CCM yatumia SH 3 BILIONI Uchaguzi Mdogo wa Igunga


Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
803
Likes
105
Points
60
Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
803 105 60
CCM wametumia kiasi cha shiling bilioni tatu (3 bilioni) kwenye uchaguzi mdogo wa Igunga huku CDM wakiwa wametumia kiasi cha shiling milioni mia nne (400 milioni), na ndege mbili (moja magamba na nyingine magamba mtoto) zililipiwa na R.A. - Mtanzania

Sheria za uchaguzi mdogo wa ubunge inasemaje hapa.
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,329
Likes
1,085
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,329 1,085 280
breaking news source kutoka wapi? mie nahisi wametumia zaidi ya bil.3, mashehe wa bakwata sina hakika waliramba kiasi gani.
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,616
Likes
297
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,616 297 180
............so?
 
Tuntu

Tuntu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2009
Messages
211
Likes
0
Points
0
Tuntu

Tuntu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2009
211 0 0
CCCM wametumia kiasi cha shiling bilioni tatu (3 bilioni) kwenye uchaguzi mdogo wa Igunga huku CDM wakiwa wametumia kiasi cha shiling milioni mia nne (400 milioni), na ndege mbili (moja magamba na nyingine magamba mtoto) zililipiwa na R.A. - Mtanzania

Sheria za uchaguzi mdogo wa ubunge inasemaje hapa.
Kama asilimia kubwa ya pesa hii ilidondokea Igunga, basi wanaIgunga waliofunguka kifikra na wanaojibidiisha kiuchumi walikuwa na fursa nzuri sana ya kujijenga, mzunguko wa fedha kiasi hicho ni afya sana kwa uchumi wa mji mdogo kama Igunga.
 
Kitabu

Kitabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
270
Likes
5
Points
35
Kitabu

Kitabu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
270 5 35
Hii hali inasikitisha,wakati mitambo ya IPTL inashindwa kuzalisha umeme,kutokana na ukosefu wa mafuta,CCM yatumia Tsh Bill 3kwenye uchaguzi wa jimbo moja tu........!!!!!
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
put in the trash, your useless thread.......
 
J

John Marwa

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
275
Likes
0
Points
0
J

John Marwa

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
275 0 0
Ujinga kama huu usiendekezwe hapa JF! JF sio sehemu ya Propaganda,ni chombo gani kimechunguza ndani ya siku 2 nakujua vyama idadi ya fedha zilizotumiwa na kila Chama! Ujinga kama huu wa kuzusha mambo hauna manuafaa kama tunataka ukombozi wa kweli
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,381
Likes
2,471
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,381 2,471 280
Ujinga kama huu usiendekezwe hapa JF! JF sio sehemu ya Propaganda,ni chombo gani kimechunguza ndani ya siku 2 nakujua vyama idadi ya fedha zilizotumiwa na kila Chama! Ujinga kama huu wa kuzusha mambo hauna manuafaa kama tunataka ukombozi wa kweli
Toa na wewe upuuzi wako hapa,sasa kama hesabu sio hiyo basi tujuze ni sh ngapi!?Wewe tunakujua ccm damdam kama vile umelishwa maji ya bendera.Kwani matokeo si hutoka baada ya kumaliza mtihani?,Igunga uchaguzi umeisha ni rahisi pia kujua gharama zilizotumika
 
Maarko

Maarko

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,057
Likes
240
Points
160
Maarko

Maarko

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,057 240 160
Habari hii chanzo chake kipo wapi? au ndiyo habari za kubuni kichwani mwako,kama ni ya kubuni na mimi na buni siyo bl 3 bali ni 13!!!
 
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
535
Likes
0
Points
0
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
535 0 0
Vile vile ni ujinga kutetea jambo ambalo hujua aliyeandika katoa wapi, unashangaa kujua matumizi ya chama ndani ya siku mbili?mbona nape alijua matokeo ya uchaguzi kabla shughuli ya kuhesabu haijaisha?
Ukombozi uanzie kwenye mawazo yako mgando!

Ujinga kama huu usiendekezwe hapa JF! JF sio sehemu ya Propaganda,ni chombo gani kimechunguza ndani ya siku 2 nakujua vyama idadi ya fedha zilizotumiwa na kila Chama! Ujinga kama huu wa kuzusha mambo hauna manuafaa kama tunataka ukombozi wa kweli
 
Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
803
Likes
105
Points
60
Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
803 105 60
breaking news source kutoka wapi? mie nahisi wametumia zaidi ya bil.3, mashehe wa bakwata sina hakika waliramba kiasi gani.
Ujinga kama huu usiendekezwe hapa JF! JF sio sehemu ya Propaganda,ni chombo gani kimechunguza ndani ya siku 2 nakujua vyama idadi ya fedha zilizotumiwa na kila Chama! Ujinga kama huu wa kuzusha mambo hauna manuafaa kama tunataka ukombozi wa kweli
Habari hii chanzo chake kipo wapi? au ndiyo habari za kubuni kichwani mwako,kama ni ya kubuni na mimi na buni siyo bl 3 bali ni 13!!!
Source mbona iko wazi, vipi tumekuwa wavivu kiasi hichi, mbele ya R.A kuna nini hapo kama siyo source...mnahitaji maombi.
 
