CCM walimfanyia unyama Baba yangu mzazi

CCM walimfanyia unyama Baba yangu mzazi

Kisandu wewe ni Rafiki yetu mwema unachojaribu kufanya ni kutushirikisha hisia zako lakini pia wewe ni mtu wa dini mi nakushauri usome Luka 20
9.Akaanza kuwaambia watu mfano huu; Mtu mmoja alipanda shamba la mizabibu; akapangisha wakulima, akaenda akakaa katika nchi nyingine muda mrefu.
10 Na wakati wa mavuno alituma mtumwa kwa wale wakulima ili wampe baadhi ya matunda ya mizabibu; wakulima wakampiga wakamfukuza mikono mitupu.
11 Akatuma na mtumwa mwingine. Wakampiga huyu naye, wakamwaibisha wakamfukuza mikono mitupu.
12 Akamtuma na wa tatu; huyu naye wakamtia jeraha, wakamtupa nje.
13 Basi, bwana wa shamba la mizabibu alisema, Nifanyeje? Nitamtuma mwanangu, mpendwa wangu; yamkini watamheshimu yeye.
14 Lakini, wale wakulima walipomwona, walishauriana wao kwa wao, wakisema, Huyu ndiye mrithi; haya, na tumwue, ili urithi uwe wetu.
15 Wakamtupa nje ya shamba la mizabibu, wakamwua. Basi, bwana wa shamba la mizabibu atawatendeje?

kwa hiyo bwana kisandu unavyojiapisha fikiria na hayo niliyokuambia hapo juu
 
Kisandu wewe ni Rafiki yetu mwema unachojaribu kufanya ni kutushirikisha hisia zako lakini pia wewe ni mtu wa dini mi nakushauri usome Luka 20
9.Akaanza kuwaambia watu mfano huu; Mtu mmoja alipanda shamba la mizabibu; akapangisha wakulima, akaenda akakaa katika nchi nyingine muda mrefu.
10 Na wakati wa mavuno alituma mtumwa kwa wale wakulima ili wampe baadhi ya matunda ya mizabibu; wakulima wakampiga wakamfukuza mikono mitupu.
11 Akatuma na mtumwa mwingine. Wakampiga huyu naye, wakamwaibisha wakamfukuza mikono mitupu.
12 Akamtuma na wa tatu; huyu naye wakamtia jeraha, wakamtupa nje.
13 Basi, bwana wa shamba la mizabibu alisema, Nifanyeje? Nitamtuma mwanangu, mpendwa wangu; yamkini watamheshimu yeye.
14 Lakini, wale wakulima walipomwona, walishauriana wao kwa wao, wakisema, Huyu ndiye mrithi; haya, na tumwue, ili urithi uwe wetu.
15 Wakamtupa nje ya shamba la mizabibu, wakamwua. Basi, bwana wa shamba la mizabibu atawatendeje?

kwa hiyo bwana kisandu unavyojiapisha fikiria na hayo niliyokuambia hapo juu

You make me cry!!!!!
 
Kama baba yako alitafutiwa mke na chama na unasubutu kutoa hii habari hadharani basi akili yako na ya baba yako hazina tofauti
 
kite
JINSI CCM WALIVYO MTENDA MABAYA BABA YANGU.

Baada ya marehemu Mbunge Khanga wa jimbo la Kahama kuingia kwenye kesi ya kuibiwa gari la SERIKALI na skendo zingine, alivuliwa ubunge. Mzee wangu Nalimi Kisandu alichukua Fomu ya kugombea Ubunge kipindi hicho jimbo la Kahama.

Mzee walimuwekea vikwazo sana na upinzani sana, walifanya kila mbinu na kumuahidi kumtafutia nafasi nyingine ndani ya CCM akiwemo aliyekuwa mbunge jimbo la Msalala Ndg. Manyambonde. Walimshawishi sana.

Nakumbuka siku anatuambia alikuwa akilaumu sana "CCM wananionea kwa kuwa Mimi sija soma, ngoja nitengeneze kiboko yao hata wakiniua Mungu atakuja kujizihirisha kwa wanangu"

Walichokifanya Viongozi wa CCM mkoa wa Shinyanga ni kumshawishi aoe mwanamke ambaye ni kiongozi ndani ya CCM, mzee aliwakatalia sana, wakamwambia lah sivyo hutapata Ubunge. Ndipo rafiki yake MWL. Said Mselemu alipomshauri aoe tu.

