CCM na wazee, CHADEMA na vijana


Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,010
Likes
3,779
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,010 3,779 280
Siamini ninachoendelea kukishuhudia kupitia taharifa ya saa2 ITV kuhusiana na mchakamchaka wa Igunga,ndugu zangu tokea juzi CCM inaonekana kukumbwa na uhaba mkubwa wa watu na kwa sasa mikutano yao inaudhuriwa na akina mama wazee pamoja na watoto wa nursery tofauti na wenzao CDM wanaoonekana kujawa na umati mkubwa wa watu kuanzia akina mama,mababa na hasahasa rika vijana wenye kuwa na hamasa kila dakika huku bashasha zao zikionesha dhairi kuikubali CDM

Nimejiuliza sana pasipokupata jawabu kwenye hili..nawasilisha wakuu,hebu tusaidiane
 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,088
Likes
93
Points
145
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,088 93 145
Nimeshtuka kumuona Mzee Philip Mangula leo TBC1 akipiga debe huko Igunga! Huyu mzee anajiingizaje kwenye hizi siasa uchwara? Si alikuwa na mashamba ya kulima kwa nini asijishughulishe na mambo ya maana badala ya hii aibu anayotaka kujizolea? Nani kamamwambia kuwa ana ushawishi kwa watanzania walioguzwa wauza viberiti barabarani na utawala mbovu wa ccm. Ni vizuri walio huko Igunga wamuulize anajua nini kuhusu EPA!
 
P

plawala

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
627
Likes
0
Points
0
P

plawala

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
627 0 0
Hakuna marefu yasiyo na mwisho,watu walishaichoka CCM,hata wenyewe wanalitambua hilo,ndio maana wanatumia rafu kubana wapinzani Igunga badala ya kujenga hoja
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,852
Likes
156
Points
160
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,852 156 160
Mkuu unaweza kutueleza walao kwa kifupi hizo rafu za kufikirika
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
na bado wakuuu
moto u njiani
pata picha products za 4 years to come from shule za kata, vyuo nk
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
Ngoja wakusanyane ili wavune aibu yao
 
C

Crux Yar-die

Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
6
Likes
0
Points
0
C

Crux Yar-die

Member
Joined Apr 12, 2011
6 0 0
CCM watavuna walichopanda muda si mrefu
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,571
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,571 280
chama kimezeeka na wanachama wake lazima wawe wazee
 
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
397
Likes
0
Points
33
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
397 0 33
ni chama cha waliokata tamaa na wasiojua wanatakiwa wafanye nini, nfdo mana unakuta wazee wao wameshajikatia tamaa ya kuishi wanangoja siku ya kufa, na pia watoto kwani hawajui kesho yao ipoje!
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,338
Likes
520
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,338 520 280
Siamini ninachoendelea kukishuhudia kupitia taharifa ya saa2 ITV kuhusiana na mchakamchaka wa Igunga,ndugu zangu tokea juzi CCM inaonekana kukumbwa na uhaba mkubwa wa watu na kwa sasa mikutano yao inaudhuriwa na akina mama wazee pamoja na watoto wa nursery tofauti na wenzao CDM wanaoonekana kujawa na umati mkubwa wa watu kuanzia akina mama,mababa na hasahasa rika vijana wenye kuwa na hamasa kila dakika huku bashasha zao zikionesha dhairi kuikubali CDM

Nimejiuliza sana pasipokupata jawabu kwenye hili..nawasilisha wakuu,hebu tusaidiane
Nimeamua kuacha siasa uchwara zinazoendeshwa na watu wasionitakia mema,ambao wamegeuza dhana ya kujivua gamba kama ambavyo mwenyekiti wetu JK alivyotaka iwe>>>>>Rostam
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Nimeshtuka kumuona Mzee Philip Mangula leo TBC1 akipiga debe huko Igunga! Huyu mzee anajiingizaje kwenye hizi siasa uchwara? Si alikuwa na mashamba ya kulima kwa nini asijishughulishe na mambo ya maana badala ya hii aibu anayotaka kujizolea? Nani kamamwambia kuwa ana ushawishi kwa watanzania walioguzwa wauza viberiti barabarani na utawala mbovu wa ccm. Ni vizuri walio huko Igunga wamuulize anajua nini kuhusu EPA!
Wafa maji hao. Hizo ni dalili tosha.
 
