CCM yatoa tamko juu ya mauaji ya Daudi Mwangosi

CCM yatoa tamko juu ya mauaji ya Daudi Mwangosi

kwa mtindo huu ccm tunajivunia tunaviongozi kweli? hao ndo eti viongozi wa baadaye wa ccm? jamani ccm yetu imeingiliwa akina mangula mrudi mkiokoe chama
 
Wind of change has now come to Tanzania, it is Unstoppable! Utatumia propaganda, utapindisha ukweli lakini mwisho lazima utawasweep. Polisi wanaua, mnasingizia chadema, picha zote zinaonesha polisi ndo walioua! Propaganda hizo za kishenzi hazitaondoa ukweli kwamba serikali ccm kwa kutumia polisi wameua. Bahati nzuri hata watoto wadogo wanajua nani aliyeua. Mungu yupo upande wa Chadema kwa kuwa wanasimamia ukweli na mwisho watashinda! Hata mfanyaje, mabadiliko ni lazima!
 
Mi naona wanazidi kututia kichefu chefu tu Watanzania!
 
Nape aache ufala. Wale waliofungua kampeni Bububu walifuata sheria. Au kule ni Nchi nyingine, kama ni nchi nyingine kuna chama gani kinazindua kampeni za uchaguzi wa Muwakilishi ktk nchi nyingine?

Iringa
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI.

Itakumbukwa tarehe 02/09/2012 katika operesheni za Chama cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA) mkoani Iringa kulitokea vurugu zilizosababisha kuuawa kwa mwanahabari mzoefu Ndg. Daudi Mwangosi na kujeruhiwa vibaya kwa *askari watatu wa kuzuia fujo.

Chama Cha Mapinduzi kimepokea kwa masikitiko makubwa sana taarifa za kifo hicho na kujeruhiwa kwa askari hao. CCM inachukua nafasi hii kutoa pole kwa wafiwa, wanahabari nchini na wote walioguswa na msiba huu kwa namna moja au nyingine.*

Tunatoa wito kwa vyombo na tume mbalimbali zilizoundwa kuchunguza swala hili, vichunguze kwa umakini na weledi mkubwa ili kubaini yote - ikiwemo chanzo cha vurugu zilizotokea na mazingira ya kifo cha ndugu yetu Daudi Mwangosi.*

Pamoja na wito wetu wa kuchunguzwa suala hili kwa umakini na weledi mkubwa, pia tunatoa rai kwamba uchunguzi huu ufanyike kwa kutumia muda mfupi ili ukweli uweze kubainika mapema na hatua zinazostahili ziweze kuchukuliwa haraka iwezekanavyo.

Vilevile CCM inasikitishwa sana na mfululizo wa matukio ya watu kupoteza maisha au kujeruhiwa katika mikutano na operesheni mbalimbali zinazoendeshwa na CHADEMA nchini hasa zile zilizofanyika kwa kukaidi amri halali za vyombo vya ulinzi na usalama. *

Kutaja matukio baadhi tu ni pamoja na lile la kuuwawa kwa kada wa CCM Mkoani Singida, kuuawa kwa Ndg. Ally Hassan mjini Morogoro, kuuawa kwa Ndg. Daudi Mwangosi Mjini Iringa hivi majuzi,kujeruhiwa kwa askari polisi Iringa na matukio mengine mengi ambayo yametokea wakati wenzetu wa CHADEMA wakiendesha operesheni zao mbalimbali nchini.

Matukio haya si mazuri kutokea kwenye shughuli za Chama cha siasa. Kwakweli ni aibu, inayohitaji uwajibikaji,hata kama ni wa kisiasa. Inapotokea shughuli za chama chako zinasababisha kupotea kwa maisha ya watu kila unapozifanya na bado usitake kuwajibika, inahitaji roho ngumu na ujasiri wa aina yake.

