Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM washikwa wakigawa sare na hela Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by QUALITY, Sep 25, 2011.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Nimepata simu kutoka kwa makamanda walioko uwanja wa mapambano, Igunga kuwa mnamo saa mbili na nusu usiku huu, Vigogo kadhaa wa CCM walikuwa wanagawa sare na fweza kwa wanawake waliokusanywa eneo la hospitali ya wilaya ya Igunga.

    2. Kumeitishwa mdahalo kati ya wagombea wa Ubunge jimbo la Igunga ... mpaka sasa mdahalo unaendelea.

    Mlioko Igunga, Tunaomba picha na taarifa zaidi.

    Quality
     
  2. e

    ebrah JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wow! hiv watachukuliwa hatua?
     
  3. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watanzania hawadanganywi tena.Watachukua fweza,tshirt,kanga na kofia sababu vinatokana na kodi yao then kura kwa m2 makini.
     
  4. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Sasa jamaa yangu mbona unaleta habari kavu kiasi hiki. Unataka kusema mpaka saa tano hii mdahalo unaendelea??? ..
     
  5. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo maana mafisadi wamejipanga. Lakini kwa uwezo wa Mungu Tutashinda hila zote.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,760
    Likes Received: 1,533
    Trophy Points: 280
    tungepata picha ingekuwa bomba kweli.
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mdahalo saa tano usiku?
    safi sana Tanzania kama kenya vile,hakuna kulala
     
  8. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Aliyekupigia simu si akutumie na picha?
     
  9. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nani wakuwachukulia hatua wakati nchi yote wamejimegemea wao wenyewe?
     
  10. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,671
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wana igunga tupeni raha watanzania tar 2, oct! piga chini hao nyoka watu, tupeni makamanda wa ukweli kwani wabunge wanaopiga makofi na kuropoka bungeni wametosha tunahitaji watakaoleta hoja nzito bungeni na kuongeza changamoto kwa serikali!
     
  11. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawana muamana hawa, uwezo wa kujipambanua ungali mdogo na ndo mtaji wanaoutumia ccm, kurubuni watu kwa mtindo huo na mwishowe kupigiwa kura. Arrrrrrrrrrrrgh!
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,169
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kugawa pesa ni rushwa hiyo sijui kama TAKUKURU wapo huko Igunga, anyway hali jinsi ilivyo ni tata sana maana nahisi kwa wana Igunga sera za kila chama ni kama miluzi mingi humpoteza mbwa! At the end of day watashindwa wammpe nani kulingana na uelewa wa wapiga kura hao.
     
  13. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi mlikosa petrol au??? hivyo vitu vilipaswa viwe majivu hadi hivi sasa.
     
  14. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tarehe 3 mwezi October 2011 watanzania kuvaa nguo nyeus kulaani utendaji wa serikali kama kama unaguswa na mabo yafuatayo basi na wewe vaaa na umwambie na mwenzako.
    1.ukosefu wa ajira
    2.kupanda kwa gharama za maisha
    3.huduma mbaya za afya, elimu na maji.
    4.ukosefu wa umeme
    5. Ufisadi
    6.mikataba mibovu
    7. Ubaguzi kwenye mikopo ya elimu ya juu
    8.malipo duni ya wafanyakazi wa serikali
    9.ufujaji wa mali ya umma kwa watendaji wa serikali kwa safari zisizo na tija.
    10. Kuwakumbatia wawekezaji katika kuiba ardhi na rasilimali ya wanyonge.
     
  15. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,648
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    hii habari ni kavu sana haina supportive material
     
  16. M

    Msharika JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hilo neno linautata sana, tumia mbadala
     
  17. L

    Lua JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    eeeeeee!!!! allah (s.w), wasaidie wana igunga, wasaidie chadema.
     
  18. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii nzuri lakini ianzishie thread yake.
    Itakuwa operesheni maalum ya kuhamasisha watu kama Dr Kiza Besige wa Uganda na operesheni yake ya Walk to work.
     
  19. l

    luckman JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,167
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    hawa ndo wnavyoishi wanafikiri na wengine wanaishi hivo! kama simu yako ina camera ya mwenzio haina picha atazipataje??tumshukuru kwa taarifa nzuri!
     
  20. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ???????????????????????????????????????????
     
Loading...