magnificent

magnificent

Senior Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
110
Likes
0
Points
0
Age
34
magnificent

magnificent

Senior Member
Joined Jun 25, 2011
110 0 0
Kila kizazi na chama chake. Chadema ni chama cha kizazi cha sasa.
 
magnificent

magnificent

Senior Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
110
Likes
0
Points
0
Age
34
magnificent

magnificent

Senior Member
Joined Jun 25, 2011
110 0 0
ni chama cha waliokata tamaa na wasiojua wanatakiwa wafanye nini, nfdo mana unakuta wazee wao wameshajikatia tamaa ya kuishi wanangoja siku ya kufa, na pia watoto kwani hawajui kesho yao ipoje!
Lakini ht wazee siku hizi hawaitaki ccm, baba yangu ni mzee hataki kusikia habari za ccm kabisa.
 
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
kelele mwisho tarehe 2.10.2011, ndipo tutajua mbichi ipi? na mbivu ipi? kelele na kubwabwaja hapa jamii forum hawakusikii watu wa Igunga.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,141
Likes
496
Points
180
Age
65
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,141 496 180
Siamini ninachoendelea kukishuhudia kupitia taharifa ya saa2 ITV kuhusiana na mchakamchaka wa Igunga,ndugu zangu tokea juzi CCM inaonekana kukumbwa na uhaba mkubwa wa watu na kwa sasa mikutano yao inaudhuriwa na akina mama wazee pamoja na watoto wa nursery tofauti na wenzao CDM wanaoonekana kujawa na umati mkubwa wa watu kuanzia akina mama,mababa na hasahasa rika vijana wenye kuwa na hamasa kila dakika huku bashasha zao zikionesha dhairi kuikubali CDM

Nimejiuliza sana pasipokupata jawabu kwenye hili..nawasilisha wakuu,hebu tusaidiane
CCM ni mfa maji haishi kutapa tapa, Igunga ni yard stick ya muonekano wa siasa za TZ zikoelekea. Majibu ya Zambia si wameyapata, kila kitu kina mwisho wake!!!!!!!
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,141
Likes
496
Points
180
Age
65
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,141 496 180
kelele mwisho tarehe 2.10.2011, ndipo tutajua mbichi ipi? na mbivu ipi? kelele na kubwabwaja hapa jamii forum hawakusikii watu wa Igunga.
Utakoma mwaka huu shuhudia unavyo zama na chama chako!!!!!!!!
 
P

pstar01884

Senior Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
117
Likes
0
Points
33
P

pstar01884

Senior Member
Joined Sep 26, 2010
117 0 33
Ngoma inogile. MAGAMBA kushney. Zama zao zinayoyoma.
 
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,478
Likes
10
Points
135
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,478 10 135
Wazee hawaiwezi kasi ya vijana ambao wengi wanatamani kuona mabadiliko na unafuu wa maisha. Hawaridishwi na sera za kizamani; eti Ofisa tu ndiye anayepaswa kuvaa suruari wengine wavae kaptula. Ati mwalimu ndiye mwenye radio kijijini na watu wote kijijini wapaswa kwenda kwa mwalimu au mwenyekiti wa kijiji kusikiliza taarifa za habari. Ati ukitaka kunywa chai mpaka uende mjini hotelini.
 
Mcheza Karate

Mcheza Karate

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
691
Likes
85
Points
45
Mcheza Karate

Mcheza Karate

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
691 85 45
Ah! Naungoja mwisho wa CCM kwa hamu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,275
Members 462,040
Posts 28,472,038