CCM yaangukia pua tena | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yaangukia pua tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gkalunde, Aug 2, 2011.

  1. g

    gkalunde Senior Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijiji cha Kaseke juu jimbo la Kigoma Kusini kimelindima kwa shangwe baada ya mwenyekiti wa kijiji kwa tiketi ya CCM Naftari Bitonze kubwagwa chini na ABEL KENGANA wa CHADEMA kwenye kesi ya uchaguzi iliyoamuliwa leo na mahakama wanakijiji wanamtuhumu Naftari na chama chake cha CCM walichakachua matokeo ya uchaguzi pia Naftari anatuhumiwa kwa wizi na ofisi ya CCM ya kijiji imechomwa moto chanzo cha habari shuhuda aliyepo eneo la tukio amenijuza yanayoendelea huko kijijini sasahivi kwa njia ya simu nitaendelea kuwajuza yanayoendelea kadili ninavyopata habari.
     
  2. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,002
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ccm imelaaniwa na hiyo ndiyo laana yenyewe hadi kufika 2015 hakuna ccm wala magamba.
     
  3. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mapambano ya mageuzi yanaendelea.
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,942
    Likes Received: 5,804
    Trophy Points: 280
    ufalme umekwisha fitinika, halitasalia jiwe juu ya jiwe ambalo halitabomoshwa!!
     
  5. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,898
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    yaani sasa hivi watu wa mjini tu ndio wanayoiangusha nchi vijijini watu wameamka na wanafanya kazi ya kulinda haki yao

    nenda UKONGA jijini DAR waulize mbunge huyo wapi? hahahahahahahahaha
    CCM kila siku walikuwa wanasema uongo kwamba wana wanachama jijini kuliko mjini mimi
    sasa naona hii ni kama uongo walikuwa wanatupumbaza ili watu wasijue kula nyingi wanapata mjini
    hasa DAR hapa wanachakachua sasa

    hakuna anaye jali wanasema wao sio wanasiasa PUMBAVU wachafoleni iwatie adabu
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,566
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    nataka nirudie kusema kwamba dsm kuna watu wanafiki kuliko mahali pengine popote ndani ya nchi hii ukonga ikiwamo
     
  7. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Vikwazo,
    nadhani kuna ukweli mwingi kwenye maelezo yako
     
  8. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,409
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Aisee mkuu umeongea ukweli mtu na siku zote siku njema huonekama asubuhi na mapema so hawa jamaa tunaona dalili ya kila jambo so lazima kula naona sahani mojaz.z.z..z
     
  9. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kama ccm itafika 2015 basi tusahau kama ita kufa tena
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    no comment!!!
     
  11. g

    gkalunde Senior Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani kijijini huku ni shangwe tu kinamama,vijana,watoto na wazee wanashangilia barabarani wakiimba Obama kashinda!Obama kashinda!yaani nifuraha tu mpaka sasa huwezi amini kabisa watu wamejaa barabara wote wanaongelea ushindi tu.wanaomba uchaguzi iliwanaye mtaka wamchague tena ABEL,sasa mambo ya ukombozi yameiva.
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />Tumekupata vema Kamanda! Mapambao yanaendeleaaaaaaaaaaaaa!!
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,150
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    Mabadiliko yameshafika kinachonifurahisha ni jinsi wanavyoikataa CCM na kuwa na furaha ya ziada pale haki yao inapopatijana nadhani wananchi wako mbele zaidi ya vyama wanavyofikiri
     
Loading...