CCM wakemea ukabila na udini, wasema wanaohubiri wakamatwe mara moja


Johnny Sack

Johnny Sack

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2017
Messages
420
Likes
1,334
Points
180
Johnny Sack

Johnny Sack

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2017
420 1,334 180
Kaimu Katibu mkuu wa Umoja wa vijana wa Chama cha Mapinduzi (CCM) amesema kwamba wanasiasa wanaojihusisha na masuala ya ukabila ,udini wanatakiwa kukamatwa mara moja

Moshi. Kaimu Katibu mkuu wa Umoja wa vijana wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Shaka Hamdu Shaka, amevitaka vyombo vya usalama kuwashughulikia wanasiasa wanaohubiri udini na ukabila.

Shaka ameyasema hayo leo Novemba 4 wakati wa uzinduzi wa kampeni za udiwani kata ya Bomambuzi katika Manispaa ya Moshi, na kusisitiza kuwa vipo vyama vya siasa ambavyo vinataka kuwagawa watanzania.

“Tunu kubwa ya taifa letu ni upendo na amani kwa hiyo vyombo vya ulinzi na usalama viwashughulikie wanaohubiri udini, ukabila na ukanda ili kujipatia umaarufu wa kisiasa,” amesema.

Shaka aliwaambia wananchi waliofurika katika mkutano huo uliofanyika viwanja vya soko la Pasua kuwa, alisema pamoja na yote yaliyojitokeza katika mkoa huo, bado wana imani na CCM.

Katika mkoa wa Kilimanjaro, upinzani unashikilia majimbo saba kati ya tisa huku CCM kikishikilia majimbo mawili tu ya Mwanga na Same Mashariki huku upinzani pia ukishikilia Halmashauri tano.

“Pamoja na yote yaliyojitokeza katika mkoa Kilimanjaro na kata mbalimbali bado mmeonyesha imani kubwa kwa Serikali ya CCM. Nawasihi sana katika uchaguzi huu msifanye makosa,” amesisitiza.

Pia ametumia mkutano huo kuwasihi wana CCM kutowabagua wala kuwatenga wanaorudi CCM wakitokea upinzani ambapo katika mkutano huo, baadhi ya wafuasi wa Chadema walijiunga na CCM.

Kwa upande wake, Katibu wa CCM mkoa Kilimanjaro, Jonathan Mabihya, amewaomba wananchi kumchagua mgombea Udiwani wa CCM, Juma Raibu akisema amejipanga vyema kuwatumikia.

Katika mkutano huo, aliyekuwa mmoja wa marafiki wa Waziri mkuu wa zamani, Edward Lowassa, Fred Mushi, alipewa fursa ya kuhutubia, na kusema huko upinzani alikoenda alikutana na moto.

Mushi ambaye alikuwa mwenyekiti wa UVCCM mkoa Kilimanjaro kati ya 2012 hadi 2015 alipojiuzulu na kumfuata Lowassa, alirejea tena CCM wiki mbili zilizopita akisema anamuunga mkono Rais John Magufuli.


Chanzo: Mwananchi
 
mwanaludewa

mwanaludewa

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2017
Messages
763
Likes
517
Points
180
mwanaludewa

mwanaludewa

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2017
763 517 180
Na yule anayependa sana kutumia lugha ya kwao wakati dunia nzima huwa anamaanisha nini?
 
D

dutch2

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2017
Messages
1,025
Likes
938
Points
280
D

dutch2

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2017
1,025 938 280
waanze na boss wao coz yeye ndo kabisaa anatakiwa ahukumiwe akiwa nje ya mahakama anaongea kilugha ovyo na anaonyesha double standard hadharani refer uko mwanza eti msiwabomolee hawa walinipa kura shame
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
9,397
Likes
6,450
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
9,397 6,450 280
Kuna MTU analengwa au
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,745
Likes
7,755
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,745 7,755 280
Kaimu Katibu mkuu wa Umoja wa vijana wa Chama cha Mapinduzi (CCM) amesema kwamba wanasiasa wanaojihusisha na masuala ya ukabila ,udini wanatakiwa kukamatwa mara moja

Moshi. Kaimu Katibu mkuu wa Umoja wa vijana wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Shaka Hamdu Shaka, amevitaka vyombo vya usalama kuwashughulikia wanasiasa wanaohubiri udini na ukabila.
Kwa nini watu tunajitutumua sana kama bata mzinga kwa vitu ambavyo hatuna hata kauwezo kidogo navyo?? Ati vyombo vya usalama viwakamate wanohubiri ukabila na udini na ukanda! Huyu ni nani anayetaka kumfundisha mkuu?? Mwambie anyamaze kimya aache kumfundisha.
 
nsharighe

nsharighe

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
763
Likes
661
Points
180
nsharighe

nsharighe

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
763 661 180
Hata kuongea kilugha katika shughuri za umma na serikali ni ukabila
 
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
2,089
Likes
4,564
Points
280
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
2,089 4,564 280
Waanze na yule aliyesitisha zoezi la bomoa bomoa kwa wale wasukumwasukuma-mikokoteni wenzetu! !!
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,690
Likes
14,054
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,690 14,054 280
Tungeanza kumuweka ndani magufuli kwa maneno ya ukabila aliyoyatoa kule Mwanza
 
exit

exit

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
1,042
Likes
862
Points
280
exit

exit

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
1,042 862 280
Hawa watu wanapenda kujitekenya na kucheka wenyewe, mambo ya ukabila na udini inabidi waongee na mwenyekiti kwanza harafu ndio waje huku. Pia huyo Fredi Mushi si amerudi kwenye chama chake jamani. Mtu akitoka ccm kwenda upinzani hapo ndio amehama chama kiukweli sababu 80% ya watanzania tumekulia na ccm.
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,565
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,565 6,885 280
Haya tusubiri akamatwe kama kweli
 
U

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
1,977
Likes
464
Points
180
U

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
1,977 464 180
Mambo mengine yanakera unapoyasikia
 
M

mwl

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
1,054
Likes
781
Points
280
M

mwl

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
1,054 781 280
Basi hata kapicha basi tukaona nyomi.
 
mlogolaje

mlogolaje

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
1,478
Likes
741
Points
280
Age
41
mlogolaje

mlogolaje

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
1,478 741 280
Yule jamaaa
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,551
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,551 280
Mlevi anakemea ulevi
 
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
4,391
Likes
2,820
Points
280
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
4,391 2,820 280
Waanze na mwenyekiti
 
ruhi

ruhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,472
Likes
885
Points
280
ruhi

ruhi

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,472 885 280
Nimecheka utafikiri mazuri; sijajua kama Nerway kwa wavuvi wa samaki nao wanafikiri kama Shaka wa ccm.
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,115