CCM wafarijiana kwa kushindwa na CHADEMA

CCM wafarijiana kwa kushindwa na CHADEMA

Punguani we! Msxxcc mazako anaongea majanga yanayowakumba...unatema pumba. Kama ana kesi za ivo chama lenu ndo linaongozo. Ovyo kabisa...mbuzi we
Unawaza bangi mkuu wenzako wa red bregad sasa wanatembea na madumu ya sumu.
 
CCM imeshazikwa tayari
kilichobaki ni matanga yake 2015
hata wafanyaje kuiba kura 2015 wajisahau
na kuhonga kama jadi yao wananchi wanasubiri hela za bure
lakini kura kwa chadema..
wapare msidangayike na CCM iliowanyima maendeleo
Mkuu umeanza kujitekenya na kucheka mwenyewe subiri uone kiama chenu mtapata shida kweli,

wito wangu ni kwenu kuwataka muandae nepi make mtatikiswa sana wakati ukifika.
 
Kuwa punguani ni majaliwa ya mwenyezi mungu, lakini kuiunga mkono ccm ni upunguani binafsi.

Mkuu nimeipenda hiyo:
"Kuwa punguani ni majaliwa ya mwenyezi Mungu, lakini kuiunga mkono ccm ni upunguani binafsi. "
 
wapare na wachaga ni dugu moja. hivyo usijivunie sana. nenda kwa wamakonde kama we unajifanya unaweza kushawishi sana
tena hao ndo usiwataje kabisa maana bila jeshi saa hizi mngeshaadhirika, kule hatuendi kwanzamaana
hamkawii kusema tumewatuma.viva ntwars
 
524363_10151402560413581_400931884_n.jpg
 
Huyu ni kachero atakuwa anataarifa za kweli aha aha endelea kutujuza mama simba
waziri wa maendeleo, jinsia na watoto bi sofia simba leo akiwa ziarani wilaya ya mwanga amekiri kuwa mtiti wa chadema hata wao kama wajumbe wa kamati kuu unawatia wehu.

Amesema hata hii mwanga mnayosema ipo salama kwa ccm sio kweli kwani haipo kwani siasa za wanaccm wa mwanga za makundi wanataarifa nazo na pia ziara za kimya kimya za viongozi wa chadema na damage ambayo wameshafanya hasa kwa wazee na vijana wanaijua.

Amesema kuwa chadema wameanza kuukwepa mtego wa polisi na wanafanikiwa akifananisha na matukio ya kupigwa wanachadema kwenye uchaguzi wa udiwani arusha na wao kukaa kimya! " hii ni dhahiri kabisa kuwa mchezo kidogo tu wa kuzembea ni mauti kwetu kama hapa tulivyokuwa tunapategemea pameharibiwa kiasi hiki hamdhani kuwa 2015 mkoa wote tutakuwa wapinzani? Alisema same mashariki ccm hoi, magharibi ccm hoi mwanga nayo ndo hivyo tena mtakuwa wageni wa nani? Mwenyekiti ?" alihoji waziri simba wakati akiongea na kamati ya utekelezaji na baraza la uwt leo ndani ya ukumbi ccm !

Hii ni kazi njema ya kamanda anorld kileo aliofanya kipindi cha mwezi april na may mwaka huu iliyosababisha kungoa mwenyekiti mmoja wa uwt kata.
 
Waziri wa maendeleo, jinsia na watoto bi Sofia Simba leo akiwa ziarani wilaya ya Mwanga amekiri kuwa mtiti wa CHADEMA hata wao kama wajumbe wa kamati kuu unawatia wehu.

watakiri wote.

Hata katika Biblia imeandikwa kuwa yule Akida ambaye mwanzo alitoa maneno ya kashfa na kumdhihaki YESU (KAMA WEWE NI MWANA WA MUNGU, SHUKA SASA MSALABANI TUPATE KUSADIKI), baada ya kuona tetemeka muda wule baada ya kifo cha YESU pale msalabani alikiri "HAKIKA HUYU ALIKUWA MWANA WA MUNGU"


Hivyo mshishangae kwa Magamba kufikia Kukiri.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Bora wapare wameanza kuelewa maana ya ukombozi wa taifa letu!Na bado kila mzalendo amwage sumu popote alipo tuwatoe hawa wakoloni weusi

Wapare walianza upinzani zamani sana, tatizo ni kuwa wamegawanyika sana. PPT Maendeleo kimekuwa chama cha wapare sana, wanatakiwa waungane na CCM. Unajua akina Senkondo Mvungi ni mpare? Kinachotakiwa sasa ni Mbowe kukaa chini na akina Mbatia, Mvungi, Mziray kama alivyokaa na Lissu akaingia kwenye chama
 
Kila Goti lipigwa na kila ulimi utakiri kuwa Chadema haikamatiki kuelekea kumbozi wa kweli wa taifa hili 2014/2015..
 
Wapare walianza upinzani zamani sana, tatizo ni kuwa wamegawanyika sana. PPT Maendeleo kimekuwa chama cha wapare sana, wanatakiwa waungane na CCM. Unajua akina Senkondo Mvungi ni mpare? Kinachotakiwa sasa ni Mbowe kukaa chini na akina Mbatia, Mvungi, Mziray kama alivyokaa na Lissu akaingia kwenye chama

Unaongea nini wewe, Chadema haihitaji msaada wa chama chochote kuikamata Mwanga, umeona mwenyewe Sophia amekiri, mbona hajaitaja APPT Maendeleo au NCCR...
 
du kila la heri pipoo pawaa mpaka 2015 duuu kwa halii hii kitanukaa naona mazishi ya ccm yamekaribiaa kwa halii hii halii ni ngumuu
 
Ukiona adui yako anaanza kulia..ujue kichapo heavy ulichompa amekisikia.....
 
Back
Top Bottom