Ccm inasumbuliwa na mambo makuu mawili CHADEMA na LOWASA

Ccm inasumbuliwa na mambo makuu mawili CHADEMA na LOWASA

ngosha01

Member
Joined
Nov 9, 2013
Posts
41
Reaction score
11
Kusema kweli kwa sasa mambo yako wazi kuwa chama hiki hakiwazi tena jinsi ya kumkomboa mtanzani bali wamebaki na sera za kuwasema chadema na kumzuia bwana Lowasa kutoonesha nia yake ya kuongoza taifa hili, huku wakitawaliwa na chuki kwa pande zote na kukosa hoja za kuwaeleza wananchi na kuelewa kuwa haya mambo yote chadema na Lowasa hawawezi kuwaletea watanzania maisha yaliyobora.ndugu kusema kweli hawa wasemaji wa chama hoja hii imewashinda kabisa sasa kama mnataka tuwaelewe badilisheni wasemaji watakao kuwa na mtazamo tofauti wakuwaeleza watu wakaelewa.na sio hawa waliojaa mihemko tu ambao hata maelezo ya msingi hawana.
 
Ni kweli, kama Nape na mwigulu, kazi ni kushambulia viongozi wa Chadema na sio kueleza sera za chama chao. Mbaya zaidi lowasa ndani ya ccm amekuwa donda ndugu!
 
Hawajasoma alama za nyakati,Lowassa hazuiliki tena,nami popote atakapohamia kura yangu ipo nyuma yakeee,hili liko waz
 
Kuna ukweli na hiki ni kielelezo kuwa CCM inakosa watu wenye weledi wa kuchambua issues na kujiuza kwa wananchi. Suala la kuwazungumzia Lowasa na Chadema kila siku ni ishara tosha kuwa hakuna watu wenye weledi wa kutosha katika secretariat ya chama. Badala yake wanachokifanya ni siasa za chuki na makundi ambayo ni hatari sana kwa taifa. Makundi yakizidi kuja kujafuata ni gharama ambayo italipwa na vizazi vyetu na hata vinavyofuata.
 
Ukiwa na akili tambuzi na mang'amuzi ya kutosha utagundua pia kwamba CCj wanayo mission ya nguvu ndani ya CCM. Hawa wamenuia hasa kuisambaratisha CCM, na bila kujitambua mwenyekiti wa CCM taifa anaelekea kuwaunga mkono CCJ. Je mission ya CCJ itafanikiwa?
 
EL_1.jpg EL_2.jpg
 
Kwa nje CCM inasumbuliwa na CHADEMA. Kwa ndani wanasumbuliwa na CCJ TEAM. Lakini hili la ndani ya chama hawajaling'amua bado. Hili ndilo litawatafuna vizuri kuelekea 2015.
 
Huyo LOWASA anawanyima ucngizi kila sehem wanamlaani. Hivi tangu CHADEMA walipomalizana na ZITTO umeshackia wakimtaja? Huyu mwenzao wanamuota kila wakilala.. Mi naona raha sana wanavyomhara huyu bwana.
 
Back
Top Bottom