peno hasegawa
JF-Expert Member
- Feb 24, 2016
- 18,214
- 31,447
CCM jipangeni kuelekea 2027 uchaguzi wa ndani!
( Hali sio shwari)
( Hali sio shwari)
Ok.🐒CCM jipangeni kuelekea 2027 uchaguzi wa ndani!
( Hali sio shwari)
Hali si shwari kivipi ?! Wao kwa wao ?!!CCM jipangeni kuelekea 2027 uchaguzi wa ndani!
( Hali sio shwari)
Wao kwa wao!Hali si shwari kivipi ?! Wao kwa wao ?!!
Wewe ni mwanachama hai wa CCM?CCM jipangeni kuelekea 2027 uchaguzi wa ndani!
( Hali sio shwari)
Wewe ni mwanachama hai wa CCM?