CCM leo tunazindua rasmi Kampeni za Udiwani-Iyela

CCM leo tunazindua rasmi Kampeni za Udiwani-Iyela

Matukuta Jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Posts
207
Reaction score
27
Baada ya kufanya Kampeni za ndani toka Tar 17 sasa leo tunakuja hadharani kumnadi mgombea wetu wa Udiwani katika Kata ya Iyela ndani ya Jiji la Mbeya.
Wana Iyela wapo tayari kumpokea na kumsikiliza Diwani wao Ndg. Richard Shanghvi kupitia CCM.
Hakika hiyo tar 16-06-2013 watani zetu mtalala mapema sana na kujutia matusi mnayoyatoa jukwaani!
#Nani kama CCM?????.. Jibu unalo!
 

Attachments

  • Photo0095.jpg
    Photo0095.jpg
    393.1 KB · Views: 427
  • Photo0096.jpg
    Photo0096.jpg
    369.9 KB · Views: 404
Kweli CCM ina roho ngumu sana, yaani bado haitaki kuamini kuwa kata ya Iyela wameshaipoteza.

Mzindue au msizindue kushindwa kuko pale pale.
 
Ccm wamefulia, kwanza chadema si watani wa ccm.hakuna urafiki wala ujamaa kati ya ccm na chade ma.ccm mkafie zenu mbele kwendaaa tokaaaa....
 
Hizo picha zinauasiana vipi na bandiko lako? au ndo uzinduzi mlishafanya.
 
nitahudhuria ila mnifuate home kwa vx na mnilipe posho
 
Naona mnafinalize vifo vyenu! Na mmeanzia ngazi ya kata, go to hell!
 
Chama cha magamba, mby nw hamna chenu endeleeni kuota ndoto za juani.
 
Comrade Charles Mwakipesile amewapa dozi.
Now Jembe Sambwee Shitambala anawapa dozi wana Iyela.
 
Iyela walimchagua MAREHEMU NKWENZURU sababu ya kujal watu na sio CCM, kwani hata mzee angekua SAU angeshinda. Lkn saiz IYELA niya CHADEMA TU, hata CCM MPIKE WALI,KIMPUMU,KYINDI na mc MWAKIPESILE na SHITAMBALA waongee ucku na mchana wanapoteza mda. CDM TULIANZA NA MUNGU NA TUTAMALIZA NA MUNGU
 
Back
Top Bottom