CCM yaangukia pua tena

CCM yaangukia pua tena

gkalunde

Senior Member
Joined
Mar 30, 2011
Posts
108
Reaction score
13
Kijiji cha Kaseke juu jimbo la Kigoma Kusini kimelindima kwa shangwe baada ya mwenyekiti wa kijiji kwa tiketi ya CCM Naftari Bitonze kubwagwa chini na ABEL KENGANA wa CHADEMA kwenye kesi ya uchaguzi iliyoamuliwa leo na mahakama wanakijiji wanamtuhumu Naftari na chama chake cha CCM walichakachua matokeo ya uchaguzi pia Naftari anatuhumiwa kwa wizi na ofisi ya CCM ya kijiji imechomwa moto chanzo cha habari shuhuda aliyepo eneo la tukio amenijuza yanayoendelea huko kijijini sasahivi kwa njia ya simu nitaendelea kuwajuza yanayoendelea kadili ninavyopata habari.
 
ccm imelaaniwa na hiyo ndiyo laana yenyewe hadi kufika 2015 hakuna ccm wala magamba.
 
ufalme umekwisha fitinika, halitasalia jiwe juu ya jiwe ambalo halitabomoshwa!!
 
yaani sasa hivi watu wa mjini tu ndio wanayoiangusha nchi vijijini watu wameamka na wanafanya kazi ya kulinda haki yao

nenda UKONGA jijini DAR waulize mbunge huyo wapi? hahahahahahahahaha
CCM kila siku walikuwa wanasema uongo kwamba wana wanachama jijini kuliko mjini mimi
sasa naona hii ni kama uongo walikuwa wanatupumbaza ili watu wasijue kula nyingi wanapata mjini
hasa DAR hapa wanachakachua sasa

hakuna anaye jali wanasema wao sio wanasiasa PUMBAVU wachafoleni iwatie adabu
 
<font size="3">yaani sasa hivi watu wa mjini tu ndio wanayoiangusha nchi vijijini watu wameamka na wanafanya kazi ya kulinda haki yao<br />
<br />
nenda UKONGA jijini DAR waulize mbunge huyo wapi? hahahahahahahahaha<br />
CCM kila siku walikuwa wanasema uongo kwamba wana wanachama jijini kuliko mjini mimi<br />
sasa naona hii ni kama uongo walikuwa wanatupumbaza ili watu wasijue kula nyingi wanapata mjini <br />
hasa DAR hapa wanachakachua sasa<br />
<br />
hakuna anaye jali wanasema wao sio wanasiasa PUMBAVU wachafoleni iwatie adabu</font>
<br />
<br />
nataka nirudie kusema kwamba dsm kuna watu wanafiki kuliko mahali pengine popote ndani ya nchi hii ukonga ikiwamo
 
yaani sasa hivi watu wa mjini tu ndio wanayoiangusha nchi vijijini watu wameamka na wanafanya kazi ya kulinda haki yao

nenda UKONGA jijini DAR waulize mbunge huyo wapi? hahahahahahahahaha
CCM kila siku walikuwa wanasema uongo kwamba wana wanachama jijini kuliko mjini mimi
sasa naona hii ni kama uongo walikuwa wanatupumbaza ili watu wasijue kula nyingi wanapata mjini
hasa DAR hapa wanachakachua sasa

hakuna anaye jali wanasema wao sio wanasiasa PUMBAVU wachafoleni iwatie adabu
Mkuu Vikwazo,
nadhani kuna ukweli mwingi kwenye maelezo yako
 
<font size="3">yaani sasa hivi watu wa mjini tu ndio wanayoiangusha nchi vijijini watu wameamka na wanafanya kazi ya kulinda haki yao<br />
<br />
nenda UKONGA jijini DAR waulize mbunge huyo wapi? hahahahahahahahaha<br />
CCM kila siku walikuwa wanasema uongo kwamba wana wanachama jijini kuliko mjini mimi<br />
sasa naona hii ni kama uongo walikuwa wanatupumbaza ili watu wasijue kula nyingi wanapata mjini <br />
hasa DAR hapa wanachakachua sasa<br />
<br />
hakuna anaye jali wanasema wao sio wanasiasa PUMBAVU wachafoleni iwatie adabu</font>
<br />
<br />

Aisee mkuu umeongea ukweli mtu na siku zote siku njema huonekama asubuhi na mapema so hawa jamaa tunaona dalili ya kila jambo so lazima kula naona sahani mojaz.z.z..z
 
kama ccm itafika 2015 basi tusahau kama ita kufa tena
 
Yaani kijijini huku ni shangwe tu kinamama,vijana,watoto na wazee wanashangilia barabarani wakiimba Obama kashinda!Obama kashinda!yaani nifuraha tu mpaka sasa huwezi amini kabisa watu wamejaa barabara wote wanaongelea ushindi tu.wanaomba uchaguzi iliwanaye mtaka wamchague tena ABEL,sasa mambo ya ukombozi yameiva.
 
Yaani kijijini huku ni shangwe tu kinamama,vijana,watoto na wazee wanashangilia barabarani wakiimba Obama kashinda!Obama kashinda!yaani nifuraha tu mpaka sasa huwezi amini kabisa watu wamejaa barabara wote wanaongelea ushindi tu.wanaomba uchaguzi iliwanaye mtaka wamchague tena ABEL,sasa mambo ya ukombozi yameiva.
<br />
<br />Tumekupata vema Kamanda! Mapambao yanaendeleaaaaaaaaaaaaa!!
 
Mabadiliko yameshafika kinachonifurahisha ni jinsi wanavyoikataa CCM na kuwa na furaha ya ziada pale haki yao inapopatijana nadhani wananchi wako mbele zaidi ya vyama wanavyofikiri
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom