CCTV Cameras Mpaka Ndani Ya Darasa Ni Sawa?

JAYJAY

JF-Expert Member
Oct 31, 2008
7,542
7,655
Kuna tangazo moja la shule nimesikia redioni kuwa kila darasa limefungwa cctv camera.

Mimi kwa mtazamo wangu hii ni kuingilia uhuru wa walimu na wanafunzi wao wakiwa darasani au hata wanafunzi wenyewe tu.

Je, hii iko sawa wadau wa elimu?
 
teaching and learning haiwi natural mwalimu anaweza kumsifia mkurugenzi au mkuu wa shule badala ya kufundisha
 
Housegirl akiingiza mchepuko unamuona, hadi aina ya kondom alotumia unaiona,teheee
 
Mimi nafundisha shule moja hapa Dsm ni kweli hizo camera zipo kila darasa ila si hiyo inayotangazwa redioni. Ni kweli inatunyima uhuru
 
Mimi nafundisha shule moja hapa Dsm ni kweli hizo camera zipo kila darasa ila si hiyo inayotangazwa redioni. Ni kweli inatunyima uhuru

Kuna baadhi yenu mnachapa watoto wa wenzenu,kama vile hamna watoto wala uchungu nao.....ziwekwe tu,hii itapunguza uonevu ....hata kwa wanafunzi wanaopigana wenyewe kwa wenyewe wakijua wanaonwa hawatafanya upuuzi......eti inakunyima uhuru,uhuru gani unaotaka?.....hivi kama unafuata ethics....una la kuhofia???
 
Acheni uoga! Its good decision, inasaidia sana ulinzi wa watoto na Mali zao na kuangalia ufundishaji wa mwalimu!
 
Kuna tangazo moja la shule nimesikia redioni kuwa kila darasa limefungwa cctv camera.

Mimi kwa mtazamo wangu hii ni kuingilia uhuru wa walimu na wanafunzi wao wakiwa darasani au hata wanafunzi wenyewe tu.

Je, hii iko sawa wadau wa elimu?
Bila shaka wewe ni mmoja wa wale waalimu wachache wanaotuharibia watoto kwa kuwafanyia vitu vichafu madarasani. Kwa nini uogope uwazi?
 
Kuna baadhi yenu mnachapa watoto wa wenzenu,kama vile hamna watoto wala uchungu nao.....ziwekwe tu,hii itapunguza uonevu ....hata kwa wanafunzi wanaopigana wenyewe kwa wenyewe wakijua wanaonwa hawatafanya upuuzi......eti inakunyima uhuru,uhuru gani unaotaka?.....hivi kama unafuata ethics....una la kuhofia???

aisee mi waweke tuuu
hakuna mwl anaejiamini km mimi tena will b great
kwanza mi sichapi,wanafunzi tukiwachapa walimu wote wengi wanakimbilia kwangu bas wananikataza kuchapa walimu
nachapa nikiwa sina hasira tena kwa sababu
 
kama kuna sehemu inahitajika camera kwa kiasi kikubwa ni chooni, aisee unakuta jitu limeulamba ila ukiingia toi baada yake unajuta.
 
Back
Top Bottom