Cha mtu kina utamu wake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cha mtu kina utamu wake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kabakabana, Aug 16, 2011.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani tuacheni matani,mme wa mtu au mke wa mtu ana rahaa yake uwii au nyie mnaonaje?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Acha upumbavu!!!
     
  3. K

    Kumbugakaya New Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku utakayopewa kitu na box ndio utaona utamu wake
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,464
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    Mke/mume wa mtu ni sumu, shauri yako!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,464
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    Yakimpata hayo sijui atajificha wapi...
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,292
    Likes Received: 1,653
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa!haswa uibe kwa mke wa mtu mume wake mnayefahamiana!
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    umetumwa kuja kupotosha ee?
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,878
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Utakufa siku zi zako mkware mkubwa wewe!
     
  9. S

    SMART1 Senior Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimegundua wanaopenda wake za watu wanapenda kuliwa kiboga, sasa wanatafuta njia ya kuanzwa ila hawaioni..... si mseme tu mwataka banduliwa kieleweke
     
  10. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Tamu inapogeuka kuwa chungu utajaza
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,878
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Utakufa siku zi zako mkware mkubwa wewe!
     
  12. B

    Bucad Senior Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo nayo mawazo!sio mbaya tumeshakuona!
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,464
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    Inawezekana.....lol!!
     
  14. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    wewe umeamkia wapi leo na huu upuuz uliandika hapa,nyambafu,watu kibao wameshaleta thread zao hapa za kusalitiwa na wanaomba ushaur kuokoa ndoazao halafu wewe unafurahia mambo ya kumega mke au mume wa mtu.acha kufikiri kimasaburisaburi,leta mambo ya maana hapa.p...@'&..vu.
     
  15. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    si utafute wako??? utakufa bure kwa upumbavu.
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    Hivi shule za msingi zimefungwa???
     
  17. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Inategemea!!!!!kama umejizoesha sawa maana utaona ngumu kuacha na mwandani wako utamwona kama hakutoshelezi!!!ni hhulka tu za mtu!!!!!!!nyama bucha zote ni zilezile,utamu uleule,kiwango kilekile!!!!!Acha u'mbwiga' wewe
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,464
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    Hazijafungwa ila inaonekana hakuna homework.
     
  19. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kaibe mke wa mtu moshi mjini afu utakuja kusimulia yatakayokupata.ni zaidi ya mombasa utalazwa miezi 4.
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    crap!!!
     
Loading...