Tuntu

Tuntu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2009
Messages
211
Likes
0
Points
0
Tuntu

Tuntu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2009
211 0 0
Hii hali inasikitisha,wakati mitambo ya IPTL inashindwa kuzalisha umeme,kutokana na ukosefu wa mafuta,CCM yatumia Tsh Bill 3kwenye uchaguzi wa jimbo moja tu........!!!!!
Kwani zilitumika fedha za serikali? kama sivyo hakuna tatizo lolote kwenye hili.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
CCM wametumia kiasi cha shiling bilioni tatu (3 bilioni) kwenye uchaguzi mdogo wa Igunga huku CDM wakiwa wametumia kiasi cha shiling milioni mia nne (400 milioni), na ndege mbili (moja magamba na nyingine magamba mtoto) zililipiwa na R.A. - Mtanzania

Sheria za uchaguzi mdogo wa ubunge inasemaje hapa.
Hiyo ni hela ndogo sana kwa ccm , chadema hizo 400m zimewafanya wafilisike na kaunti zao zote benki ziko tupu. Haya tembezeni bakuli sasa mko ohe ahe hamna kitu
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
132
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 132 160
Hiyo ni hela ndogo sana kwa ccm , chadema hizo 400m zimewafanya wafilisike na kaunti zao zote benki ziko tupu. Haya tembezeni bakuli sasa mko ohe ahe hamna kitu
Maana yake CCM ina pesa nyingi ikiwa ni pamoja na mabilioni ya pesa walizohifadhi kwenye account ya mtu binafsi mwandamizi jeshi la wananchi kule Afrika Kusini?

 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
43
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 43 0
Hiyo ni dalili za viongozi vipofu na viziwi!
 
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2008
Messages
1,283
Likes
61
Points
145
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2008
1,283 61 145
nimeona kwenye gazeti la Tanzania Daima ambalo ni la CDM
lakini kuna maswali mengi ya kujiuliza kwamba vyama vyote vilitumia helkopta tena CDM walikaa nayo muda mrefu zaidi kuliko hao wengine na pia wabunge/viongozi wa chama wametumika katika vyama vyote, gharama haziwezi tofautiana sana unless mtwambie CDM walipewa helkopta ya ndesamburo ikiwa na mafuta bure (ambayo nayo ni gharama) na akina Mbowe, Zitto Tundu lissu na wengine walikuwa wanatumia pesa yao (gharama pia)

lakini mwisho wa siku alikuwa anatafutwa mbunge, ndiyo maana na CDM walikuwa forced kutumia nguvu kubwa
 
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,281
Likes
4,651
Points
280
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,281 4,651 280
CCM wametumia kiasi cha shiling bilioni tatu (3 bilioni) kwenye uchaguzi mdogo wa Igunga huku CDM wakiwa wametumia kiasi cha shiling milioni mia nne (400 milioni), na ndege mbili (moja magamba na nyingine magamba mtoto) zililipiwa na R.A. - Mtanzania

Sheria za uchaguzi mdogo wa ubunge inasemaje hapa.
Tendwa ndiye anayejua , watawasilisha gharama za uchaguzi kwake. Kanuni ya uchaguzi haisemi kuhusu wingi wa fedha bali uhalali wake. Unaweza CDM kutumia $00 lakini hazieleweki eleweki.
 
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,281
Likes
4,651
Points
280
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,281 4,651 280
Toa na wewe upuuzi wako hapa,sasa kama hesabu sio hiyo basi tujuze ni sh ngapi!?Wewe tunakujua ccm damdam kama vile umelishwa maji ya bendera.Kwani matokeo si hutoka baada ya kumaliza mtihani?,Igunga uchaguzi umeisha ni rahisi pia kujua gharama zilizotumika
Kwani mtu kuwa chama tofauti na magwanda ni dhambi. Ndio DEMOKRASIA ya VYAMA VINGI. CDM mkichukua nchi hii hakiya shetani mtaua vyama vingine. Huu si mtazamo sahihi. Kubalini mageuzi. Msitake kila mtz awe CDM
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,758
Likes
982
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,758 982 280
Hiyo ni hela ndogo sana kwa ccm , chadema hizo 400m zimewafanya wafilisike na kaunti zao zote benki ziko tupu. Haya tembezeni bakuli sasa mko ohe ahe hamna kitu
Billion tatu kweli ni ndogo sana ukipunguze kwenye billion 94 wanazotarajiwa kulipwa DOWANS. Hata hivyo kama upinzani ndio hivi unakuja juu na majimbo yako 260 CCM tutatakiwa tuandae TShs. 3 billion X 260 = Billion 780 ili tubaki madarakani mwaka 2015. Tofauti na hivyo viongozi wakuu wa serikali wawe makini na maamuzi wanayofanya kunzia sasa mpaka mwaka 2015 wasijeishia gerezani
 

Forum statistics

Threads 1,215,144
Members 463,065
Posts 28,537,419