Basi Mzee akapewa Mke ambaye ni Katibu wa CCM wilaya ya Kahama, Ndg Rose Mwesiga akawa mke na mama yetu wa kufikia. Na hapo ndio ukawa mwisho wa safari yake ya harakati za kisiasa. "Wewe Kisandu tumekupa mke Ubunge wa nini tena?" Kauli hiyo ilimkera mzee, ilikuwa ikitolewa na wapambe wa CCM.

Na hata alipotaka kuhamia Chama cha NCCR-Mageuzi kuwafata kina Ndg. Makongoro walimpiga mkwara kisa wamempa mke. Kitendo cha Mzee kuishia Darasa la sita kilimfanya aone manyanyaso sana ndani ya CCM. Nakuamua kuachana na Udj wa kuwasaidia CCM kwenye Kampeni zao.

Nakumbuka ilifikia hatua alikuwa anasema bora ninge baki Arusha labda wasingefanya hizi fitina.

Hayo ni ya Mzazi wangu, Leo Mimi mtoto wake Deogratius wanania adhiri vilevile, huku wakisema Deo mpaka akizile chama au ajinyonge, lakini Mimi nimesoma, nitawakomesha hasa.

R.I.P Nalimi Kisandu.

Deogratius Kisandu
6 Januari 2017
ndo cha mzee wako kutafutiwa mke ilionesha ni myonge sana katika swala zima la sound,na alikubalije .unanichekesha sana,kweli hata mimi ningekua sisiemu enzi hizo nisinge mchagua kwa sababu inaonesha bayana kabisa kua alikua dhaifu kulingana na maelezo yako.

pia kitendo cha wewe kuandika utumbo wa kumdhalilisha mzee wako RIP unaonesha kilaza pia.tafuta kazi zingine maana hata kazi ya kututupia Uzi wa mana imekushinda
 
Mi ujue mwelewa sana... Lakini haki ya nani nimeshidwa kukuelewa lengo lako, maana kwenye kuuma haupo na kwenye kupuliza haupo.. Uko katikati tu,
 
Anaemwelewa huyu jamaa atufafanulie kwasababu nimesoma taarifa zake nyingi anazoweka hapa simuelewi kabisa
kuna ile aliosema yeye aapishwe awe Raid Mara kesi ya lema ni ya kichawi ,,sasa kaja na hii
kuna nn nyuma ya pazia
 
Hija zako si za kisomi ... ww ni GAMBA na utaendelea kuwa GAMBA milele daima ...
JINSI CCM WALIVYO MTENDA MABAYA BABA YANGU.

Baada ya marehemu Mbunge Khanga wa jimbo la Kahama kuingia kwenye kesi ya kuibiwa gari la SERIKALI na skendo zingine, alivuliwa ubunge. Mzee wangu Nalimi Kisandu alichukua Fomu ya kugombea Ubunge kipindi hicho jimbo la Kahama.

Mzee walimuwekea vikwazo sana na upinzani sana, walifanya kila mbinu na kumuahidi kumtafutia nafasi nyingine ndani ya CCM akiwemo aliyekuwa mbunge jimbo la Msalala Ndg. Manyambonde. Walimshawishi sana.

Nakumbuka siku anatuambia alikuwa akilaumu sana "CCM wananionea kwa kuwa Mimi sija soma, ngoja nitengeneze kiboko yao hata wakiniua Mungu atakuja kujizihirisha kwa wanangu"

Walichokifanya Viongozi wa CCM mkoa wa Shinyanga ni kumshawishi aoe mwanamke ambaye ni kiongozi ndani ya CCM, mzee aliwakatalia sana, wakamwambia lah sivyo hutapata Ubunge. Ndipo rafiki yake MWL. Said Mselemu alipomshauri aoe tu.

