CCM wazindua kampeni Arumeru kwa gharama kubwa!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wazindua kampeni Arumeru kwa gharama kubwa!!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Juma Bundala, Mar 12, 2012.

  1. J

    Juma Bundala Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    CCM ili kupiku umati ulikuwa siku ya uzinduzi wa kampeni ktk uchaguzi mdogo Arumeru Mashariki,CCM wamegharamika kwa kukodi bodaboda zote zikusanye watu tumeshudia leo msulululu wa bodaboda kwenye kila TOTAL,hata hivyo bado hawqa kufua dafu.SWALI ni je bodaboda na watu waliowakusanya bila uhiari wao ni kujivunia?
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,961
    Likes Received: 5,832
    Trophy Points: 280
  4. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,757
    Likes Received: 1,388
    Trophy Points: 280
    ukweli ni kwamba watu wakweli wanasema hapakuwa na hamasa.Watu walikuwa wamechoka kwa vile wametoka mbali . wengine ni mara ya kwanza kupita arusha mjini na kuona watu waliokuwepo. Hivyo wengi walipoteza muda kushangaa mambo mengi kuanzia njiani hadi ktk mkutano. Wapo watu waliacha mkutano wa CCM wakaenda Tengeru kwa CDM....kisa wakasema hawakuwa at easy , na watu wapo tense hakuna kucheka wala kutaniana, kushangilia kwa staili ya kujiachia.
     
  5. J

    Juma Bundala Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inaonekana huyo anayetaja Mkapa na kishindo,hajasoma title na content
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    mpaka kampeni iishe watakuwa wameifilisi nchi
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,887
    Likes Received: 21,814
    Trophy Points: 280
    kuitetea CCM inahitaji uwe na akili ya maiti.
     
  8. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    maiti ya kipindupindu
     
  9. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    What is KISHINDO? Hili neno linanipa chefu chefu,ama kweli kuisapoti ccm bora uajiriwe mochwari
     
Loading...