CCM msilete siasa kwenye mioyo na maisha ya watu

CCM msilete siasa kwenye mioyo na maisha ya watu

Wazo la kabwela

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2013
Posts
1,900
Reaction score
1,511
wanabodi habari....

mimi si mfuasi wa siasa za maji taka kama hivi.. hivi kwani sheria na kanuni za kuingiza umeme kwenye nyumba za watu inasemaje??



WAZIRI AWATAKA WAKANDARASI KUTOBAGUA MAKAZI WAKATI WA KUINGIZA UMEME

Pichani ni Waziri wa Nishati Dkt. Medard Kalemani akiwasha umeme kwenye nyumba ya Bi. Rose kagoma iliyopo Kijiji cha Rugunga Wilayani Kibondo Mkoani Kigoma.

Kijiji cha Rugunga kimeunganishiwa umeme kupitia mradi wa umeme Vijijini Awamu ya Tatu sehemu ya kwanza ambapo Waziri Kalemani amawataka Wakandarasi kutobagua makazi wakati wa kuingiza umeme.

"Wakandarasi wa umeme msibague makazi ya wananchi wakati wa uunganishaji umeme vijijini. Kila mwananchi ana haki ya kupata umeme" alisema Waziri wa Nishati, Dkt Medard Kalemani akiwa ziarani mkoani Kigoma.
FB_IMG_1553611080825.jpg
FB_IMG_1553611073486.jpg
FB_IMG_1553611066706.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
gharama ya kuingiza umeme inazidi ya ujenzi wa hiyo nyumba mara tatu. Swali, je ikitokea mvua kubwa yenye upepo hapo haiwezi kuleta madhara ya short ya umeme? maana naona nyumba haina paa la kuaminika
 
wanabodi habari....

mimi si mfuasi wa siasa za maji taka kama hivi.. hivi kwani sheria na kanuni za kuingiza umeme kwenye nyumba za watu inasemaje??



WAZIRI AWATAKA WAKANDARASI KUTOBAGUA MAKAZI WAKATI WA KUINGIZA UMEME

Pichani ni Waziri wa Nishati Dkt. Medard Kalemani akiwasha umeme kwenye nyumba ya Bi. Rose kagoma iliyopo Kijiji cha Rugunga Wilayani Kibondo Mkoani Kigoma.

Kijiji cha Rugunga kimeunganishiwa umeme kupitia mradi wa umeme Vijijini Awamu ya Tatu sehemu ya kwanza ambapo Waziri Kalemani amawataka Wakandarasi kutobagua makazi wakati wa kuingiza umeme.

"Wakandarasi wa umeme msibague makazi ya wananchi wakati wa uunganishaji umeme vijijini. Kila mwananchi ana haki ya kupata umeme" alisema Waziri wa Nishati, Dkt Medard Kalemani akiwa ziarani mkoani Kigoma.
View attachment 1054632View attachment 1054634View attachment 1054635

Sent using Jamii Forums mobile app
Siasa inapoingia jikoni hata miiko ya taaluma husika huzikwa. Mpaka janga litokee ndio tutaanza kulaumiana. Sifa zingine bwana......!!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Baada ya kupambana kuhakikisha watu wanakuwa na makazi bora eti tunadanganywa kwa kuweka umeme kwenye nyumba ya udongo... Makazi bora ni pamoja na uwepo wa umeme, maji nk..
 
Sasa unashangaa nini?, Kwahiyo wenye nyumba za udongo watumie vibatari mpaka siku wakiweza kununua mifuko ya Cement?,lini hiyo?, Unajua 95% ya nyumba ulaya vijijini zimejengwa kwa mbao, tena mbao cheap Wala sio mninga?, Mbona zote zina umeme tena toka miaka ya 70?, . Bar zilizojengwa kwa mabanzi na kuezekwa kwa makuti zikiwekewa umeme ni poa ila shangazi yako mwenye nyumba ya udongo tena imara hata risasi haipiti akiwekewa umeme unaona sio Sawa.Niliwahi kusema kuna siku mtapinga mpaka majina yenu.Mnakera kupinga kila kitu.
 
Sasa unashangaa nini?, Kwahiyo wenye nyumba za udongo watumie vibatari mpaka siku wakiweza kununua mifuko ya Cement?,lini hiyo?, Unajua 95% ya nyumba ulaya vijijini zimejengwa kwa mbao, tena mbao cheap Wala sio mninga?, Mbona zote zina umeme tena toka miaka ya 70?, . Bar zilizojengwa kwa mabanzi na kuezekwa kwa makuti zikiwekewa umeme ni poa ila shangazi yako mwenye nyumba ya udongo tena imara hata risasi haipiti akiwekewa umeme unaona sio Sawa.Niliwahi kusema kuna siku mtapinga mpaka majina yenu.Mnakera kupinga kila kitu.
Kwa hizo picha we unaona hiyo ni nyumba ya udongo imara?
 
Kwa hizo picha we unaona hiyo ni nyumba ya udongo imara?
Mkuu muwe mnajiongeza SLUMS za Brazil, South Africa, Nigeria,Kenya, etc kuna mpaka nyumba za mabox na bado kote wanapelekewa umeme na mabomba ya maji.Tatizo mna LACK EXPOSURE na siasa zenu za UCCM na UCDM, umeme ni kama yalivyo maji ni muhimu kwa binadamu bila kujali uwezo wake. Hawafungiwi meter kwenye hiyo nyumba ya udongo, mita inakaa kwenye mlingoti wananchi wanapewa ving'amuzi(wireless), huwezi kusubiri kila mwananchi awe na nyumba ya Cement ndo awekewe umeme, utasubiri mpaka Yesu arudi. Nyumba za udongo ni Kama SLUMS hazitakaa ziishe Kamwe.Acheni kupinga pinga kila kitu mnaelekea kuwa wajinga.
 
Umeme ni muhimu kweli ila Hawa watu show sn,believe me Kuna nyumba ziko vyema tu lkn kupewa hyo huduma sarakasi tupu,comedian this guys!
 
Hakika awamu hii wanyonge wanatembea vifua mbele. Mambo haya yalizoeleka kwa wale wenye nyumba zilizoezekwa kwa bati tu.
 
Back
Top Bottom