CCM mnajichimbia kaburi nawambieni mtanikumbuka

CCM mnajichimbia kaburi nawambieni mtanikumbuka

Kikwete alwialea sana, mikutano yenu ikawa ni matusi tu, mukajiona tayari mmeshika dola, sasa kibao kimegeuka kudaaadeki, munalialia kama wasichana.

Mkuu, Vyama vyote vinapaswa kuwa na haki sawa. Vyote vimesajiriwa kufanya shughuli za siasa. Tunajitahidi sana kuelimisha watu humu waache kushabikia mambo ya hovyo hovyo yasiyokuwa na msingi....
 
Kikwete alwialea sana, mikutano yenu ikawa ni matusi tu, mukajiona tayari mmeshika dola, sasa kibao kimegeuka kudaaadeki, munalialia kama wasichana.
[emoji23] [emoji57] mukajiona???
munalialia??[emoji38] [emoji38] [emoji134] mulugo.
 
Mkuu, Vyama vyote vinapaswa kuwa na haki sawa. Vyote vimesajiriwa kufanya shughuli za siasa. Tunajitahidi sana kuelimisha watu humu waache kushabikia mambo ya hovyo hovyo yasiyokuwa na msingi....
Matunda ya elimu tulioachiwa ni ya uelewa mdogo
 
Mkuu, Vyama vyote vinapaswa kuwa na haki sawa. Vyote vimesajiriwa kufanya shughuli za siasa. Tunajitahidi sana kuelimisha watu humu waache kushabikia mambo ya hovyo hovyo yasiyokuwa na msingi....

Nimependa hapo!
 
Kikwete alwialea sana, mikutano yenu ikawa ni matusi tu, mukajiona tayari mmeshika dola, sasa kibao kimegeuka kudaaadeki, munalialia kama wasichana.


Mhhh ndiyo maneno gani hayo kama siyo uchochezi?
 
Mimi nafikiri kama kitendo cha ccm kuunga mkono juhudi za kupiga marufuku mikutano ya kisiasa ni kujichimbia shimo, basi tuache waemdelee kulichimba mpaka liwe refu zaod ili wachukiwe zaid na wananchi, na sisi tuachane na kuandamana na kuhoji ili shimo liwe refu zaid 2020 wakijaribu kutoka shimoni hawawezi na sisi tutachukua nchi.
Usimuamshe aliyelala ukimuamsha........
 
Mkuu, Vyama vyote vinapaswa kuwa na haki sawa. Vyote vimesajiriwa kufanya shughuli za siasa. Tunajitahidi sana kuelimisha watu humu waache kushabikia mambo ya hovyo hovyo yasiyokuwa na msingi....
Mimi binafsi.nimeshudia wanachama wa chadema wakimchania nguo mwanachama wa ccm, kosa nini eti kwanini kavaa nguo za ccm, na viongozi wao wakawa wanakenua tu.swali je wangeshika dola?si wangepiga marufuku siasa za vyama vingi.
 
Ni kweli nakunywa chai bila Sukari sababu ya CCM . Lumumba buku 7 si mna fungu la Sukari sisi hatuna sukari buku 4
 
Unachoshindwa kuelewa ni kwamba hiyo chuki ni ya wachache tu kama wewe, sasa hivi JPM karudisha imani ya wananchi kwa sisiemu. Ungeniambia upinzani wanapotea ningekuelewa!
Yaani badala ya chadema kuja na operation PELEKA MADAWATI MASHULENI wanakuja na UKUTA, huju ni kujichimbia kaburi!!
Hata mimi naichukia serikali hii, Ajira hamna maisha hayaeleweki hakuna vision na mision ni kubahatisha tu kila kitu
 
Hayo usemayo mtoa mada ndio ukweli wenyewe. Ila hao makapuku ya chama cha majipu hayatakuelewa. Ila ujumbe umewafikia.
Kwa hiyo chadema ndo watu hawana chuki nacho?? Rejea chaguzi zilizopita, wananchi huwa hawadanganyi ktk samduku la kura.
 
