CCM mnajichimbia kaburi nawambieni mtanikumbuka

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,600
8,648
Naangalia kwa sasa hali ya siasa nchini inazidi kuwa ya chuki dhidi ya CCM na ukichanganya na katazo la mikutano ya vyama vya siasa hii itawaathiri wabunge wa vyama vya siasa hasa wa CCM na pia kwakuwa Mwenyekiti wa CCM amesema anarudisha chama kwa wanyonge basi ujue wabunge wa CCM ni wachache watarudi hapo ndipo CCM itakuwa mwisho wake.

Na kwakuwa rushwa ndizo zilikuwa zikimuibua mgombea ubunge.Hivyo tutegemee makubwa kwa CCM.

Pia kwakuwa mbinyo wa demokrasia umekuwa mkubwa basi watu wanakihu ya siasa na wanachuki juu ya serikali kwakuwanyima uwanja wasiasa.
 
Naangalia kwa sasa hali ya siasa nchini inazidi kuwa ya chuki dhidi ya ccm na ukichanganya na katazo la mikutano ya vyama vya siasa hii itawaathiri wabunge wa vyama vya siasa hasa wa CCM na pia kwakuwa Mwenyekiti wa CCM amesema anarudisha chama kwa wanyonge basi ujue wabunge wa CCM ni wachache watarudi hapo ndipo ccm itakuwa mwisho wake.
Na kwakuwa rushwa ndizo zilikuwa zikimuibua mgombea ubunge.Hivyo tutegemee makubwa kwa CCM.
Pia kwakuwa mbinyo wa demokrasia umekuwa mkubwa basi watu wanakihu ya siasa na wanachuki juu ya serikali kwakuwanyima uwanja wasiasa.
Seme Lowassa na genge lake ndio wanachuki, sio watu
 
Hayo usemayo mtoa mada ndio ukweli wenyewe. Ila hao makapuku ya chama cha majipu hayatakuelewa. Ila ujumbe umewafikia.
 
Naangalia kwa sasa hali ya siasa nchini inazidi kuwa ya chuki dhidi ya ccm na ukichanganya na katazo la mikutano ya vyama vya siasa hii itawaathiri wabunge wa vyama vya siasa hasa wa CCM na pia kwakuwa Mwenyekiti wa CCM amesema anarudisha chama kwa wanyonge basi ujue wabunge wa CCM ni wachache watarudi hapo ndipo ccm itakuwa mwisho wake.
Na kwakuwa rushwa ndizo zilikuwa zikimuibua mgombea ubunge.Hivyo tutegemee makubwa kwa CCM.
Pia kwakuwa mbinyo wa demokrasia umekuwa mkubwa basi watu wanakihu ya siasa na wanachuki juu ya serikali kwakuwanyima uwanja wasiasa.
Unachoshindwa kuelewa ni kwamba hiyo chuki ni ya wachache tu kama wewe, sasa hivi JPM karudisha imani ya wananchi kwa sisiemu. Ungeniambia upinzani wanapotea ningekuelewa!
Yaani badala ya chadema kuja na operation PELEKA MADAWATI MASHULENI wanakuja na UKUTA, huju ni kujichimbia kaburi!!
 
Kikwete alwialea sana, mikutano yenu ikawa ni matusi tu, mukajiona tayari mmeshika dola, sasa kibao kimegeuka kudaaadeki, munalialia kama wasichana.
Wewe ni mjima huu sio wakati wa ukoloni. Hizi ni zama za kidemocrasia
 
Ni wazi dhahiri shairi kuwa sasa Wapinzani wanaogopeka kuliko kipindi chochote kile katika historia ya vyama vingi nchini. Kitendo cha kumfunga mdomo mpinzani wako ni uoga usio na kifani.

Tuko kwenye demokrasia na democracy ni kukinzana pasipo kuumizana au kusababisha vurugu. AU iamuliwe moja kuwa kuna chama kimoja tu nchini, na Bunge tuwaachie.
 
Back
Top Bottom