CCM yakusanya fisi ili kuboresha mahudhurio

CCM yakusanya fisi ili kuboresha mahudhurio

"Nini haki za wanyama hawa kufungwa minyororo na kulazimishwa kuhudhuria mikutano ya ccm?"

Nimepapenda hapa, teh teh teh!!
 
Japo na mimi ni CCM ila huu uzi umenivunja mbavu huwiiiiiiiiiii.
 
​ah hahah haaaa, mfa maji, mana hizi sarakasi wanazoruka sasa wanaenda kudondokea pua
 
Kama wanafanya ushirikina huu
Watatueleza kipi tusiamini kwamba
hawahusiki na mauaji ya Albino?
 
Akimponyoka huo mnyororo breki ya kwanza kwenye jezi ya kijani
 
Back
Top Bottom