CDM kususa kwenu bado hakujaisha?

CDM kususa kwenu bado hakujaisha?

hawa chadema mie hata sielewi wana ajenda gani ya siri maana sio wazalendoo kabisa hawazitambua siku za kitaifaaa wao ni kgomaa tu kama wana uchngu na nchii mbona posho za mjengoni hawagomi kupokea ili ziende zikasaidie wananchii na matatizo mbalimbali hawa ni wasaniii jaman tuwaepuke kama ukomaaa

Akili za kuambiwa changanya na zako! Toa ngozi hiyo
 
Hizi sherehe zipo tangia mwasisi wa Taifa hili , ww umezaliwa juzi tu hujui lolote !

Mwasisi wa TAIFA hili ndio nani? Tuliye mchangia nauli kwa kimbelembele na uroho wa madaraka kwenda UN?
Kwanini tusiwe sisi tulio toa mali zetu kupigania Tanganyika?
 
Hivi hizi sherehe unaweza kuziita kweli za kitaifa?wewe umesherhekea kivipi?umeguswa kwa namna gani kama si kufurahia kutofanya kazi?mfikirie mtanzania wa kawaida kule kijijini kama anajua hizi sikukuu zipo?hizi ni ulaji wa viongozi na kupata posho za safari na kuliingizia taifa hasara pasipo na sababu fikiria mamilioni yaliyoteketezwa kwa sherehe ya masaa isiyo na tija kwa taifa letu na raia wake ni sherehe za kukamilisha ratiba tu kwa viongozi

kiukweli watanzania wa kawaida huku vijijni tunajua kama sherehe hizi zipo na tunashangilia ila hatujui sera zingine za cdm zaidi ya maandamano,migomo na kususa susa!
 
Kinachowashangaza watanzania na wenye kuitakia mema nchi hii ( sio CDM ) ni pale ambapo CDM kususia sherehe zote za kitaifa japokuwa hupewa mualiko rasmi. Hivi hizi sherehe zote za kitaifa hazina maana kwenu ? je mngechukua nchi hii na kushika dola mngezifuta ? . Hili kwa CDM halionyeshi picha nzuri kabisa mbele ya watanzania, na wengi wameisha anza kuwadharau na kuwaona kuwa hamkuwa na nia njema na hamna nia njema na nchi zaidi ya maslahi yenu binafsi. Na nukuu maneno ya Mh. Shibuda , mbunge wa CDM Maswa wakati wa kikao cha wabunge wa CDM kilichofanyika Bagamoyo kuwa ‘…………hiki si chama cha kisiasa bali ni kundi la wahuni wachache wenye uroho wa madaraka’ mwisho wa kunukuu. Tafakari zingatia
Umenukuu wapi?
 
Sioni kama maadhimisho haya yanasaidia kitu chochote zaidi ya kufanya ufahari wa matumizi ambao nchi iliyolemewa na umaskini kama yetu imeendelea kuuenzi bila tafakuri makini. Kwa nini fedha hiyo isitumike kwa ajili ya kufanya mambo ya maendeleo yatakayoacha alama ya kudumu kwamba serikari ilifanya hili wakati wa maadhimisho ya kumbukumbu fulani.

Zilikuwa za maana sana ila umaana wake umepotea ghafla baada ya matokeo ya uchaguzi mkuu 2010. Nakukumbusha tu mkuu...
 
Hivi huwa nashangaa sana watu wanaoshabikia mambo ya kijinga na kipuuzi....naomba mnijibu please hivi muanzisha hii thread una mpenda JK kwa kipi cha maana alichofanya madarakani???watu wangapi wanakufanya njaa vijijini alafu yeye kila kukicha safari zisizokuwa na maana kwenye taifa letu???Pia mpaka sasa nchi ina mgao wa umeme je hayo mabilioni yaliyomwagwa kwa kipuuzi hivi anauchungu nayo kweli???alafu sasa hela za walipa kodi nini zaidi unakuja hapa na kumtetea???Nadhani na wewe vile vile upo hapo madarakani kwa ajili ya kuwatafutia chakula familia yako na sio watu maskini....so wote mafisadi tu hamna jipya uliloleta hapa.....
 
Sikutegemea mtu kama wewe unaweza kuwatukuza wakoloni kuliko waliopigania uhuru wa nchi hii, kwa hio unataka CHADEMA ishinde ili irudishe wakoloni pole sana ndugu yangu
Ni design zetnu ninyi mnaofuata ubwabwa kuziona zina maana. Kuna haja gani ya kusherekea wakati maisha ya wakati wa mkoloni wakati wa Tanganyika yanasemakana yalikuwa mazuri kuliko maisha ya Mtanzania baada ya miaka 50 ya uhuru??

Binafsi nilishaacha kusherekea sikukuu za kitaifa mpaka siku CCM itakapondoka madarakani.
 
Hivi huwa nashangaa sana watu wanaoshabikia mambo ya kijinga na kipuuzi....naomba mnijibu please hivi muanzisha hii thread una mpenda JK kwa kipi cha maana alichofanya madarakani???watu wangapi wanakufanya njaa vijijini alafu yeye kila kukicha safari zisizokuwa na maana kwenye taifa letu???Pia mpaka sasa nchi ina mgao wa umeme je hayo mabilioni yaliyomwagwa kwa kipuuzi hivi anauchungu nayo kweli???alafu sasa hela za walipa kodi nini zaidi unakuja hapa na kumtetea???Nadhani na wewe vile vile upo hapo madarakani kwa ajili ya kuwatafutia chakula familia yako na sio watu maskini....so wote mafisadi tu hamna jipya uliloleta hapa.....

Sijui kwa nn unakuwa mgumu kuelewa hivyo, hivi sababu za umaskini ulizosema ndio watu wasisheherekee sikukuu zao za kitaifa ? ni taifa gani ulimwenguni ambalo halisheherekei sikukuu zake ? acha kubwabwaja bana , soma historia ya dunia Tanzania sio kisiwa
 
Zilikuwa za maana sana ila umaana wake umepotea ghafla baada ya matokeo ya uchaguzi mkuu 2010. Nakukumbusha tu mkuu...


Kwa hiyo kushindwa kwa CHADEMA kwenye uchaguzi ulio huru na haki ndio kumeleteleza maana hiyo kuondoka ? basi mlikuwa na lenu jambo si bure
 
Umenukuu wapi?

Magazeti yote na vyombo vyote vya habari viliandika na kuonyesha walio hudhuria ! wengine walituma japo wawakilishi, ila CDM si kiongozi wala muwakilishi aliye fika, ndio maana ya kususa
 
Mwasisi wa TAIFA hili ndio nani? Tuliye mchangia nauli kwa kimbelembele na uroho wa madaraka kwenda UN?
Kwanini tusiwe sisi tulio toa mali zetu kupigania Tanganyika?

Kwa hiyo maneno hayo unawaambia Mwalimu Nyerere na Mzee Karume ? hao ndio waasisi
 
Kumbe mlikuwa hamjui ya kuwa kinachowasumbua Chadema nu ugeni wao kwenye ulingo wa siasa . Ni lazima wawe watu wa kususia mabao muhimu ya maendeleo kwa maana nia na madhumuni yao si kuwaleta wananchi maendleleo zaidi ya kujunufaisha wao.

Very true, hawa wapo kwa maslahi y matumbo yao na si ya nchi !
 
Back
Top Bottom