Inakuwa mbaya zaidi pale vifo hivi vinaposababishwa na Chama hicho kutotii amri halali zilizotolewa kwa mujibu wa sheria na katiba ya nchi inayovipa pia uhalali *vyama vya siasa kuwepo na kuendesha shughuli zake kwa mujibu wa sheria.*

Laiti Chama hicho kingesubiri siku chache zilizobakia kabla ya Sensa kuisha kabla ya kuendelea na mikutano yake ni dhahiri mauaji haya yasingetokea. Lakini kauli za kukebehi na uamuzi wa kukaidi amri ya Jeshi la Polisi na kusema "tupo tayari kwa lolote" ni ishara kwamba Chama hiki kiliandaa na kujiandaa na fujo zilizotokea.

Tunatoa wito kwa vyama vya siasa na wanasiasa kwa ujumla kujenga utamaduni wa kuheshimu utawala wa sheria. Amani na utulivu vulivyopo nchini ni kazi nzuri iliyojengwa kwa muda mrefu na waasisi wetu kwa kujenga utamaduni wa kuzingatia utawala wa sheria.

Imetolewa na;
Nape Moses Nnauye
Chama Cha Mapinduzi
Katibu wa NEC-Itikadi na Uenezi Taifa.
 
Wa kuwajibika ni serikali ya CCM inayoweweseka na mafanikio na nguvu za kisiasa walizo nazo CHADEMA. Aliyetutambulisha Nape kama mtoto wa nje ya ndoa, tunashukuru. Nimefuatilia habari hii na kugundua kuwa baba yale mzazi (biological father) ni waziri mmoja asiye na wizara maalum.

Tatizo la Nape ni malezi yasiyofaa ya kutaka madaraka. Angekuwa na busara kama baba yake wa kumzaa asingekuwa anaropoka hovyo kumfurahisha bwana wake aliyemwajiri.

Alianza na Kuwavua magamba Lowassa, Rostam na Chenge - mkakati wao ukafeli, baada ya mtoto wa Kimeru, aliyeukana ukabila wake halisi na kujiita Maasai - kumwuumbua Kikwete mkutanoni. Sasa serikali ya CCM inatumia polisi kuua raia.

HAIKUBALIKI!
 
Itakumbukwa tarehe 02/09/2012 katika operesheni za Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) mkoani Iringa kulitokea vurugu zilizosababisha kuuawa kwa mwanahabari mzoefu Ndg. Daudi Mwangosi na kujeruhiwa vibaya kwa askari watatu wa kuzuia fujo. Chama Cha Mapinduzi kimepokea kwa masikitiko makubwa sana taarifa za kifo hicho na kujeruhiwa kwa askari hao.

CCM inachukua nafasi hii kutoa pole kwa wafiwa, wanahabari nchini na wote walioguswa na msiba huu kwa namna moja au nyingine. Tunatoa wito kwa vyombo na tume mbalimbali zilizoundwa kuchunguza swala hili, vichunguze kwa umakini na weledi mkubwa ili kubaini yote - ikiwemo chanzo cha vurugu zilizotokea na mazingira ya kifo cha ndugu yetu Daudi Mwangosi.

Vyama vya siasa na wanasiasa nchini wametakiwa kujenga utamaduni wa kuheshimu Utawala wa sheria ili kuendelea kuilinda amani na utulivu uliopo nchini uliojengwa kwa muda mrefu kutokana na misingi imara iliyoachwa na waasisi wa Taifa letu.

Kauli hiyo imetolewa leo na katibu wa itikadi na uenezi CCM Nape Mnauye jijini Mwanza leo wakati akizungumza na vyombo mbalimbali vya habari kulaani mauaji ya Mwandishi Daudi Mwangosi wa Chanel Ten Mkoani Iringa wakati wa vurugu za polisi na wafuasi wa Chama cha CHADEMA mwezi September 2 mwaka huu 2012


Imetolewa na;
Nape Moses Nnauye Chama Cha Mapinduzi Katibu wa NEC-Itikadi na Uenezi Taifa.
Kama hili tamko limetolewa na Nape basi naomba afanye juhudi hata kama ni kwa unafiki alikane aende akatubu.

