Chadema Anzisheni Mradi wa Kuuza Magwanda

Chadema Anzisheni Mradi wa Kuuza Magwanda

ibange

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Posts
1,543
Reaction score
553
Nashauri idara ya pesa Chadema wawe wabunifu. Nashauri kuingia mkataba na mtu hata mimi naweza kushona magwanda ambayo yana demand kubwa sana kwa sasa na angalao chama kipate asilimia 30 ya faida. U will make billions out of it
 
yani wewe ni bonge la mjasiriamali, tena hayo magwanda yauzwe kwny kila tawi la chadema, nayapendaje!!
 
Vizuri.lkn kwa mwanza gwanda zipo nyingi sana mlango mmoja ambazo ni za mtumba na kila raia anaweza nunua kwa bei ya maelewano na machinga.so huu ni mradi wa kila mtu siyo fisadi fulani fulani hiyo ndiyo peoplz powa.cha msingi roho ya kudai haki iwepo ndani ya gwanda.
 
sio magwanda tu, mpaka vitu vyote vywa chama like kofia, skafu, t-shirt n.k.... kazi kwenu idara ya fedha cdm.
 
Nashauri idara ya pesa Chadema wawe wabunifu. Nashauri kuingia mkataba na mtu hata mimi naweza kushona magwanda ambayo yana demand kubwa sana kwa sasa na angalao chama kipate asilimia 30 ya faida. U will make billions out of it

Agree with you Mkuu, pia t-shirt ni adimu sana...so be serious on that kamanda utafika mbali
 
Sasa mtavaa magwanda hata mgambo hamjapita...
 
Nashauri idara ya pesa Chadema wawe wabunifu. Nashauri kuingia mkataba na mtu hata mimi naweza kushona magwanda ambayo yana demand kubwa sana kwa sasa na angalao chama kipate asilimia 30 ya faida. U will make billions out of it


Ndugu Maitario,

Naomba kutofautiana kidogo na hili wazo lako ambalo hata hivyo nia yake ni njema kabisa. Umewaza kijasiriamali. Kuna hitaji la Magwanda unaliona na pana nafasi ya kutengeneza pesa. Tatizo ni jinsi ya kujua mwenye nia mbaya ni yupi katika wataonunua hayo magwanda. Magwanda haya yamekuwa TRADE MARK muhimu sana kwa hiki chama chenu kwa sasa. Lakini upo uwezekano wa mtu au watu kuyatumia vibaya magwanda hayo kama vile ambavyo majambazi huwa wanatumia vibaya sare za jeshi na sare za polisi.

Mimi naomba magwanda yaendelee kutolewa kwa umakini sana. In fact, kama ingewezekana, chama kiende Brella na kusajili pattent mtu akijishonea hovyohovyo kichochoroni apatikane na hatia ya kugushi nembo ya hiki chama chenu.
Bila hivyo, ipo siku kitatokea kikundi kifanye fujo kubwa sana kikiwa katika magwanda haya kwa lengo moja tu la kuchafua jina zuri la Chadema. Upo hapo?
 
Aisee Nikabidhi vipimo vyangu muanze kazi ya kushona..Great idea.Watu kuiba hata sare za Police na jeshi wanaiba kwa kufanyia uhuni....
 
Nashauri idara ya pesa Chadema wawe wabunifu. Nashauri kuingia mkataba na mtu hata mimi naweza kushona magwanda ambayo yana demand kubwa sana kwa sasa na angalao chama kipate asilimia 30 ya faida. U will make billions out of it

Wewe mbona post zako zinapingana, mara CDM wanashirikiana na CCM kuimaliza CUF mara hii...
 
Sasa mtavaa magwanda hata mgambo hamjapita...

Hivi hawa wamepita Mgambo? Wapili kushoto ni Martine Shigela na Watatu kushoto ni Beno Malissa.