Basi Mzee akapewa Mke ambaye ni Katibu wa CCM wilaya ya Kahama, Ndg Rose Mwesiga akawa mke na mama yetu wa kufikia. Na hapo ndio ukawa mwisho wa safari yake ya harakati za kisiasa. "Wewe Kisandu tumekupa mke Ubunge wa nini tena?" Kauli hiyo ilimkera mzee, ilikuwa ikitolewa na wapambe wa CCM.

Na hata alipotaka kuhamia Chama cha NCCR-Mageuzi kuwafata kina Ndg. Makongoro walimpiga mkwara kisa wamempa mke. Kitendo cha Mzee kuishia Darasa la sita kilimfanya aone manyanyaso sana ndani ya CCM. Nakuamua kuachana na Udj wa kuwasaidia CCM kwenye Kampeni zao.

Nakumbuka ilifikia hatua alikuwa anasema bora ninge baki Arusha labda wasingefanya hizi fitina.

Hayo ni ya Mzazi wangu, Leo Mimi mtoto wake Deogratius wanania adhiri vilevile, huku wakisema Deo mpaka akizile chama au ajinyonge, lakini Mimi nimesoma, nitawakomesha hasa.

R.I.P Nalimi Kisandu.

Deogratius Kisandu
6 Januari 2017
 
JINSI CCM WALIVYO MTENDA MABAYA BABA YANGU.

Baada ya marehemu Mbunge Khanga wa jimbo la Kahama kuingia kwenye kesi ya kuibiwa gari la SERIKALI na skendo zingine, alivuliwa ubunge. Mzee wangu Nalimi Kisandu alichukua Fomu ya kugombea Ubunge kipindi hicho jimbo la Kahama.

Mzee walimuwekea vikwazo sana na upinzani sana, walifanya kila mbinu na kumuahidi kumtafutia nafasi nyingine ndani ya CCM akiwemo aliyekuwa mbunge jimbo la Msalala Ndg. Manyambonde. Walimshawishi sana.

Nakumbuka siku anatuambia alikuwa akilaumu sana "CCM wananionea kwa kuwa Mimi sija soma, ngoja nitengeneze kiboko yao hata wakiniua Mungu atakuja kujizihirisha kwa wanangu"

Walichokifanya Viongozi wa CCM mkoa wa Shinyanga ni kumshawishi aoe mwanamke ambaye ni kiongozi ndani ya CCM, mzee aliwakatalia sana, wakamwambia lah sivyo hutapata Ubunge. Ndipo rafiki yake MWL. Said Mselemu alipomshauri aoe tu.

Basi Mzee akapewa Mke ambaye ni Katibu wa CCM wilaya ya Kahama, Ndg Rose Mwesiga akawa mke na mama yetu wa kufikia. Na hapo ndio ukawa mwisho wa safari yake ya harakati za kisiasa. "Wewe Kisandu tumekupa mke Ubunge wa nini tena?" Kauli hiyo ilimkera mzee, ilikuwa ikitolewa na wapambe wa CCM.

Na hata alipotaka kuhamia Chama cha NCCR-Mageuzi kuwafata kina Ndg. Makongoro walimpiga mkwara kisa wamempa mke. Kitendo cha Mzee kuishia Darasa la sita kilimfanya aone manyanyaso sana ndani ya CCM. Nakuamua kuachana na Udj wa kuwasaidia CCM kwenye Kampeni zao.

Nakumbuka ilifikia hatua alikuwa anasema bora ninge baki Arusha labda wasingefanya hizi fitina.

Hayo ni ya Mzazi wangu, Leo Mimi mtoto wake Deogratius wanania adhiri vilevile, huku wakisema Deo mpaka akizile chama au ajinyonge, lakini Mimi nimesoma, nitawakomesha hasa.

R.I.P Nalimi Kisandu.

Deogratius .N. Kisandu
6 Januari 2017
Wewe hujarithi kupigwa mkwara?Mzee aliuza uhuru kwa kupewa mke.CCM ndio baba mkwe?Kwei hii nchi inahitaji watu wote wauwawe waletwe mbegu mpya.
 
JINSI CCM WALIVYO MTENDA MABAYA BABA YANGU.

Baada ya marehemu Mbunge Khanga wa jimbo la Kahama kuingia kwenye kesi ya kuibiwa gari la SERIKALI na skendo zingine, alivuliwa ubunge. Mzee wangu Nalimi Kisandu alichukua Fomu ya kugombea Ubunge kipindi hicho jimbo la Kahama.

