CCM onesheni uzalendo kwa kuwafuta uanachama waliotajwa kwenye ripoti za mchanga wa madini

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
38,382
2,000
Subutuuu Wameshapaki akili zao as if hawakuepo kipindi wanamtukana Mnyika, Mmgh
 

kigogo warioba

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
5,403
2,000
thubutu yake, maana sasa hivi ndio kwanza wamekua watetezi wa wanyonge, hawawajui waliosaini hiyo mikataba
 

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
30,751
2,000
Nakumbuka kuwa CCM ilishasema haitamvumilia atakayekutwa na kashfa ya ufisadi...tusubiri vikao halali vya chama...Kamati ya maadili ilisema inaendelea na kazi...Genge la kuwatunza mafisadi likae mkao wa kula
 

Kisu Cha Ngariba

JF-Expert Member
Jun 21, 2016
22,194
2,000
Nakumbuka kuwa CCM ilishasema haitamvumilia atakayekutwa na kashfa ya ufisadi...tusubiri vikao halali vya chama...Kamati ya maadili ilisema inaendelea na kazi...Genge la kuwatunza mafisadi likae mkao wa kula
Nani wakumgusa Chenge? Magufuli mwenyewe ajafungua mdomo kumuongelea.
 

Goliath mfalamagoha

JF-Expert Member
Aug 3, 2012
586
1,000
Mwenyekiti wa CCM.., hebu tueleze sasa.., hivi ile taarifa yako ambayo umeipokea jana, imemtaja Chenge (mwenyekiti wa bunge) na wanachama wako wengine (wapatao 12)..., Je, wanapaswa kuendelea kuwa viongozi wa umma na wanachama wako!? Ikiwa, wewe unajipambanua kwamba haupendi wezi, Mafisadi, wabadhirifu na matapeli..., sasa, hawa wanachama wako hadi sasa kwanini hawajarudisha kadi za chama chetu!? Chenge kwanini bado ni mwenyekiti wa bunge!??? Just asking!
 

Man Mvua

JF-Expert Member
Apr 12, 2016
1,379
2,000
Salaam
Kwa hali jinsi ilivyo na jinsi watu wanavyoitupia CCM lawama kwa yale yaliotokea kati ya Serikali na ACACIA najiuliza je Chama hakitaamua kujisafisha kwa kuwafuta uanachama watu wafuatao?

1.Chenge

2.Ngeleja

3.Dr kafumu

4.wale wote waliousika kukichafua Chama katika ubashilifu na ufisadi.
 

Bururu

JF-Expert Member
May 21, 2016
848
1,000
Salaam
Kwa hali jinsi ilivyo na jinsi watu wanavyoitupia CCM Lawama kwa yale yaliotokea kati ya Serikali na ACACION, soon Chama kitaamua kujisafisha kwa kuwafuta uanachama watu wafuatao :

1.Chenge

2.Ngeleja

3.Dr kafumu

4.wale wote waliousika kukichafua Chama katika ubashilifu na ufisadi.
Nimawazo yako hayapingwi
 

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
14,107
2,000
Ukitafuta waliotufikisha hapa kwa majina utakuwa unapoteza muda bure.....maana ccm wanashirikiana kupitisha uchafu wote tena kwa kuitwa na kupigwa beat na mwenyekiti kwa mtu atakayepinga miswada bungeni. Hii mimbwa ikiishaitwa na mwenyekiti kazi inayobaki nimiwachokoza wapinzani wenye akili nyingi kwa kutumia uwingi wao (wengi wape hata km ni wapumbavu na mabashite km ccm? Hapa wahenga sikubaliani nao katu....)
Tena haya malafi makubwa ccm yanapitisha haya mambo huku yakitukana watz matusi ya nguoni na kwa kejeri na dharau huu huku hii mafisadi ikipiga tu makofi....
Watz hawaitaki lkn inalazimisha kukaamadarakani kwa mabavu kwa goli la mkono bara na kwa kupora ushindi wa wazi visiwani
Shame I you ccm
 

Ndalama

JF-Expert Member
Nov 22, 2011
8,797
2,000
Salaam
Kwa hali jinsi ilivyo na jinsi watu wanavyoitupia CCM Lawama kwa yale yaliotokea kati ya Serikali na ACACION, soon Chama kitaamua kujisafisha kwa kuwafuta uanachama watu wafuatao :

1.Chenge

2.Ngeleja

3.Dr kafumu

4.wale wote waliousika kukichafua Chama katika ubashilifu na ufisadi.
Ubashirifu ndio ubadhirifu? maana kiswahili kinakua sana
 

Ngigana

JF-Expert Member
Apr 16, 2010
1,594
2,000
Salaam
Kwa hali jinsi ilivyo na jinsi watu wanavyoitupia CCM Lawama kwa yale yaliotokea kati ya Serikali na ACACIA, soon Chama kitaamua kujisafisha kwa kuwafuta uanachama watu wafuatao :

1.Chenge

2.Ngeleja

3.Dr kafumu

4.wale wote waliousika kukichafua Chama katika ubashilifu na ufisadi.
Thubutu! CCM ina wenyewe na wenyewe ndiyo hao na wao:rolleyes:!
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
36,848
2,000
Salaam
Kwa hali jinsi ilivyo na jinsi watu wanavyoitupia CCM Lawama kwa yale yaliotokea kati ya Serikali na ACACION, soon Chama kitaamua kujisafisha kwa kuwafuta uanachama watu wafuatao :

1.Chenge

2.Ngeleja

3.Dr kafumu

4.wale wote waliousika kukichafua Chama katika ubashilifu na ufisadi.
Kama kawaida Mkuu wale Fisi wetu mashuhuri tuliowazoea watabeba hiyo mizoga na kuifanya iwe Kitoweo kitamu Kwao.
 

Mr Hero

JF-Expert Member
Jun 11, 2015
5,550
2,000
Ccm haisafishiki hata wakifutwa wote,huo ni ukoo wa panya, walete mikataba ya Gas tuone kina nani pia watafutwa, walete mikataba ya kununua ndege na SGR na mikataba ya kuuziana nyumba za serikali tuone nani atabaki ccm,
 

South

JF-Expert Member
Jan 11, 2016
3,483
2,000
Labda wafute chama chote maana hata wanachama wa kawaida ni matapeli hasa huku mtaani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom