CELTEL- ZAIN now AIRTEL . SHERATON now MOVE N PICK HOTEL. tafrani!!!!


M

Maimai

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
174
Likes
2
Points
0
M

Maimai

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
174 2 0
wewe ignorant Robbinhood. hamna kitu kama hicho..... akili yako imechakachuliwa
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
wewe ignorant Robbinhood. hamna kitu kama hicho..... akili yako imechakachuliwa
Mjibu mwenzio kwa hoja na sio kukurupuka tu. Kwa kufanya hivyo wenye mawazo kama yeye tutaona kwamba unafanya ufanyavyo ili kuwasaidia wezi wenzio, kitu ambacho unaweza kukikwepa ukiweza kujibu kwa hoja.
 
Abraham

Abraham

Senior Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
115
Likes
2
Points
35
Abraham

Abraham

Senior Member
Joined Oct 9, 2008
115 2 35
Jamani kama mna kumbukumbu nzuri hii kampuni inayoitwa Airtel sasa chanzo chake kilianza Celtel ikabadilisha jina kukwepa kodi na kupata miaka 5 ya FREE tax na kuwa Zain vivohivyo na sasa wamejiuzia tena wenyewe na kubadilisha tena jina na kuwa Airtel kwa sababu nchi yetu inaruhusu kampuni kutokutoa kodi kwa kampuni za kigeni kwa miaka 5 na kwa kuwa kampuni hizo na zinafahamu na kuutumia huo mwanya vizuri na kila baada ya 5years hubadili majina ili kufaidika na kukwepa kodi. ilitokea hata Sheraton - move n pick hotel na kampuni nyingi migodini zinafanya hivyohivyo na raisi wa nchi JK anahuzuria kwenye hizo hafra kama alivyokwenda shereheni AIRTEL juzi huku akifahamu fikra ni madudu yanatendeka!.
Jamani nani abadilishe hizi katiba hii nchi itamalizwa na hawa wachukuchuaji!!!!

Weka topic vizuri Sheraton to Royal Palm to Movenpick ...
 
S

Super Glue

Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
9
Likes
1
Points
5
S

Super Glue

Member
Joined Nov 24, 2010
9 1 5
Hawa airtel sio Bharti corporation ya India? Wame-nunua mzee ndio ubepari huo..Nyie wekeni sheria zenu vizuri wao watajipanga
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Mjibu mwenzio kwa hoja na sio kukurupuka tu. Kwa kufanya hivyo wenye mawazo kama yeye tutaona kwamba unafanya ufanyavyo ili kuwasaidia wezi wenzio, kitu ambacho unaweza kukikwepa ukiweza kujibu kwa hoja.
Well hoja ni kuwa kutoka Celtel kwenda Zain hakukuwa na change ya ownership yaani ni kama kuna kampuni moja ya mabasi ilikuwa inaitwa Really No Challange walibadilisha na kuiita Tashriff baada ya ajali kuiandama ile kampuni lakini umiliki ulibakia kuwa kwa mtu yule yule au Air Msae walipobadilisha ila jina jipya limenitoka kidogo......Kwahiyo Celtel to zain kulikuwa na change of name tu, ila hii ya Zain kwenda Airtel ni kuwa Zain wameuza hisa zao kw Airtel ya India na hayo maswala ya tax holiday yanategemea na investment ya Airtel.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,768
Likes
2,322
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,768 2,322 280
Msae bus sasa ndio Metro
 
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2009
Messages
2,456
Likes
1,232
Points
280
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2009
2,456 1,232 280
Well hoja ni kuwa kutoka Celtel kwenda Zain hakukuwa na change ya ownership yaani ni kama kuna kampuni moja ya mabasi ilikuwa inaitwa Really No Challange walibadilisha na kuiita Tashriff baada ya ajali kuiandama ile kampuni lakini umiliki ulibakia kuwa kwa mtu yule yule au Air Msae walipobadilisha ila jina jipya limenitoka kidogo......Kwahiyo Celtel to zain kulikuwa na change of name tu, ila hii ya Zain kwenda Airtel ni kuwa Zain wameuza hisa zao kw Airtel ya India na hayo maswala ya tax holiday yanategemea na investment ya Airtel.
Hata wewe huna exactly facts kumbe nawe ni mchovu,Celtel ilitoka kwa msudani anayeitwa Mo Ibrahimu akawauzia wazungu nao wazungu wakawauzia waarabu ambao wakabadilisha jina kuwa Zain nao waarabu ndio sasa wamewauzia Indians
 

Forum statistics

Threads 1,237,684
Members 475,675
Posts 29,297,361