CCM sasa hivi mnaachiana Glasi za Maji?

CCM sasa hivi mnaachiana Glasi za Maji?

Allen Kilewella

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Posts
25,924
Reaction score
50,999
Wakati fulani Mwenyekiti wa CCM Jakaya Mrisho Kikwete aliwahi kusema kuwa ndani ya chama chao kuna uhasama kiasi kwamba viongozi wa chama hicho wakitoka kwenda msalani kama alikuwa na wenzake hawezi kuwaachia wenziwe hao Glasi ya Maji kwa hofu ya kuwekewa sumu.

Ni miaka kadhaa imepita sasa na sijui kama hali imebadilika ndani ya chama hicho, au imebadilika? Jee leo wana CCM mnaweza kuachina Glasi mnapokwenda Msalani mkiwa na wenzenu, au ile hofu ya kuwekewa sumu aliyoisema Kikwete bado ipo?
 
Walikwisha jifitini wenyewe sidhani kama kuna haja tena wawekeane sumu.
 
Iliundwa kamati ya upatanisho ikiongozwa na mzee mwinyi lakini imeshindikana .
 
Ccm mwenye busara kabaki bulembo cheki ngoma hapo
 
Wakati fulani Mwenyekiti wa CCM Jakaya Mrisho Kikwete aliwahi kusema kuwa ndani ya chama chao kuna uhasama kiasi kwamba viongozi wa chama hicho wakitoka kwenda msalani kama alikuwa na wenzake hawezi kuwaachia wenziwe hao Glasi ya Maji kwa hofu ya kuwekewa sumu.

Ni miaka kadhaa imepita sasa na sijui kama hali imebadilika ndani ya chama hicho, au imebadilika? Jee leo wana CCM mnaweza kuachina Glasi mnapokwenda Msalani mkiwa na wenzenu, au ile hofu ya kuwekewa sumu aliyoisema Kikwete bado ipo?
Hivi katika hali kama ile ya Ndugai kumtwanga na gongo la utosi mgombea mwenzie kwenye kura za maoni ( dhamira ya kuua ) , kuna kuachiana maji hapo ?
 
Wakati fulani Mwenyekiti wa CCM Jakaya Mrisho Kikwete aliwahi kusema kuwa ndani ya chama chao kuna uhasama kiasi kwamba viongozi wa chama hicho wakitoka kwenda msalani kama alikuwa na wenzake hawezi kuwaachia wenziwe hao Glasi ya Maji kwa hofu ya kuwekewa sumu.

Ni miaka kadhaa imepita sasa na sijui kama hali imebadilika ndani ya chama hicho, au imebadilika? Jee leo wana CCM mnaweza kuachina Glasi mnapokwenda Msalani mkiwa na wenzenu, au ile hofu ya kuwekewa sumu aliyoisema Kikwete bado ipo?
Nasikia hata huko Ufipa Makao Makuu ya Chadema vijana wa Chadema (Bavicha) kina Matola wafuasi wa Mbowe wanatembea na sumu ya panya kwenye magwanda yao walimkosa kiduchu Zitto kwenye chakula alivyokwenda kunawa mikono bahati nzuri akukigusha kile chakula.
 
Najaribu kupata picha pale Katibu mkuu Kinana anapobanwa na haja na kisha akachukua chupa ya maji na kuondoka nayo kikaoni kuhofia Nchimbi alimuwekee mazagazaga!
Au mzee Pombe akienda kwenye kikao cha KK kama mgeni mwalikwa anapoamua kunywa kabisa maji ya kumtosha (style ya ngamia) kutwa nzima kwa hofu ya aliowatumbua majipu akiwemo mzee mwenyewe wa chama
 
Acha bwana Kila mccm ana sumu maana majipu mkubwa anayatumbua kwenda mbele subiri bunge lianze tunaanza Na Escrow kisha Uda yetu siunaona wazee wanaenda ikulu
 
Nasikia hata huko Ufipa Makao Makuu ya Chadema vijana wa Chadema (Bavicha) kina Matola wafuasi wa Mbowe wanatembea na sumu ya panya kwenye magwanda yao walimkosa kiduchu Zitto kwenye chakula alivyokwenda kunawa mikono bahati nzuri akukigusha kile chakula.

