ccm watelekeza gari lenye nondo, mapanga na marungu

ccm watelekeza gari lenye nondo, mapanga na marungu

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Posts
1,134
Reaction score
331
katika kata ya Magomeni, Bagamoyo, vijana wa Cuf wamelikamata gari la ccm na mtu mmoja baada ya wengine kukimbia na kuliacha gari lao.

Source: Sun rise radio

Nawasilisha
 
Silaha hizo zililenga kufanyia nini hasa? Siasa za kizamani sana hizo

Mzee Tupatupa
 
katika kata ya Magomeni, Bagamoyo, vijana wa Cuf wamelikamata gari la ccm na mtu mmoja baada ya wengine kukimbia na kuliacha gari lao.

Source: Sun rise radio

Nawasilisha
....litieni moto....nyambafu zao hao ccm..

 
ccm wameshajua watashindwa asante sana kwa taarifa ccm imeshakufa
 
lazima wachutame watake wasitale cdm mwendo mdundo!
 
Kwenye kata yetu..greenguard na uvccm

wapo kwenye Noah na wamebeba mabomu km alshabab
 
ccm ni wafa maji hawaishi kutapatapa kwani hizo silaa ndio zinazopiga kura .
 
MSALANI aminangalo na wale ndondocha wenzenu hebu leteni maoni yenu hapa kuhusu hili janga la chama cha majangili.
 
Last edited by a moderator:
Hawa watakuwa chama cha wachaga chadema ndio wametelekeza hlo gar kukipaka matope chama cha ukombozi ccm.
 
Back
Top Bottom