CCM wanaandamana Dodoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wanaandamana Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, May 9, 2012.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kweli hali mbaya ccm wanaandamana hapa dodoma wapo kame 50,wanatembea kama watu waliyokata tamaa kabisa,wengine wanaficha sura kama vile wamelazimisha.masikini CCM!
     
  2. s

    simon james JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shame upon them!
     
  3. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,146
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    toa habari kamili wanaandamana kwa sababu gani .............. maana wao si walishasema maandamano siyo sera yao
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    hebu dadavua, what do they want??
     
  5. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanalaani mfumuko wa bei au??
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Bila shaka wanamlaani M/kiti wao kwa kuwa kila leo yupo angani anafly tu.
     
  7. gody

    gody JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145

    maandamano ya uvccm wanaandamana kupinga kauli za uchochez zinazotolewa na vyama pinzani
    wanasema hakunaga kama Ccm!!
    Vijana wa bodaboda naona wasaidia kuamsha amsha lakn watu wachache
    kitu ambacho nimeshangaa sjaona FFu na Mabomu ya machoz
    mbona maandamano ya CDM naonaga FFU??
     
  8. gody

    gody JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nawaletea picha mda wowote wakionekana tena
    wakati wanapta nilikuwa nimebanwa kidogo!
     
  9. gody

    gody JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Thubutuu wajihukumu!!
    Wanasema vijana tuamke tujiiunge ccm chama ambacho kinatetea wananchi
    kinasimamia sera zake!
    Tuamke na tupinge vyama pinzan vyenye kauli za uchochez
    kwahyo wanaandamana barabara zote za Dom mjin!
     
  10. UBISHI

    UBISHI Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanalaani kauli ya CHADEMA Arusha juu ywa kuigawa nchi –Kanda ya ziwa na mikoa ya kaskazini.Lakini pia wanampongeza Rais Jk kwa kuunda upya baraza la mawaziri.
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    mkuu weka picha tuone. je wanao andamana ni viongozi wa kitaifa au nyumba kumi? Bora uwafuate sasa hivi uwapige picha kabla hawajapewa marupurupu coz wakishapewa watarudi wanacheka.
     
  12. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wana kibali cha polisi?
     
  13. UBISHI

    UBISHI Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Umoja wa vijana wa CCM Mkoa wa Dodoma ndio wanaoandamana
     
  14. m

    massai JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    .....hebu nikumbusheni mikoa maskini kwenye nchi yenye mazima,matunda na asali,..!
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nini sababu yao kuandamana...hivi hawana kazi za kufanya za kuleta maendeleo???
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Chadema inatishia amani lakini CCM inaua kabisa nani hatari zaidi....
     
  17. F

    Froida JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,150
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Hatukuwaona kuandamana baada ya ripoti ya CAG kutolewa,serikali ya majambazi wezi wanaishangilia,chama kimepoteza dira mvuto wanashangilia,Lusinde,Raisi Mkapa,Ole sendeka matusi hatukuwaona,Wabunge wa chadema kucharangwa mapanga na makada kuuawa hatujawaona hao ni majuha wa nchi hii
     
  18. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanaandamana kwenda wapi? Mazikoni?
     
  19. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kamati ya ulinzi na uhasama ya mkoa c ilishapiga marufuku shughuli zote za kisiasa huko ugogoni?
     
  20. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,335
    Likes Received: 4,771
    Trophy Points: 280
    Nafikiri huo mkoa ni kwenye hayo maandamano.
     
Loading...