Tunasubiri kauli yako ya mahakama ya kadhi; naona bakwata imekaliwa kooni na tra
 
Nasikia hata huko Ufipa Makao Makuu ya Chadema vijana wa Chadema (Bavicha) kina Matola wafuasi wa Mbowe wanatembea na sumu ya panya kwenye magwanda yao walimkosa kiduchu Zitto kwenye chakula alivyokwenda kunawa mikono bahati nzuri akukigusha kile chakula.
Jibu swali , siku hizi mnaachiana maji mezani ?
 
ama kweli kushindwa kura kunachanganya akili maana yaokotwa maneno kwa akili mbovu anafikiri atawafitinisha CCM
 
Wakati fulani Mwenyekiti wa CCM Jakaya Mrisho Kikwete aliwahi kusema kuwa ndani ya chama chao kuna uhasama kiasi kwamba viongozi wa chama hicho wakitoka kwenda msalani kama alikuwa na wenzake hawezi kuwaachia wenziwe hao Glasi ya Maji kwa hofu ya kuwekewa sumu.

Ni miaka kadhaa imepita sasa na sijui kama hali imebadilika ndani ya chama hicho, au imebadilika? Jee leo wana CCM mnaweza kuachina Glasi mnapokwenda Msalani mkiwa na wenzenu, au ile hofu ya kuwekewa sumu aliyoisema Kikwete bado ipo?
Bavicha Kwa Siku Unaanzisha TOPICS Ngapi,mbowe kawaongezea posho nini?
 
Najaribu kupata picha pale Katibu mkuu Kinana anapobanwa na haja na kisha akachukua chupa ya maji na kuondoka nayo kikaoni kuhofia Nchimbi alimuwekee mazagazaga!
Au mzee Pombe akienda kwenye kikao cha KK kama mgeni mwalikwa anapoamua kunywa kabisa maji ya kumtosha (style ya ngamia) kutwa nzima kwa hofu ya aliowatumbua majipu akiwemo mzee mwenyewe wa chama
pumba.
 
Bavicha Kwa Siku Unaanzisha TOPICS Ngapi,mbowe kawaongezea posho nini?
Suala siyo idadi ya 'Topics" kwani hapa hakuna kizio (limit) cha kuandika "Topics". Swali hapa siku hizi mnaachiana Glasi za maji?
 
Wakati fulani Mwenyekiti wa CCM Jakaya Mrisho Kikwete aliwahi kusema kuwa ndani ya chama chao kuna uhasama kiasi kwamba viongozi wa chama hicho wakitoka kwenda msalani kama alikuwa na wenzake hawezi kuwaachia wenziwe hao Glasi ya Maji kwa hofu ya kuwekewa sumu.

Ni miaka kadhaa imepita sasa na sijui kama hali imebadilika ndani ya chama hicho, au imebadilika? Jee leo wana CCM mnaweza kuachina Glasi mnapokwenda Msalani mkiwa na wenzenu, au ile hofu ya kuwekewa sumu aliyoisema Kikwete bado ipo?
CCM ni kusanyiko la mahasimu na waovu.
Kuwekeana sumu ni dakika tu hususani kwenye nyakati za Chaguzi za Siasa.
 
Wakati fulani Mwenyekiti wa CCM Jakaya Mrisho Kikwete aliwahi kusema kuwa ndani ya chama chao kuna uhasama kiasi kwamba viongozi wa chama hicho wakitoka kwenda msalani kama alikuwa na wenzake hawezi kuwaachia wenziwe hao Glasi ya Maji kwa hofu ya kuwekewa sumu.

Ni miaka kadhaa imepita sasa na sijui kama hali imebadilika ndani ya chama hicho, au imebadilika? Jee leo wana CCM mnaweza kuachina Glasi mnapokwenda Msalani mkiwa na wenzenu, au ile hofu ya kuwekewa sumu aliyoisema Kikwete bado ipo?
Aaaah wapi, latest victim alikuwa Thadei Ole Mushi.
 
Back
Top Bottom