CCM na washambulaji mbumbu!


Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
10,826
Likes
7,333
Points
280
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
10,826 7,333 280
Timu yoyote ya mpira makini huweka washambulliaji makini na wenye uwezo ili kuilete ushindi. Hata timu za mpira wa miguu ulaya hutumia gharama kubwa kununua washambuliaji wakali na mkini ili kupata ushindi. Mifano michache ni kama Real Madrid, Man United, Chelsea, PSG n.k. Katika siasa pia chama chochote makini huweka viongozi makini na wenye ushawishi mkubwa mstari wa mbele ili kunadi sera na kushawishi watu kukiamini na kukiunga mkono. Mara nyingi watu hawa huwa ni wenye busara sana, uelewa na ushawishi na ndio huwa mdomo wa chama.

Jambo la kushangaza CCM badala ya kuweka mstari wa mbele watu makini, waelewa, wenye ushawishi mkubwa na wenye busara kubwa, wameweka mambumbu watupu ambao kila wanapoongea hakuna la maana zaidi yakukiabisha chama na kukifanya chama kidharaulike. Angalia aina ya washambuliaji inao watumia akina Nape na Mwigulu. Hawa badala ya kufanya mashambulizi kwenye goli la wapinzani na kufunga magoli wanagfanya mashambulizi mengi kwenda upinzani halafu magoli wanafunga golini kwao. Ukisikiliza kauli za Nape na Mwigulu ndipo utajua ni kiasi chama kimekosa washambuliaji. Wakati mwingine unajiuliza kuwa hivi hiki chama kina kocha kweli kwa maana ya mwenyekiti? Maana badala ya kuleta washambuliaji mahili analeta tena mbumbu wengine kama Juliana Shonza na Mwampamba. Lipi wamefanya toka wameingia CCM zaidi ya kuhubiri ukabila, ukini na ukanda kama wanavyoongozwa na Nape na Mwigulu.

Nawashauri CCM waangalie watu makini wa kusimama mstari wa mbele badala ya Mwigulu, Nape, Shonza na Mwampamba. Ukifuatilia maneno anayosema Mwigulu bungeni na kwenye mikutano ndipo utashangaa utakapoambiwa eti yeye ni first class economist! Wakati mwingine hata wale watoto wanaofaulu wakiwa hawajui kusoma wala kuandika wana nafuu kuliko huyu. Nape ndio hakuna kitu kabisa!! Yeye anachojua mdomoni mwake ni CHADEMA, udini, ukabila na ukanda hajui lolote kuhusu sera za chama chake. mwisho wa siku mahubiri yake yatakiathiri chama chake kuliko wapinzani kama anavyofikiria. CCM mpeni Kinana watu makini sio hawa kina Nape, Mwigulu, Shonza na Mwampamba kwani nafasi hizo hawazimudu!
 
paul nsangu

paul nsangu

Senior Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
178
Likes
0
Points
0
Age
43
paul nsangu

paul nsangu

Senior Member
Joined Nov 23, 2012
178 0 0
sikio la kufa hali sikii dawa RIP ccm
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,605
Likes
4,161
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,605 4,161 280
Ccm walisha gota kiutendaji na kifikra pia.
 
mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
1,001
Likes
31
Points
145
mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
1,001 31 145
Walikuwa wanasema wapinzani hawazungumzii sera zao ila wanasema na kuizungumzia ccm
Sasa na maccm sasa hali imekuwa mbaya, hawana wanchokizungumza ktk mikutano yao, yaani ni ndoa ya dr. Slaa na udini wa chadema,
Yaani wananchi wanashindwa kuelewa nini tofauti kati ya chama tawala na PPT~maendeleo
Hawana la maana wanalofanya wao ni kubeba watu na mafuso na malori kisha kupost Facebook kwamba mikutano yao inajaa,
Wangoje kunyolewa 2015
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
halafu haya majamaa yanarudia mambo yale yale miaka nenda rudi...sionagi wakisema kitu kipya...hata tuhuma wanazotunga ni zile zile miaka nenda rudi...
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
ccm itazidi kuwachapa bakora mpaka mlie kama mbwa mwizi.
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
ccm inakubalika sana hapa nchini...
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
kata 25 kama iramba, ccm lazima iwalize tu
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Timu yoyote ya mpira makini huweka washambulliaji makini na wenye uwezo ili kuilete ushindi. Hata timu za mpira wa miguu ulaya hutumia gharama kubwa kununua washambuliaji wakali na mkini ili kupata ushindi. Mifano michache ni kama Real Madrid, Man United, Chelsea, PSG n.k. Katika siasa pia chama chochote makini huweka viongozi makini na wenye ushawishi mkubwa mstari wa mbele ili kunadi sera na kushawishi watu kukiamini na kukiunga mkono. Mara nyingi watu hawa huwa ni wenye busara sana, uelewa na ushawishi na ndio huwa mdomo wa chama.

