Wanabodi,
Jimbo la Moshi mjini limekuwa ngome ya upinzani toka mwaka 1995 pale lilipochukuliwa na NCCR Mageuzi na baadae mwaka 2000 lilichukuliwa na Chadema hadi sasa wanalishikilia.
Kwa sasa hivi kinachoendelea katika manispaa ya Moshi kinatia mashaka makubwa kama kweli Chadema wana dhamira ya dhati kuleta maendeleo ya kweli. Madiwani wa Chadema pamoja na Mbunge wa sasa Philemon Ndensamburo, wate wakati wa kampeni walijinadi kwa mambo sita ya msingi wakati wa kampeni.
Kutatua tatizo la wafanyabiashara ndogondogo walitoa ahadi wakichaguliwa watajenga Machinga Compelex, wote waliguswa na ahadi hiyo leo mwaka 2015 hawajaona jengo wala kiwanja, la pili suala la utoaji wa huduma ya elimu bure. Kwamba halmashauri ilikuwa na mapato mengi ambayo yangewezesha kutoa elimu bure leo hii hakuna kitu.
Waliahidi pia kujenga Hospitali ya Manispaa ya Moshi ya Wilaya, lakini kama ilivyokuwa kwa Machinga Complex, hakuna jengo wala kiwanja, walihaidi wangefufua viwanda vilivyokufa, hakuna kiwanda chochote kilichofufuliwa. Walihadi wakichukuwa halmashauri kazi ya kwanza kudhibiti matumizi ya fedha.
Lakini hivi karibuni tumeona mkuu wa mkoa wa Kilimanjaro Gama, akifanya uamuzi mgumu kuzuia safari ya madiwani na watendaji 57 kwenda Kigali Rwanda, kwa siku sita, ilikuwa igharimu zaidi ya Sh200 milioni za walipa kodi maskini wa mji wa Moshi...hawa ndio Chadema.