Mzee walimuwekea vikwazo sana na upinzani sana, walifanya kila mbinu na kumuahidi kumtafutia nafasi nyingine ndani ya CCM akiwemo aliyekuwa mbunge jimbo la Msalala Ndg. Manyambonde. Walimshawishi sana.

Nakumbuka siku anatuambia alikuwa akilaumu sana "CCM wananionea kwa kuwa Mimi sija soma, ngoja nitengeneze kiboko yao hata wakiniua Mungu atakuja kujizihirisha kwa wanangu"

Walichokifanya Viongozi wa CCM mkoa wa Shinyanga ni kumshawishi aoe mwanamke ambaye ni kiongozi ndani ya CCM, mzee aliwakatalia sana, wakamwambia lah sivyo hutapata Ubunge. Ndipo rafiki yake MWL. Said Mselemu alipomshauri aoe tu.

Basi Mzee akapewa Mke ambaye ni Katibu wa CCM wilaya ya Kahama, Ndg Rose Mwesiga akawa mke na mama yetu wa kufikia. Na hapo ndio ukawa mwisho wa safari yake ya harakati za kisiasa. "Wewe Kisandu tumekupa mke Ubunge wa nini tena?" Kauli hiyo ilimkera mzee, ilikuwa ikitolewa na wapambe wa CCM.

Na hata alipotaka kuhamia Chama cha NCCR-Mageuzi kuwafata kina Ndg. Makongoro walimpiga mkwara kisa wamempa mke. Kitendo cha Mzee kuishia Darasa la sita kilimfanya aone manyanyaso sana ndani ya CCM. Nakuamua kuachana na Udj wa kuwasaidia CCM kwenye Kampeni zao.

Nakumbuka ilifikia hatua alikuwa anasema bora ninge baki Arusha labda wasingefanya hizi fitina.

Hayo ni ya Mzazi wangu, Leo Mimi mtoto wake Deogratius wanania adhiri vilevile, huku wakisema Deo mpaka akizile chama au ajinyonge, lakini Mimi nimesoma, nitawakomesha hasa.

R.I.P Nalimi Kisandu.

Deogratius .N. Kisandu
6 Januari 2017
KAMA ULIKUWA HUJAWAHI KUPATA BAHATI YA KUKUTANA NA KICHAA MMOJA KATI YA WALE WA NNE.. HII NI NAFASI YAKO
 
Kumbe nawe mtoto wa Mbunge.?!

(Laitii ubunge ungekuwa wa kurithi..;;ungetishaa)
 
Kisandu wewe ni Rafiki yetu mwema unachojaribu kufanya ni kutushirikisha hisia zako lakini pia wewe ni mtu wa dini mi nakushauri usome Luka 20
9.Akaanza kuwaambia watu mfano huu; Mtu mmoja alipanda shamba la mizabibu; akapangisha wakulima, akaenda akakaa katika nchi nyingine muda mrefu.
10 Na wakati wa mavuno alituma mtumwa kwa wale wakulima ili wampe baadhi ya matunda ya mizabibu; wakulima wakampiga wakamfukuza mikono mitupu.
11 Akatuma na mtumwa mwingine. Wakampiga huyu naye, wakamwaibisha wakamfukuza mikono mitupu.
12 Akamtuma na wa tatu; huyu naye wakamtia jeraha, wakamtupa nje.
13 Basi, bwana wa shamba la mizabibu alisema, Nifanyeje? Nitamtuma mwanangu, mpendwa wangu; yamkini watamheshimu yeye.
14 Lakini, wale wakulima walipomwona, walishauriana wao kwa wao, wakisema, Huyu ndiye mrithi; haya, na tumwue, ili urithi uwe wetu.
15 Wakamtupa nje ya shamba la mizabibu, wakamwua. Basi, bwana wa shamba la mizabibu atawatendeje?

kwa hiyo bwana kisandu unavyojiapisha fikiria na hayo niliyokuambia hapo juu


MKUU MBONA UJUMBE WA NENO HILI HAUENDANI NA AKILI ZA HUYU NDUGU YETU?​
 
Back
Top Bottom