Baba Mkwe wake ni mzee wa Kanisa kule Changanyikeni kwa mchungaji Mgonja atamasadia kufanya toba ya kweli maana this dirty statement does not strike the mind but it reveals how the human being can decide to make oneself intellectual zombie for the purpose of meeting political opportunism and greedness.

Akishindwa namwomba Prof.Mbwambo aanze mchakato wa kumfutia degree ya Master aliyopta toka Mzumbe University.

It's a shame for someone who claims to have gone to school can make such poor, biased, prejudiced and wors analysis and wants to the public categorise in the academia familiy
 
Kumbe waliambiwa wasitishe mikutano yao mpaka sensa iishe?

Wanaleta fujo na machafuko halafu wanakuja humu JF kujidai wameonewa? hawa wana matatizo makubwa sana na wakiendelea kuachwa wataitumbukiza shimoni hii nchi, wadhibitiwe mapema sana, hatua nzuri ni kukifuta tu hiki chama.

unaota wewe...
 
Hapa nasema yeyote aliyeamrisha watu waende kwenye mkutano wakati Serikali imezuia.


  • [h=2]Re: CCM na DAUDI MWANGOSI[/h]


    CC:
    Nnauye Jr Ritz chama

    Hivi Nape Hakuiona Hii Picha wakati anaandika hiyo Taarifa yake​


    "Kwa hiyo kwa mwaka 2010 Divisheni Four + Divisheni Zero Jumla yake ni 310,826 ====== 88.1%" Albedo Mwenyewe

    Hao kwenye picha hizi waliamrishwa na nani au hiyo sio mikutano ni makusanyiko ya misiba????
    Tumia akli ndugu yangu na uwe na huruma wacha roho ya umwagaji damu, CHADEMA hawakuwa na mikutano bali walikuwa wanafungua matawi mabomu yakalindima!!!! Wenzetu nyinyi tena manasherekea na kufanya chaguzi za chama kwa sherehe, kuna siku mtajibu haya mnayo wafanyia Watanzania wenzenu!!!!



    ​

 
Siamini kwamba ni kauli ya Nape hii
Nape nilikuwa nakuheshimu sana lakini umekuwa mwendawazimu.
Hata kama ingekuwa imetolewa amri kutoka sehemu gani ya Utawala hata kama ni Rais au Mahakama , hakuna sababu yeyoye hile narudia yeyote hile ya kumpiga BOMU mtu (binadamu) na ukaja hapa ukabwabwaja utumbo.
 
Hakuna sheria yeyote inayohalalisha kumpiga mwananchi risasi ama bomu wakati wakiwa hawana silaha.Ni watanzania tu ndo watakubali ujinga huu.

Najua haya mahubiri yanalenga kuwapumbaza watu, lakini ukweli utabaki kuwa ukweli, juu ya utii wa sheria kila mtu anapaswa kutii sheria zilizowekwa na nchi, lakini wahubiri wetu wanalazima kutii jeshi la polisi hata kama linakiuka taratibu za nchi, mimi naamini utii wa sheria ni pamoja na jeshi la polisi kwa kujua vyama vya siasa viko kikatiba

pia jeshi la polisi linapaswa kutii sheria inayowapa uwezo wananchi kujumuika kwa kutoa taarifa na kupewa ulinzi na sio kuwapiga mabomu au risasi.

je kati ya wananchi na policcm ni nani mtii kwa sheria? nani anapaswa kutii na nani hapaswi kutii?
 