Naangalia kwa sasa hali ya siasa nchini inazidi kuwa ya chuki dhidi ya CCM na ukichanganya na katazo la mikutano ya vyama vya siasa hii itawaathiri wabunge wa vyama vya siasa hasa wa CCM na pia kwakuwa Mwenyekiti wa CCM amesema anarudisha chama kwa wanyonge basi ujue wabunge wa CCM ni wachache watarudi hapo ndipo CCM itakuwa mwisho wake.

Na kwakuwa rushwa ndizo zilikuwa zikimuibua mgombea ubunge.Hivyo tutegemee makubwa kwa CCM.

Pia kwakuwa mbinyo wa demokrasia umekuwa mkubwa basi watu wanakihu ya siasa na wanachuki juu ya serikali kwakuwanyima uwanja wasiasa.

Sasa unalalamika? Si muanze kufurahia kwamba CCM inakufa ili nyie muinuke?
 
Hata mimi naichukia serikali hii, Ajira hamna maisha hayaeleweki hakuna vision na mision ni kubahatisha tu kila kitu
Ukiwa mvivu lazima utafute mchawi, wewe endelea kusingizia serikali, kaangalie kwenye kioo utamuona mchawi wako.
 
Naangalia kwa sasa hali ya siasa nchini inazidi kuwa ya chuki dhidi ya CCM na ukichanganya na katazo la mikutano ya vyama vya siasa hii itawaathiri wabunge wa vyama vya siasa hasa wa CCM na pia kwakuwa Mwenyekiti wa CCM amesema anarudisha chama kwa wanyonge basi ujue wabunge wa CCM ni wachache watarudi hapo ndipo CCM itakuwa mwisho wake.

Na kwakuwa rushwa ndizo zilikuwa zikimuibua mgombea ubunge.Hivyo tutegemee makubwa kwa CCM.

Pia kwakuwa mbinyo wa demokrasia umekuwa mkubwa basi watu wanakihu ya siasa na wanachuki juu ya serikali kwakuwanyima uwanja wasiasa.
Mjitafakari mlivyotumia jukaa la siasa awamu iliyopita halafu mkae sawa. Mliwafanya watanzania wajinga lazima CCM iwatetee kwa namna yoyote ile.
 
Naangalia kwa sasa hali ya siasa nchini inazidi kuwa ya chuki dhidi ya CCM na ukichanganya na katazo la mikutano ya vyama vya siasa hii itawaathiri wabunge wa vyama vya siasa hasa wa CCM na pia kwakuwa Mwenyekiti wa CCM amesema anarudisha chama kwa wanyonge basi ujue wabunge wa CCM ni wachache watarudi hapo ndipo CCM itakuwa mwisho wake.

Na kwakuwa rushwa ndizo zilikuwa zikimuibua mgombea ubunge.Hivyo tutegemee makubwa kwa CCM.

Pia kwakuwa mbinyo wa demokrasia umekuwa mkubwa basi watu wanakihu ya siasa na wanachuki juu ya serikali kwakuwanyima uwanja wasiasa.
Dua ls kuku hilo. Mlisema chama kitamfia kikwete haikuwa hivyo. Mkasema Magufuri hakabidhiwi uenyekiti. Akakabidhiwa. Kwa taarifa yako NI CCM FOREVER
 
Kwahiyo mkuu wewe umeridhika kabisa na hali iliyokuwepo?
 
Ni kweli nakunywa chai bila Sukari sababu ya Ccm . Lumumba buku 7 si mna fungu la Sukari sisi hatuna sukari buku 4
Kwanza serikali ihamie dodoma,halafu sukari, wanaomhujumu raisi wako wengi lakini atatoboa tu
 
Umeamkia uji wa usaa wa majipu
Mkuu huwezi kukomenti bila ya kutukana hilo tusi lako?...nilitegemea mods wamekupa onyo jana na leo umerudia! Paw Invisible mko wapi!?nasubiri uwajibijaji wenu hapa sibusara kwa kwa matusi bishana kwa hoja si kwa matusi.
 
Back
Top Bottom