CCM wapata aibu ya mwaka Musoma Mjini

CCM wapata aibu ya mwaka Musoma Mjini

Endeleeni kujipa matumaini hewa wakati CCM inajenga mtandao Imara sana kwa Wananchi kwasasa, Mkutano wa Musoma Mjini ulifana sana na Wananchi walijaa wakapitiliza.
Wabunge walikuwepo na Stephen Wasira alihutubia. Haya andikeni upuuzi tu wakati Wenzenu wanachapa kazi.
 
Nyie machadema wote mnafikir kwa makalio tuuu, ccm hamuiwez kamwe


Ha ha ha has!!! hata makaburu wa South Afrika walikuwa na mawazo kama haya haya kipumbav ,matokeo yake !!!!
 
Huyu kamanda ni tishio kwa magamba bigup!!

attachment.php


Rais wa Mara
 
kenya kinaongoza chama gani. p.u.m.b.a.v.u- UHURU KENYATTA NI CHAMA GANI . M.J.I.N.G.A MKUMBWA . Kama ujui kitu kaa kimya

Uhuru ni Kanu!!!!! Unajitoa fahamu au?
 
Back
Top Bottom