CCM wakosa watu nkoamansa ni kweli kabisa leo

CCM wakosa watu nkoamansa ni kweli kabisa leo

Nilikuwa napita maeneo ya Soko Kuu nimekutana na Canter Inapakia Magunia ya Mchele. Nilipomuona yule Mwenyekiti wa Fedha wa Magamba wa wilaya nilijua wanapeleka ubwabwa Arumeru.
 
Sioi na CCM wanapoteza muda na pesa kwa kupiga Kampeni, wakati hali halisi inaonekana kabisa kwao ngoma ni ngumu.. Sioi kuendeleza kampeni hapo Arumeru ni kuishushia hadhi CCM ingawa hadhi yake ilishaanza kuchuja kitambo
 
Ukweli juu ya CCM na mauaji ya Baba wa Taifa Mwalimu Julius Nyerere ndio kama hivo ni TAARIFA YA HATARI ilipiga taifa zima na ganzi kuu ambalo halijawahi kutokea.

Na ukweli huu utaendelea kuwa na gharama kubwa ajabu kwa chama hiki miongoni mwetu WaTanzania kadiri siku zinavyokwenda.

Watch this space; na makubwa zaidi na zaidi kuendelea kufumuka kote nchini.


Wana jf nipo hapa nkoamansa watu hawajaja kabisa kwani hakuna watu hata 50 jamani hali ni hatari sina camera mngeona
 
Acha kupiga yowe hapa funguka kiukweli CCM leo imefunika mbaya kwani mgombea wake amepokelewa kwa maandamano na shwangwe kubwa kutoka wakazi wa sehem hiyo huku wakiimba Chadema tuacheni na CCM yetu nendeni na vurugu zenu.

Nani mkweli kati yako na mtoa hoja? weka picha kuthibitisha unayosema
 
Wana jf nipo hapa nkoamansa watu hawajaja kabisa kwani hakuna watu hata 50 jamani hali ni hatari sina camera mngeona

Naam!! nakutunuku shahada 1 ya ushabiki na 2 za uzushi! kuanzia sasa jina lako linaanza na prefix Dr ( wa uzushi na uzandiki)
 
Ngoja tumsubiri Nape aje kujibu. lakini hizi taarifa jitahidini kuzibalance, na CHADEMA wakikosa watu pia muwe mnatuambia. Msilete za upande mmoja tu. Hata hivyo muda bado, labda watakuja baadaye kidogo.

wamekuambia watakuja saa ngapi na siku zinakwisha?Hujui kuwa dalili ya mvua ni mawingu?Chadema ndo wanapaa hvyo,ni kwa sababu ndo kimbilio mahususi kwa maendeleo yao.
 
Ngoja tumsubiri Nape aje kujibu. lakini hizi taarifa jitahidini kuzibalance, na CHADEMA wakikosa watu pia muwe mnatuambia. Msilete za upande mmoja tu. Hata hivyo muda bado, labda watakuja baadaye kidogo.

Hata tbc wameonyesha watu hamna kabsa
 
Back
Top Bottom