Serikali inajidharalisha sana sana kwa kujaribu kupindisha ukweli ulio wazi kabisa . Mungu wangu walaani watu wanaotutawala sasa.Kwa nini mseme uongokwa kitu kilicho dhahiri ??????? Mtu anauawa mbele ya kadamnasi tena amezungukwa na mashetani wa Polisi bado mtu anajitokeza na kusema kapigwa na kitu kikali kutoka kusikojulikana na mwingine anaaza kusingizia Chadema na mkutano wapi na wapi.
Mauaji yametokea kiri kwamba Polisi imeua , kwani kwenye Polisi wanananchi si wanajua kuwa kuna wendawazimu kibao, wavuta bangi kibao, watoto waliongizwa ndani ya jeshi bila vigezo sasa Serikali ilitegemea nini ? Kama wanafunzi wanavuta bangi na kubaka mwalimu sembuse jeshi linalokosa mwelekeo.
Njia nzuri ni kukiri kwamba kosa limefanykia na waliolifanya wawajibishwe sio mnakuja kutoa maelezo yasiyo kuwa na mshiko ? Mbwa nyie ? Natamani ningekuwa na bomu nikawatupia niy manyangau
 
Nape na mwenzake shigela wanaropoka ropoka sana,ni watu wasiotafakari kwa umakini kabla ya kutoa matamko..hili liko wazi wakulaumu si chama ni polisi moja kwa moja.Nape jifunze kutumia akili,hicho kiti maalumu unachotafuta huwezi kukipata kwa staili hiyo..
 
"chadema wana kila sababu ya kuawajibika kwa matukio ya kinyama yanayotokea kwenye mikutano yao ta kisiasa,,
na ni aibu kwa matukio ya namna hii kutokea kwenye mikutano ya kisiasa,, viongozi wa kisiasa ni lazima wawajibike kwa umma,, lakini matukio kama haya yamekuwa yakitokea bila viongozi kuwajibika" nukuu ya kauli ya nape nauye.. source habari leo,,,
 
"chadema wana kila sababu ya kuawajibika kwa matukio ya kinyama yanayotokea kwenye mikutano yao ta kisiasa,,
na ni aibu kwa matukio ya namna hii kutokea kwenye mikutano ya kisiasa,, viongozi wa kisiasa ni lazima wawajibike kwa umma,, lakini matukio kama haya yamekuwa yakitokea bila viongozi kuwajibika" nukuu ya kauli ya nape nauye.. Source habari leo,,,
polis wamkamate nape maana anajua ukweli wote,yeye ndiyr mratibu wa haya mauaji ndiyo maana aliwatahadhalisha wananchi,ana alivyo mpumbavu,anasema wananchi hawakusikia ushauri wake.wako kwenye utekelezaji.liwalo naliwe.by pinda
 
....that is true hapa anayepashwa kushitakiwa ni babu slaa wala sio polisi kwani walikuwa wanatimiza kazi waliyosomea, kama walikatazwa kuandamana kwa nini waliandamana? hii ni hatari kwa nini tusiangalie kenya ilivyokuwa kipindi kile waliokuwa wanapigana na kuuana walikuwa ni vyama pinzani tu,tendwa futa hiki chama cha wauaji

Jamii forum moderators wakati mwingine muwe mnaturuhusu kuwatukana wajinga kama hawa bila kupewa ban, kwani hata nyie mkiwa mnasoma hamuoni kama kuna ujinga fulani hapa..Ni vema wakati mwingine mkatuacha kuwajibu wajinga sawa sawa na ujinga wao! Ni maoni tu !
 
vuvuzela kazini kwa hiyo chadema ndio walioamuru polisi kuuwa au ndio wanaowatuma polisi kuuwa twambieni chadema imetuma polisi wangapi kuuwa na hao polisi watoke na kukiri kuwa wanatumwa na chadema
 
Itakumbukwa tarehe 02/09/2012 katika operesheni za Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) mkoani Iringa kulitokea vurugu zilizosababisha kuuawa kwa mwanahabari mzoefu Ndg. Daudi Mwangosi na kujeruhiwa vibaya kwa askari watatu wa kuzuia fujo. Chama Cha Mapinduzi kimepokea kwa masikitiko makubwa sana taarifa za kifo hicho na kujeruhiwa kwa askari hao.

