CCM yalala Karatu


M

megablast

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
M

megablast

Member
Joined Nov 1, 2010
7 0 0
Habari toka kwa independent observer huko Karatu zinasema CHADEMA imechukua jimbo
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
22
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 22 135
Habari toka kwa independent observer huko Karatu zinasema CHADEMA imechukua jimbo
Hizi taarifa zisizo rasmi zinatuchosha maana kila mtu anapost anavyotaka tu mpaka watu hapa hatuelewi hasa kinachoendelea
 
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2007
Messages
1,758
Likes
52
Points
145
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2007
1,758 52 145
Ukweli ni kwamba Karatu mpaka sasa hawajatangaza kutokana na kigugumizi cha kawaida cha CCM kwa jimbo hilo. Hivyo, tuweke pembeni uvumi na ushabiri kwani hautusaidi. Aliye na usahihi wa mambo alete figures siyo insha.
 
A

abbasum

Member
Joined
Jul 26, 2008
Messages
5
Likes
0
Points
3
A

abbasum

Member
Joined Jul 26, 2008
5 0 3
Jamani leteni habari zilizothibitishwa...mnatuchanganya...!!
 
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,018
Likes
7
Points
135
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,018 7 135
Hizi taarifa zisizo rasmi zinatuchosha maana kila mtu anapost anavyotaka tu mpaka watu hapa hatuelewi hasa kinachoendelea
Na kweli maana leo hali haieleweki kila mtu anakuja na lake.
 
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
523
Likes
15
Points
35
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
523 15 35
Leo kila mtu ni NEC mwe!
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,515
Likes
80
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,515 80 145
Habari toka kwa independent observer huko Karatu zinasema CHADEMA imechukua jimbo
funga mdomo, unless utoe chanzo cha habari yako...! Mimi nipo Karatu sasa, na nimetokea Ngorongoro leo...! Na ninavyojua mimi CCM, particularly kwa upande wa raisi ni mbaya sana...! Japo siwezi kurasimisha bila takwimu au chanzo chenye kuweza kuaminika....!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Hongera sana CHADEMA!!!!!!!!
 
Igabiro

Igabiro

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
242
Likes
0
Points
33
Igabiro

Igabiro

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
242 0 33
Hawa wanaojiunga leo JF na kutoa post ambazo hazina idadi ya kura wanakera sana
 

Forum statistics

Threads 1,250,747
Members 481,468
Posts 29,743,797