CCM yaupoteza upinzani Tunduma


S

security guard

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
708
Likes
259
Points
80
S

security guard

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
708 259 80
Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana ameuangamiza kabisa upinzani Tunduma katika mkutano mkubwa uliofanyika kwenye viwanja vya shule ya msingi Mwaka.
Nape Jembe la Chama alibebwa juu juu kama shujaa na pia Mama Migiro alishangiliwa sana.

Katika hali isiyo ya kawaida CCM Imedhihirisha kukomaa kisiasa baada ya kuongea mambo ya msingi yenye kueleweka.
 

Attachments:

Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Bado majembe yanapumzika nafikiri mziki wa M4C mnaujua.
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Likes
973
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 973 280
Indicator ya kupotezwa kwa chadema ni ipi hasa?
 
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
531
Likes
3
Points
0
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
531 3 0
Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana ameuangamiza kabisa upinzani Tunduma katika mkutano mkubwa uliofanyika kwenye viwanja vya shule ya msingi Mwaka.
Nape Jembe la Chama alibebwa juu juu kama shujaa na pia Mama Migiro alishangiliwa sana.

Katika hali isiyo ya kawaida CCM Imedhihirisha kukomaa kisiasa baada ya kuongea mambo ya msingi yenye kueleweka.
Yaani nakuambia watu wamesombwa na malori mpaka basi.
 
N

NIC-TECTURE

Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
66
Likes
6
Points
15
N

NIC-TECTURE

Member
Joined Apr 30, 2013
66 6 15
Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana ameuangamiza kabisa upinzani Tunduma katika mkutano mkubwa uliofanyika kwenye viwanja vya shule ya msingi Mwaka.
Nape Jembe la Chama alibebwa juu juu kama shujaa na pia Mama Migiro alishangiliwa sana.

Katika hali isiyo ya kawaida CCM Imedhihirisha kukomaa kisiasa baada ya kuongea mambo ya msingi yenye kueleweka.
Sasa mpinzani ni nan Tunduma CCM au CDM
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,537
Likes
158
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,537 158 160
Yaani nakuambia watu wamesombwa na malori mpaka basi.
That was my worry!!!Kama sio kwamba watu wamesombwa na malori, basi picha duka inaweza ikawa inafanya kazi yake.

Tiba
 
A

apoloto

Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
7
Likes
0
Points
0
A

apoloto

Member
Joined Nov 24, 2013
7 0 0
kweli kabisa ngasa amekosa goli kijinga sana hatujamuelewa kabisa upinzan umefanyaje.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,687
Likes
3,243
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,687 3,243 280
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,687
Likes
3,243
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,687 3,243 280
 
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
2,304
Likes
94
Points
145
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
2,304 94 145
Yaani kweli Nape hana aibu! Yaani wanajitekenya wenyewe na kujichekesha wenyewe. Sasa kuleta watu na malori mlikofanya mnataka kumdanganya nani kama is kujidanganya wenyewe!
 
omben

omben

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
728
Likes
122
Points
60
omben

omben

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
728 122 60
Je wale vijana mlio waandaa kurudisha kadi za CDM mlizo chapisha wamejitokeza kurudisha?
 
A

Akatanyukwire

Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
35
Likes
1
Points
15
A

Akatanyukwire

Member
Joined Oct 13, 2012
35 1 15
wenzenu wanaimarisha chama ninyi mnavuana vyeo, na mmekaririshwa kuwa ccm usomba watu hadi kwenye shina, mnanikera sana. matokeao yakitoka utasikia ccm wamechakachua. Fanyani kazi acheni siasa maji taka nchi hii bila upinzani makini maisha yatakuwa magumu sana, maana ni sioni naona/uwekano chadema kuchukua nchi. inaniuma sana
 
L

LAELA BOY

Senior Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
149
Likes
0
Points
0
L

LAELA BOY

Senior Member
Joined Oct 19, 2013
149 0 0
Acheni ujinga, hawa watu wameletwa na malori kutoka vijiji kama kumi hivi. CCM wanajidanganya.
 
M

mavuno nyamanoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
592
Likes
5
Points
0
Age
49
M

mavuno nyamanoro

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
592 5 0
kuna jamaa yangu ana mkono wa sweta, umesema unautaka?
 
P

PATCHO

Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
79
Likes
0
Points
0
P

PATCHO

Member
Joined Sep 30, 2013
79 0 0
Ccm wanafahamika kwamalori tena huenda vijijin kuzoa wale wabush wakuwapakia kwe malori tuu,halafu wakitmika nikila mtu arudi anavyojua yeye malori yanakuwa hayapo tena .
"KONDOM IKITUMIKA HAINA KAZI TENA" hyo ni kauli mbiu ya ccm kwemikutano.
 
P

PATCHO

Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
79
Likes
0
Points
0
P

PATCHO

Member
Joined Sep 30, 2013
79 0 0
Upinzani upo na utaendlea kutesa kama kawaida, moto wake mtausoma subirin mda ufike, mtaisoma namba
 
M

martin mwamlima

Senior Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
123
Likes
14
Points
35
M

martin mwamlima

Senior Member
Joined Oct 31, 2013
123 14 35
Bado majembe yanapumzika nafikiri mziki wa M4C mnaujua.
M4c means movement for cheating. Hawana lolotbe tunduma. Kwani baada ya kukosa wa kuwadanganya, wanadanganyana wenyewe ndani ya chama
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,811
Likes
462
Points
180
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,811 462 180
Wajinga ndio waliwao........tawire!!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416