CCM inachukua nafasi hii kutoa pole kwa wafiwa, wanahabari nchini na wote walioguswa na msiba huu kwa namna moja au nyingine. Tunatoa wito kwa vyombo na tume mbalimbali zilizoundwa kuchunguza swala hili, vichunguze kwa umakini na weledi mkubwa ili kubaini yote - ikiwemo chanzo cha vurugu zilizotokea na mazingira ya kifo cha ndugu yetu Daudi Mwangosi.

Vyama vya siasa na wanasiasa nchini wametakiwa kujenga utamaduni wa kuheshimu Utawala wa sheria ili kuendelea kuilinda amani na utulivu uliopo nchini uliojengwa kwa muda mrefu kutokana na misingi imara iliyoachwa na waasisi wa Taifa letu.

Kauli hiyo imetolewa leo na katibu wa itikadi na uenezi CCM Nape Mnauye jijini Mwanza leo wakati akizungumza na vyombo mbalimbali vya habari kulaani mauaji ya Mwandishi Daudi Mwangosi wa Chanel Ten Mkoani Iringa wakati wa vurugu za polisi na wafuasi wa Chama cha CHADEMA mwezi September 2 mwaka huu 2012


Imetolewa na;
Nape Moses Nnauye Chama Cha Mapinduzi Katibu wa NEC-Itikadi na Uenezi Taifa.
Hivi jamani nchi hii mnavyoona bado kuna amani au ni utulivu tu unatawala?Ila siku wananchi wakichachamaa ndo watajua kama kuna amani au hakuna,watu wanalala njaa,madawa hosp hakuna,wamama wanajifungulia njiani,ufisadi wa kutisha kwenye pesa ya uma,haki za watu zinaminywa n.k, halafu tudanganyane kuna amani,au kwa vile wenzetu wapo kinvulini wanauhakika na maisha yao,ila mwisho wao ukaribu
 
Huyu ni mnafiki kama Zito!!
Huwezi kumfananisha zito na Nnauye hata siku moja, kuhusu mauaji Nauye kaelezea hisia zake na isitoshe ametoa tamko ambalo linaeleweka kwa mwenye akili, lkn wanaomshutumu nadhani wako kiitikadi zaidi, Issue hapa huwezi kuwalaumu polisi peke yao kwa ssababu hata wao askari wao wameumizwa na bomu hilo, swali la kujiuliza hapa hivi polisi wanaweza kujidhuru wenyewe kwa bomu, na je polisi wangewweza kutumia silaha bila mkutano wa silaa ambaye tayari alishatanguliza msg za vitishop vya mauaji kwa IGP hata kabla ya mkutano huo? ulitegemea polisi ambao wao kazi yao ni kuzuia madhara yasitokee, wasingeenda kwenye tukio wananchi walio wengi wakapata majeraha, angelaumiwa nani wakati silaa alishatoa tahadhari ya kujitoa mhanga? Mimi nadhani polisi wamefanya kazi yao lkn yaliyotokea ni ajali kazini na inawezekana kabisa lile bomu hakulitupa polisi, kama ni polisi basi wangemshuti kwa mbali na sio karibu vile hadi na wao wajeruhiwe, kuna mambo mengi ya bkujiuliza hapa, kuna uwezekano kabisa kama kulikuwa na malumbano au uhasama aliyekufa akajitoa mhanga. au polisi wamerusha kwa bahati mbaya katika kunyang'anyana silaha na marehemu, au watu wa nje kurusha kwenye mkusanyiko, na mambo hayo yanatakiwa kufanyiwa uchunguzi wa kina, na hiyo tume ili kubaini kilichosababisha mauaji, na kuendelea kushutumiana na kuruhusu hisia za kisiasa zaidi ni kuonyesha kutokukomaa kwa demokrasia. kuhusu issue ya tume iko sawa kwa sababu pamoja na kuwa polisi ni watuhumiwa bado nao wameumizwa, kwa hiyo kupewa nafasi kwenye tume ni haki yao kwani nao ni binadamu na siyo vyuma kama kina lissu na silaa wanavyofikiria. kwa hiyo tuache mahaba ya vyama.
 
Back
Top Bottom