CCM kweli tumebadilika na kuwa chama kinachojali!

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Oct 20, 2014
9,730
2,000
Wenzetu wa CHADEMA wamepotelewa na kiongozi wao ndg Mwesigwa Baregu, mtu aliye wasilisha issues za kisiasa kwa nguvu ya hoja.

CCM imewakilisha kwenye msiba huo na ndg Shaka, Katibu Mwenezi na Ushirikishwaji wa CCM. Awali Mwenyekiti wa CCM alitoa salaam za rambirambi kutokana na msiba huu wa ndugu Baregu.

Nawapongeza Chama changu cha CCM kwa kutambua kuwa hata wapinzani ni Watanzania.

Kitendo hiki nitaongeza umoja wa kitaifa.
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
10,466
2,000
Hapa mama SSH anajenga umoja na undugu wa watanzania kwa vitendo.

Taifa liliongozwa na mshamba na limbukeni kwa miaka mitano ndiye aliyewafanya watanzania waanze kuchukiana

Rot in Hell Mwendazake.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
170,340
2,000
IMG-20210618-WA0206.jpg
IMG-20210618-WA0207.jpg
IMG-20210618-WA0205.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom