    Kwani viongozi wakuu wa CDM(Dr.Slaa & Mbowe) sio wajenga hoja na hawajiamini?
     
  15. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,139
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Point mkuu. Na pia sio lazima mtu awe mwanasiasa ndipo atoe mchango kwa taifa lake. Kama anavyoshuhudia mwenyewe mtoa mada, Sungusia anatoa mchango hapo hapo alipo and I like the way it is. Ila kura yake kwenye sanduku la kura ni muhimu sana iende CHADEMA.
     
  16. k

    kibugumo JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 1,337
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ni nani huyo?Hebu nijuzeni niweze kumfahamu kwa undani.
     
  17. THE GAME

    THE GAME JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 430
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    ni mtu mzuri,ila ni uhuru wake kuwa na chama au laa na sio kumbembeleza kujiunga na cdm.
     
  18. B

    Bweru JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli Sungusia ni mzalendo. Takwimu alizotoa kuhusu idadi ya wananchi wasio na hatia waliouawa na polisi ni ushuhuda kuwa anajua kutunza kumbukumbu. Hamna haja ya kumfuata, yeye mwenyewe anajua CDM ilivyo kiboko.
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Nasikia Riz-one kapita bila kupingwa ujumbe wa NEC Bagamoyo kwa wakwele wenzake
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,792
    Likes Received: 1,581
    Trophy Points: 280
    Sungusia ni mwanaharakati na ni vyema hawa watu wakendelea kuwepo bila kuwa na chama ili wawe huru kukosoa pindi makosa yanapofanywa na serikali ama vyama. Kuna hatari CDM ikajaza wanaharakati badala y wanasiasa kama alivyowahi kusema mzee wa ajira wa mwiha.
     
Loading...