401665_2200846761200_1848240359_1406641_387688023_n.jpg
 
Ndugu Maitario,

Naomba kutofautiana kidogo na hili wazo lako ambalo hata hivyo nia yake ni njema kabisa. Umewaza kijasiriamali. Kuna hitaji la Magwanda unaliona na pana nafasi ya kutengeneza pesa. Tatizo ni jinsi ya kujua mwenye nia mbaya ni yupi katika wataonunua hayo magwanda. Magwanda haya yamekuwa TRADE MARK muhimu sana kwa hiki chama chenu kwa sasa. Lakini upo uwezekano wa mtu au watu kuyatumia vibaya magwanda hayo kama vile ambavyo majambazi huwa wanatumia vibaya sare za jeshi na sare za polisi.

Mimi naomba magwanda yaendelee kutolewa kwa umakini sana. In fact, kama ingewezekana, chama kiende Brella na kusajili pattent mtu akijishonea hovyohovyo kichochoroni apatikane na hatia ya kugushi nembo ya hiki chama chenu.
Bila hivyo, ipo siku kitatokea kikundi kifanye fujo kubwa sana kikiwa katika magwanda haya kwa lengo moja tu la kuchafua jina zuri la Chadema. Upo hapo?
Sawa lkn kama mtu ana nia mbaya hata hilo gwanda lenye NEMBO atatumia tu kwa nia yake. ziwe nguo tu za kawaida mradi zinatangaza chama basi hizo complication sio za msingi.
 
Hivi hawa wamepita Mgambo? Wapili kushoto ni Martine Shigela na Watatu kushoto ni Beno Malissa.

401665_2200846761200_1848240359_1406641_387688023_n.jpg
Haya ya kijani kwakweli hata ukinipa bure sichukui na nikikuheshimu sana nikachukua ujue linaenda kupigiwa deki. Hata mlinzi wangu kampuni anayotoka wanavaa uniform za kijani mimi nilipiga marufuku kwangu nikamnunulia khaki anapendeza sana!
 
kwani flana za kijani zenye picha ya JK si zipo nchi nzima? mbona ha2oni ziki2mika vibaya? nways ni onyo zuri japo mwenyewazo stil anawazo zuri.
 
Naomba hii kitu ianze mara moja ila mzalishaji awe chini ya uangalizi wa chama ilikudhibiti mapato! Kama bei itakuwa elfu 50 au chini mimi binafsi nahitaji pair 20 kwa ajiri ya wapiganaji na supporters ambao uwezo wao uko limited!
 
Ndugu Maitario,

Naomba kutofautiana kidogo na hili wazo lako ambalo hata hivyo nia yake ni njema kabisa. Umewaza kijasiriamali. Kuna hitaji la Magwanda unaliona na pana nafasi ya kutengeneza pesa. Tatizo ni jinsi ya kujua mwenye nia mbaya ni yupi katika wataonunua hayo magwanda. Magwanda haya yamekuwa TRADE MARK muhimu sana kwa hiki chama chenu kwa sasa. Lakini upo uwezekano wa mtu au watu kuyatumia vibaya magwanda hayo kama vile ambavyo majambazi huwa wanatumia vibaya sare za jeshi na sare za polisi.

Mimi naomba magwanda yaendelee kutolewa kwa umakini sana. In fact, kama ingewezekana, chama kiende Brella na kusajili pattent mtu akijishonea hovyohovyo kichochoroni apatikane na hatia ya kugushi nembo ya hiki chama chenu.
Bila hivyo, ipo siku kitatokea kikundi kifanye fujo kubwa sana kikiwa katika magwanda haya kwa lengo moja tu la kuchafua jina zuri la Chadema. Upo hapo?

changamoto ņzuri ktk mawazo mazuri.kama ulivyosģauri yote kwapamoja yafanyiwe kazi kwa umakini mkubwa.
 
Haya ya kijani kwakweli hata ukinipa bure sichukui na nikikuheshimu sana nikachukua ujue linaenda kupigiwa deki. Hata mlinzi wangu kampuni anayotoka wanavaa uniform za kijani mimi nilipiga marufuku kwangu nikamnunulia khaki anapendeza sana!

kwaņza litacģafua maji ya daķi,bora kulitelekeza njiani tu.
 
Back
Top Bottom