Civilian Coin
JF-Expert Member
- Dec 2, 2012
- 2,305
- 4,401
- Thread starter
- #61
Huyo Rose alikuwa Mke kweli au Pandikizi la CCM kwako Tu?
???????????????
Huyo Rose alikuwa Mke kweli au Pandikizi la CCM kwako Tu?
Trioni 5Hahahaha unapoteza muda kumpa ushauri huyu mtu labda akamatwe apelekwe hospital haraka kabla ya kuanza kuokota makopo...
Huyu alishasema anaidai ITV TRILLION 1
Mental halucinations at work poleI was there, I knew the truth.
BwahahahaaaaHahahaha unapoteza muda kumpa ushauri huyu mtu labda akamatwe apelekwe hospital haraka kabla ya kuanza kuokota makopo...
Huyu alishasema anaidai ITV TRILLION 1
HahahahaSukari yangu ilikua juu 13 sasa Imeshuka mpaka 9 najisikia vizuri kidogo mungu akulinde mleta mada nimecheka nimesahau shida zangu
ha ha ha ha ha Mbunye ya bureKumbe mzee mzee alipewa kada halafu bado anataka ubunge plus mbunye ya bure
Aende wakamwombee maaskofu atakuwa sawa kama ni laana za kipadriLaana ya kufukuzwa upadre inakutafuna...
Baba yako alikuwa na uchu wa wanawake acha kuisingizia CCMSio Mimi, kituko hicho kilifanyika kwa mzee wangu miaka ya 90.
Hivi huyu kijana ni mzima kweli ............!?umekuja tena! thread zako mmmmmmmh!