CCM leo tunazindua rasmi Kampeni za Udiwani-Iyela

CCM leo tunazindua rasmi Kampeni za Udiwani-Iyela

Hizo picha zihifadhi kwenye card iwe kumbukumbu zako coz haitakaa itokee tena. mia
 
Huna aibu...siku hizi wezi wanatangaza uzinduzi wa kampeni za kupata wezi wenzao?...ajabu kabisa
 
Kuwa zezeta ni mpango wa mungu, likini kuwa ccm uzezeta wako mwenyewe.
 
nimetoka huko kulikuwa na pilau vijana wamekula na kuja kwenye mkutano wa chadema
 
Baada ya kufanya Kampeni za ndani toka Tar 17 sasa leo tunakuja hadharani kumnadi mgombea wetu wa Udiwani katika Kata ya Iyela ndani ya Jiji la Mbeya.
Wana Iyela wapo tayari kumpokea na kumsikiliza Diwani wao Ndg. Richard Shanghvi kupitia CCM.
Hakika hiyo tar 16-06-2013 watani zetu mtalala mapema sana na kujutia matusi mnayoyatoa jukwaani!
#Nani kama CCM?????.. Jibu unalo!


Enheee Mbeya? CCM inakubalika Mbeya jamani? Kama ni kweli basi hapa kuna walakini fulani si kweli ama ni propaganda tu za nnape hizi. Yaani kampeni za uchaguzi wa diwani Mbeya bila mtu kupigwa matofali au nondo, inawezekana kweli? Ahaa jamani tuache haya mautani, semeni kweli Mbeya ya wapi hii?
 
Iyela walimchagua MAREHEMU NKWENZURU sababu ya kujal watu na sio CCM, kwani hata mzee angekua SAU angeshinda. Lkn saiz IYELA niya CHADEMA TU, hata CCM MPIKE WALI,KIMPUMU,KYINDI na mc MWAKIPESILE na SHITAMBALA waongee ucku na mchana wanapoteza mda. CDM TULIANZA NA MUNGU NA TUTAMALIZA NA MUNGU

Tumewashika vibaya sana.
Naona mmewafanyia fujo watu wetu lakini na hii wana Iyela ndo wamesema fimbo yenu tar 16.
CCM ni ya wana Iyala na Iyela ni ya wana CCM!
 
acha uongo fujo mmeanza wenyewe kuja na mikuki kwenye mkutano wetu tulikuwepo usipoteshe watu..waambie mgombea wenu hauziki!!
 
Baada ya kufanya Kampeni za ndani toka Tar 17 sasa leo tunakuja hadharani kumnadi mgombea wetu wa Udiwani katika Kata ya Iyela ndani ya Jiji la Mbeya.
Wana Iyela wapo tayari kumpokea na kumsikiliza Diwani wao Ndg. Richard Shanghvi kupitia CCM.
Hakika hiyo tar 16-06-2013 watani zetu mtalala mapema sana na kujutia matusi mnayoyatoa jukwaani!
#Nani kama CCM?????.. Jibu unalo!

Kwanza wewe unaonekana hujielewi .Yaani kitu serious kama uchaguzi unaita utani ? Au ni kweli ukisha kuwa CCM akili inakuwa ya kijani na damu ya njano una cease kuwa mwanadamu ? What a shame
 
Njoo na wewe ule kama umeuona na propaganda zenu na mnatakiwa kujifunza CCM tukifanya Mkutano nyie mmbakie nyumbani.
Oneni mlivyopata aibu na Kamkutano kenu!


me ntakuja kula kipolo asubuhi,,,,,nasikia msosi umebaki mwingi sana kwani imekuwa tofauti na matarajio yenu
 
inaelekea stock ya Tshirt za "chagua kikwete" ilikua kubwa sana. Hata kwenye udiwani miaka mitatu baadae bado wanagawa.
 
attachment.php

Naikubali mbeya kwani kura hutolewa kwa kuzingatia uwezo wa mtu aliyepewa nafasi na vyama husika! si issue sana kwenye itikadi yake ya chama!!! ombi kwa wagombea ni kuyakubali matokeo yatakayotolewa na isiwe ushabiki pasipokuzingatia haki na maamuzi ya wengi wape maana ndiyo watakokuwa wameshinda!!!
 
Back
Top Bottom