CCM wafarijiana kwa kushindwa na CHADEMA

CCM wafarijiana kwa kushindwa na CHADEMA

Mtu yoyote aliyejitambua lazima awe Mwanachadema , Sofia Simba bado hajajitambua anakubali kwa maneno lakini bado hajajitambua
 
Ushauri kwa CCM waachane na mbinu ya kugawa kura hiyo imepitwa na wakati, waelewe cdm inayo stake kubwa sana kwa wapiga kura, SOPHIA SIMBA kaliona hilo. ushauri wajikite kufanya kazi kwa nguvu zote na waachane na mbinu ya ku-deal na cdm watapotea kwenye ramani.Hatari iliyopo ni kwamba karibu asilimia 40% ya watanzania walikuwa hawajajiandikisha so wanatarajiwa kujiandikisha na tayari mawazo yao yako kwa CDM. ccm wafanye kazi ya kugeuza maono ya hawa 40% otherwise things are worse than ever
 
Na bado inakuja red brigedi ccm kazi mnayo mlisha zoea vya kunyonga sasa vinakuja vya kuchinja
 
we hujaelewa tu. sophia simba amezungumza kutokana na uzoefu wa wizara yake. kuna malalamiko mengi ya viongozi na wabunge wa chadema kupora wake za watu. pia chadema wanasababisha mimba nyingi za uchochoroni na watoto wa mitaani kutokana na kuzalisha mimba nyingi zisizotarajiwa
Kuiba wake za watu?....sasa naona umeamua kumsema Naibu Katibu Mkuu..hahahahahahaha...mlivyo mazuzu hata kumbukumbu hamna!
 
Waliwatega polisi wenye silaha ili washindane na wailipue CHADEMA wasio na silaha mwisho wake imekula kwao!
Dawa ya mjinga ni kukaa kimya, unamwangalia anavyozidi kudhihirsha alivyo mjinga!

Waziri wa maendeleo, jinsia na watoto bi Sofia Simba leo akiwa ziarani wilaya ya Mwanga amekiri kuwa mtiti wa CHADEMA hata wao kama wajumbe wa kamati kuu unawatia wehu.

amesema hata hii mwanga mnayosema ipo salama kwa ccm sio kweli kwani haipo kwani siasa za wanaccm wa mwanga za makundi wanataarifa nazo na pia ziara za kimya kimya za viongozi wa CHADEMA na damage ambayo wameshafanya hasa kwa wazee na vijana wanaijua.

Amesema kuwa CHADEMA wameanza kuukwepa mtego wa polisi na wanafanikiwa akifananisha na matukio ya kupigwa wanaCHADEMA kwenye uchaguzi wa Udiwani Arusha na wao kukaa kimya! " hii ni dhahiri kabisa kuwa mchezo kidogo tu wa kuzembea ni mauti kwetu kama hapa tulivyokuwa tunapategemea pameharibiwa kiasi hiki hamdhani kuwa 2015 mkoa wote tutakuwa wapinzani? alisema Same mashariki CCM hoi, Magharibi CCM hoi Mwanga nayo ndo hivyo tena mtakuwa wageni wa nani? Mwenyekiti ?" alihoji Waziri Simba wakati akiongea na kamati ya Utekelezaji na Baraza la UWT leo ndani ya Ukumbi CCM !

Hii ni kazi njema ya kamanda Anorld Kileo aliofanya kipindi cha mwezi April na May mwaka huu iliyosababisha kungoa mwenyekiti mmoja wa UWT kata.
 
uzuri wangu sina ushabiki wa kichama na wala sina chama chochote cha siasa
ntampigia kura mtu mwenye mwamko wa kimaendeleo
sitafanya kosa kuwapigia CCM kama anaegombea ni mwenye damu ile ile ya wizi na ufisadi
Ila kwa kura za urais lazima ziende chadema.
Arusha wameonyesha sio wanafiki.. Hivi kama ndani ya CCM hashindi mtu bila rushwa
unadhani kuna kiongozi mwema atakaetoka CCM tena??
hakuna wote mmejaa rushwa wizi na ufisadi wa damu
Mkuu umeanza kujitekenya na kucheka mwenyewe subiri uone kiama chenu mtapata shida kweli,

wito wangu ni kwenu kuwataka muandae nepi make mtatikiswa sana wakati ukifika.
 
Back
Top Bottom