CCM inunueni Yanga

ibanezafrica

JF-Expert Member
Oct 23, 2014
4,815
2,000
Kwa hali iliyofikia viongozi wa chama wakae walitafakari hili kama vile chama kilivyoiokoa channel ten ndivyo hivyo chaweza kuinusuru klabu ya Yanga, tena uzuri hakutakua na gharama za kununua jezi mpya sababu rangi zimeendana vilivyo njano na kijani

Chonde hili lifanyike mapema ili Yanga waondoe lile tangazo lao la bakuli azam tv

Sent using Jamii Forums mobile app
 

LANGUAGE

Member
Jan 23, 2019
32
95
We nifara wa mwisho!!
Kwa hali iliyofikia viongozi wa chama wakae walitafakari hili kama vile chama kilivyoiokoa channel ten ndivyo hivyo chaweza kuinusuru klabu ya yanga,tena uzuri hakutakua na gharama za kununua jezi mpya sababu rangi zimeendana vilivyo njano na kijani
Chonde hili lifanyike mapema ili yanga waondoe lile tangazo lao la bakuli azam tv

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
16,653
2,000
Kwa hali iliyofikia viongozi wa chama wakae walitafakari hili kama vile chama kilivyoiokoa channel ten ndivyo hivyo chaweza kuinusuru klabu ya yanga,tena uzuri hakutakua na gharama za kununua jezi mpya sababu rangi zimeendana vilivyo njano na kijani
Chonde hili lifanyike mapema ili yanga waondoe lile tangazo lao la bakuli azam tv

Sent using Jamii Forums mobile app
Yanga inaendeshwa na wanachama na mashabiki wengi wenye timu yao.
Mikia inamtegemea mtu mmoja Mo Dewji. NanI bora?
 

byeyombo

JF-Expert Member
Sep 3, 2015
1,287
2,000
Weka Hilo tangazo mkuu, ni fedha tu ama wanapokea pia nguo, vyakula, makabrasha n.k
 

Chikwuemeka

JF-Expert Member
Jan 12, 2018
12,320
2,000
Yanga ni timu ya watanzania wote,Ndiyo maana Hata Mbowe na Rage inapofikia hatua Hiyo wanavaa uzi wa jangwani
 

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Jul 18, 2018
4,332
2,000
Kwa hali iliyofikia viongozi wa chama wakae walitafakari hili kama vile chama kilivyoiokoa channel ten ndivyo hivyo chaweza kuinusuru klabu ya Yanga, tena uzuri hakutakua na gharama za kununua jezi mpya sababu rangi zimeendana vilivyo njano na kijani

Chonde hili lifanyike mapema ili Yanga waondoe lile tangazo lao la bakuli azam tv

Sent using Jamii Forums mobile app
Hata idadi ya wanachama itaongezeka na kampeni itakuwa ni Yanga kucheza mechi kila kijiji badala ya kuwatumia Wasanii

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom