Ccm wachoma moto ofisi zao


D

Dec

Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
D

Dec

Member
Joined Jul 13, 2011
66 0 0
Chama cha mapinduzi kinaishi maisha ya kuonewa huruma. Kimeanza kuchoma moto nyumba za viongozi wao ili wananchi wajue wapinzani ndio wachochezi wa machafuko. Imetokea igunga jana vijana wa ccm wamechoma nyumba ya kiongozi wa kata wa chama cha mapinduzi.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Uuuuuuuuuuuuufffffffffff
 
kibakiking

kibakiking

Senior Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
103
Likes
0
Points
0
kibakiking

kibakiking

Senior Member
Joined Jan 6, 2011
103 0 0
na bado watanzania wa sasa c wakudanganyika kwa staili ya kiivyo
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Kwa sasa hawasomeki na hawatasomeka
 
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
10
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 10 0
Ccm (network search)>>>>no signal to Tanzanian citizens try again later...
 
S

strit boy

Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
87
Likes
0
Points
0
Age
32
S

strit boy

Member
Joined Aug 24, 2011
87 0 0
Mganga wao kafa sasa wana tapa tapa tu
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,167
Likes
773
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,167 773 280
Reflection ya Igunga haitoi taswira njema kwa magamba, yaoyesha hali ni tete sana, na kuna kila sababu kwamba wanachi wengi hawapati taarifa sahihi kuhusu uhalifu wa CCM Igunga. Leo nimesikiliza radio Uhuru ile taarifa ya kada kukatwa mapanga na mtoto wake kubakwa wanasema ni wafuasi wa CHADEMA ndio wamefanya huo uhuni wakati hata mweyewe huyo kada kadai ni CCM wenzake. Lol the days are numbered ngoja tuone mwisho wa hii movie.
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Chama cha mapinduzi kinaishi maisha ya kuonewa huruma. Kimeanza kuchoma moto nyumba za viongozi wao ili wananchi wajue wapinzani ndio wachochezi wa machafuko. Imetokea igunga jana vijana wa ccm wamechoma nyumba ya kiongozi wa kata wa chama cha mapinduzi.
Ukiona hivyo ujue kiongozi huyo na wapiga kura aliokuwa amewaandaa wamerushana mshiko na hilo liko wazi CCM hupishana sana kipindi cha uchaguzi kwani viongozi wengi wao huko vijijini huwarusha wale watu aliowaandaaa na kuwa na imani nao kuwa watamchagua mtu wa CCM sasa ikitokia mapishano ndio hali hiyo hutokea.

My Take;
Vijana wa CCM wajitambue na waache tabia ya kutumiwa kama watumwa wajiamulie maamuzi yao na sio kupelekeshwa kwa sababu za njaaaa
 
O

OMEGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
695
Likes
135
Points
60
O

OMEGA

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
695 135 60
Sijawahi kucheka kama leo,yaani nyumba iungue lakini karatasi isalimike,alafu mtu atende kosa alafu aache karatasi ya kujitambulisha.........Hadi kampeni kuhitimishwa tutaona mengi ya KI-COMEDY.Polisi mkamateni huyo mwenye nyumba na mshitakini kwa kutoa taarifa ya uongo na kuharibu mali yake
 
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
60
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 60 145
Chama cha mapinduzi kinaishi maisha ya kuonewa huruma. Kimeanza kuchoma moto nyumba za viongozi wao ili wananchi wajue wapinzani ndio wachochezi wa machafuko. Imetokea igunga jana vijana wa ccm wamechoma nyumba ya kiongozi wa kata wa chama cha mapinduzi.
mkuu, hebu elezea vizuri hii kitu. mimi sijakupata vizuri.
jana kulikuwa na tetesi kuwa ccm walitaka kuchoma ofisi yao moto, vijana wa cdm wakapata taarifa, wakawawahi kutoa taarifa polisi na polisi wakaenda kulinda jengo.

sasa hii naona ni mpya sasa!!!
 
D

Dec

Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
D

Dec

Member
Joined Jul 13, 2011
66 0 0
Jana kumetokea matukio mawili tofauti. 1. Vijana wa chama cha mapinduzi wamechoma moto nyumba ya kiongozi wao wa kata,wameacha maandishi na namba za simu za wafuasi wa chadema ili kupoteza ushaidi. 2. Vijana wa chadema wamewakamata viongozi wa ccm wakichoma moto mabango ya mgombea wa chadema,viongozi hao wa ccm wamekabidhiwa mikononi mwa mkuu wa upelelezi wa police igunga.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280


Ukiona hivyo ujue kiongozi huyo na wapiga kura aliokuwa amewaandaa wamerushana mshiko na hilo liko wazi CCM hupishana sana kipindi cha uchaguzi kwani viongozi wengi wao huko vijijini huwarusha wale watu aliowaandaaa na kuwa na imani nao kuwa watamchagua mtu wa CCM sasa ikitokia mapishano ndio hali hiyo hutokea.

My Take;
Vijana wa CCM wajitambue na waache tabia ya kutumiwa kama watumwa wajiamulie maamuzi yao na sio kupelekeshwa kwa sababu za njaaaa
Hebu na tuwaache tu vijana wa CCM maadamu wamechagua kutumika kama mipira ya kiume kwa raha ya Kikweteh na familia yake, basi. Wee mtu mwenye akili zako huwezi ukapewa elfu20 ukafanye kazi ambayo inaweza kukupelekea kupigwa tindikali au kuuawa ili CCM istawi
 
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Likes
96
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 96 145
Hata ndege ikipata hitilafu kubwa angani, na hakuna uhakika wa kujinasua, jambo pekee analofanya rubani ni kumwaga mafuta ili kupunguza maafa kwa marehemu watarajiwa. ccm kuharibu mali zao wenyewe ni ishara ya kukubali kuwa hawaponi bali wanatafuta huruma kupunguza machungu.
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
na bado watanzania wa sasa c wakudanganyika kwa staili ya kiivyo
Acha wachomeane na kupeana hasara ndo walichofundishwa kwenye kambi ya green guard.wafanye hujuma ili waonekana wapinzani.Mungu huwa anamwaibisha mtu muovu napofanya udanganyifu kwenye haki.
 
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
60
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 60 145
this is total craziness!!!
hawa ccm wanafikiri nini??
wantuma ujumbe gani kwa uchaguzi mkuu??
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
93
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 93 145
Mfa maji haachi kutapatapa, yamewafika wwenzetu.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,156
Likes
226
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,156 226 160
malaria sugu kimya kuchangia na faizafoxy
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,676