unasema ushindi kwani mnashindana na nani?[emoji16][emoji16][emoji16]Mnalia lia nini nyie, si mmejitoa. Mbona bado mnawashwa? Tulieni wenzenu wachukue ushindi wa kishindo.
bado nainyooshaa nchi niacheniHawa ndugu zangu nawashangaa sana, wanajua kabisa kwa majimbo yote 3 yanayorudiwa uchaguzi kungekua na uchaguzi huru na wa haki wasingeambulia jimbo hata moja. Sasa wanazunguka kupiga kampeni ili washindane na nani? Mpinzani amejitoa, sasa sijui kwenye karatasi ya kupigia kura kutakua na sura ngapi. Wangejiamulia tu waweke kura ya ndio na hapana basi!
Nilikua natazama ufunguzi wa kampeni zao kule Longido, haloo watu hakuna.Peoples are so very demoralized! Utawaonea aibu aisee!!
sio kila kitu kinaliwa vingine haramu.Ukisusa wengine wala tulia tu nyumbani acha kelele
mtakula mpaka visivyoliwaUkisusa sisi twala
Duniani hakuna cha haramu vyote ni swadakta ,haramu ni kasumba yako tu ,ukisusa tulia uone sasa kazi .sio kila kitu kinaliwa vingine haramu.
Aliyeipindisha nan hiyo nchi..???Ili tuinyooshe nchi kwa Uhuru zaidi
Tarehe ya uchaguzi iliwekwa ila kwakuwa umesusa tulia hivyo hivyo uone nini kitatokea na maisha yataendeleaunasema ushindi kwani mnashindana na nani?[emoji16][emoji16][emoji16]
Hujui nchi hii ina vyama vya upinzani zaidi ya hao wanaojiita Ukawa?unasema ushindi kwani mnashindana na nani?[emoji16][emoji16][emoji16]
Well said mkuu!Ccm imechokwa sana ndg yangu, kinachowabeba ccm kwa sasa ni ubovu wa katiba iliyopo ambayo imeweka mifumo mibovu ya muundo wa jeshi la Polisi, Mahakama, na Tume ya uchaguzi ambavyo vyote hivi vinatii maagizo kwa mwenyekiti wa chama tawala, jambo linaloondoa uwanja sawa wa kufanya siasa kati ya vyama pinzani na chama tawala na matokeo yake jeshi la Polisi+Tume ya uchaguzi na Mahakama kwa upande mwingine+ccm vinaweka nguvu moja kupambana na vyama shindani, iwe kwa amani au kwa kumwaga damu za watu ili mradi ushindi kwa njia yoyote ile upatikane bila kujali matokeo hasi ama chanya kwa jamii husika.
Ahhhaaaaa vile vilivyomuomba Maghufuli milioni 60 hee ?!! Maigizo at workHujui nchi hii ina vyama vya upinzani zaidi ya hao wanaojiita Ukawa?
Kwani sio vyama vinavyotambulika na msajili?Ahhhaaaaa vile vilivyomuomba Maghufuli milioni 60 hee ?!! Maigizo at work
mnashindana na nani? wekeni tofaliDuniani hakuna cha haramu vyote ni swadakta ,haramu ni kasumba yako tu ,ukisusa tulia uone sasa kazi .
wekeni koti au tofali maccm yatapiga kura[emoji23][emoji23]Tarehe ya uchaguzi iliwekwa ila kwakuwa umesusa tulia hivyo hivyo uone nini kitatokea na maisha yataendelea
wekeni picha ya koti au tofali. wapinzani wote wamegoma kuisindikiza ccm kushika madaraka.Hujui nchi hii ina vyama vya upinzani zaidi ya hao wanaojiita Ukawa?
Wewe vipi wewe, unafikiri wapinzani ni hao genge la Ukawa peke yao? Eti wapinzani wote, mxieeew!...wapinzani wote wamegoma kuisindikiza ccm kushika madaraka.
Wanajifariji kuona nchi inarudi kwenye mfumo wa "zidumu fikra sahihi za mwenyekiti".