CCM maji shingoni Igunga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM maji shingoni Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nanyaro Ephata, Sep 15, 2011.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 965
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    Tangu kampeni zianze hapa Igunga chadema tumekuwa tukifanya mikutano mitatu kwa siku,huku CCM ikishindwa kufanya hata mkutano mmoj,zaidi ya ule wa ufunguzi uliofanyika Igunga mjini, tena baada ya kuleta watu kwa malori.

    Katika hali ya kukata tamaa, CCM sasa imekubaliana kutumia dola kama njia ya mwisho, kujipatia ushindi.. Kimsingi wananchi wengi Igunga wanataka mabadiliko, na wapo tayari kwa mabadiliko.

    Leo Chadema tunafanya mkutano wa 21.. picha baadae
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,249
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    tunashukuru kwa taarifa mh diwani, songeni mbele makamanda!
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Songa mbele songa mbele hakuna kulala: na pia kuwa tayari kwa Ulinzi wa kura jamani
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,301
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    asante kwa habari njema.....People's powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  5. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Chadema kwa mikakati ni balaa..ndiyo maana CCM wamepigwa na butwaa. Wenzako kama wamefanya mikutano 21 na wewe mmoja wa kuchakachua unategemea nini??. CDM ni mwisho wa matatizo...a very strategic party ever. Ikiwzekana msitumie helkopta
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Hivi kapteni Komba hajaja huko la lile lori lake na band yake ya kwaya na taarabu?
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Labda bado wanaomboleza,si walisimamisha kampeni lakini?
    nyie vipi hamku-stop kidogo?

    All the best,play safe.
    Vaa mawani makubwa maana naskia kuna acid lita 100 zimeletwa huko.
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Hongereni sana, hata Miss Tanzania nayo iliendelea, CCM wajinga walisimamisha kampeni wakati wa maombolezo.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    watasema wanaomboleza...
     
  10. k

    kiloni JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu umenikumbusha kale kawimbo ka magamba; ka kukejeli walalahoi; watanzania tieni, tieni tieni kwa moyo mmoja nambari wani ni --- watanzania twapendeza" siku hizi magamba yamenyujwa kishenzi! ni mafisadi na mijizi haithubutu kutuimbisha tena!!!
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Nice info Nanyaro!
    Msipumbazike na kushindwa kwao kufanya mikurtano!...Nyie ongezeni mbinu kila kukicha, ccm hawana muamana hao!
    Kama wana Igunga wanataka mabadiliko then kazi imebaki kwenu kumsukuma mlevi!..
    Kuna mtu alisema kama cdm ITAshinda Igunga atavaa magwanda!...naona sasa hivi anaukimbia mtandao!
     
  12. k

    kiloni JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hoya ndugu yake KINGUNGE hali yako!!!
     
  13. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 868
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wako busy kuunda tume kumshughulikia Nape, hata hivyo si wameshapanga matokeo
    au IGUNGA hakuna rafu
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,655
    Likes Received: 1,952
    Trophy Points: 280
    Mpaka lieleweke baba/mama
     
  15. L

    Lua JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pigeni kazi kaka, chadema ndio tumaini pekee la watz! Wanajifanya wanaombeleze kwa mambo ya kizembe yanayofanywa na serikali yao. Wengine tunakuja kusimamia kura muda ukifika kama 2livyofanya ubungo na kawe.
     
  16. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 965
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    Jimbo laini sana hili,na wanaIgunga wapo tayari kwa mabadiliko,kimsingi kwenye uchaguzi wa mwaka jana Chadema tulipata madiwani 2,wa kuchaguliwa na 1 wa viti maalum.Kila unayekutana nae anaonyesha ishara ya chadema hata watoto,ambayo ni ishara kuwa hata wazazi ndicho wafanyacho.,,ntaendelea kuwajuza
     
  17. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu Nanyoro, msibweteke na hii hali nyie ongezeni strategy ya kuchukua jimbo maana hapo ndo kwenye mshipa wa mwisho wa CCM mkiukata huo basi tena ndo CCM kwa heri!
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,019
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    Kimbiza MAJANGILI hao wamezoea kukwapua.
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,928
    Likes Received: 1,934
    Trophy Points: 280
    kumbe ni Diwani.
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Magawnda yanajifariji na kujilizawa!
    Vipi hao vijana waliomwagwa na zile Fuso za CDM kutoka Moshi na Arusha ni wapiga kura wa jimbo hilo? Huko ni kujidanganya na sijui ni nani analipa gharama za chakula na malazi kwa vijana hawa zaidi ya 400 walioletwa na CDM ili kuongeza wingi wa watu katika mikutano yao
     
Loading...