Jambo la kushangaza CCM badala ya kuweka mstari wa mbele watu makini, waelewa, wenye ushawishi mkubwa na wenye busara kubwa, wameweka mambumbu watupu ambao kila wanapoongea hakuna la maana zaidi yakukiabisha chama na kukifanya chama kidharaulike. Angalia aina ya washambuliaji inao watumia akina Nape na Mwigulu. Hawa badala ya kufanya mashambulizi kwenye goli la wapinzani na kufunga magoli wanagfanya mashambulizi mengi kwenda upinzani halafu magoli wanafunga golini kwao. Ukisikiliza kauli za Nape na Mwigulu ndipo utajua ni kiasi chama kimekosa washambuliaji. Wakati mwingine unajiuliza kuwa hivi hiki chama kina kocha kweli kwa maana ya mwenyekiti? Maana badala ya kuleta washambuliaji mahili analeta tena mbumbu wengine kama Juliana Shonza na Mwampamba. Lipi wamefanya toka wameingia CCM zaidi ya kuhubiri ukabila, ukini na ukanda kama wanavyoongozwa na Nape na Mwigulu.

Nawashauri CCM waangalie watu makini wa kusimama mstari wa mbele badala ya Mwigulu, Nape, Shonza na Mwampamba. Ukifuatilia maneno anayosema Mwigulu bungeni na kwenye mikutano ndipo utashangaa utakapoambiwa eti yeye ni first class economist! Wakati mwingine hata wale watoto wanaofaulu wakiwa hawajui kusoma wala kuandika wana nafuu kuliko huyu. Nape ndio hakuna kitu kabisa!! Yeye anachojua mdomoni mwake ni CHADEMA, udini, ukabila na ukanda hajui lolote kuhusu sera za chama chake. mwisho wa siku mahubiri yake yatakiathiri chama chake kuliko wapinzani kama anavyofikiria. CCM mpeni Kinana watu makini sio hawa kina Nape, Mwigulu, Shonza na Mwampamba kwani nafasi hizo hawazimudu!
Uongozi ni vitendo siyo maneno mkuu, hayo unayoyasema yako sana CHADEMA na kiuhalisia wanaonekana kabisa ni wanafiki, ushabiki wa shule ndogo kichwani na kujipendekza kwa wakubwa zao.
 
BBJ

BBJ

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
1,183
Likes
10
Points
135
BBJ

BBJ

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
1,183 10 135
Uongozi ni vitendo siyo maneno mkuu, hayo unayoyasema yako sana CHADEMA na kiuhalisia wanaonekana kabisa ni wanafiki, ushabiki wa shule ndogo kichwani na kujipendekza kwa wakubwa zao.
Vitendo gani unavyozunguzia?Vya kifisadi,kijangili au vp?Na wewe mwenye kauli za kuwadanganya Wtz waipende ccm wakati wameichoka si kujipendekeza kwa wakubwa zako?Na inaonyesha wakikuomba 0713 a.k.a tigo hutakosa kuwapa kwa roho safi.Njaa zitawaua nyie pu..m.b.aaaaav..u!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,441
Likes
34,039
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,441 34,039 280
Mkuu ili upate washambuliaji wazuri hasa hawa wa kulipwa lazima utenge fedha ya kutosha. Sasa ndugu yangu unadhani kwa buku 7 per day nani mtu makini atajiunga na timu yako? Lazima utawapata mbumbumbu ambao wakati mwingine hawajui hata formation wanayotumia kuwa ikileta counter attack ni goli kwa upande wao.
Wangekuwa wakweli wangepata wachezaji wa kujitolea walio makini ila ili hilo lifanikiwe lazima Kapteni awe mwadilifu sio kama hao makapteni wao Nape na Mwigulu
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,457
Likes
1,775
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,457 1,775 280
Mambumbu,machizi ,mazuzu , MACCM sasa wananchi wakiulizwa CCM ni dini gani utasikia mashetani
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,829
Likes
4,266
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,829 4,266 280
CHADEMA ni kichaka cha majambazi.
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
10,826
Likes
7,333
Points
280
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
10,826 7,333 280
CHADEMA ni kichaka cha majambazi.
Kama Nape. Wewe ndiyo umeshika dola halafu unasema fulani ni jambazi kwanini usimkamate ili sheria ichukue mkondo wake. Hapa ni kufanya shambulizi na kujifunga goki mwenyewe.
 

Forum statistics

Threads 1,272,642
Members 490,095
Posts 30,455,814