CCM inaposalimu amri kwa Lowassa

CCM inaposalimu amri kwa Lowassa

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Posts
11,897
Reaction score
6,933
1.jpg

3.jpg

9u.jpg
 
Hata hivyo MTU yeyote Mzima na mwenye Akili na Kiufahmu anajua hiyo ni MICHEZO yao huko CCM na Dawa yakweli ya kukomboa hili Taifa kwa Kizazi cha sasa si Kushughulika na Lowasa ila ni Kushugulika CCM.. Kwani CCM ni GAMBA ZITO kuliko Lowasa na Kikwete weka pamoja!
 
Hata hivyo MTU yeyote Mzima na mwenye Akili na Kiufahmu anajua hiyo ni MICHEZO yao huko CCM na Dawa yakweli ya kukomboa hili Taifa kwa Kizazi cha sasa si Kushughulika na Lowasa ila ni Kushugulika CCM.. Kwani CCM ni GAMBA ZITO kuliko Lowasa na Kikwete weka pamoja!

CCM inacheza na kichwa cha maasai balaa, simba wa mwituni anamwogopa mmaasai kuliko mwenye gobole la shemeji ningoje. CCM itamweza Lowasa?
 
lowassa n heavy weight sana..hakuna anayemuweza
 
Lowassa hana nguvu bila Rostam Azizi; he might have vacated his NEC and parliamentary seats but behind the scenes he still has clout!!
 
Lowassa hana nguvu bila Rostam Azizi; he might have vacated his NEC and parliamentary seats but behind the scenes he still has clout!!

pole sana mkuu kwa kuwa na imani na hao viumbe..
 
Huyo babu kwenye picha ya pili amekaa kama fuvu.
Halafu mbona makaratasi mengi hivyo?
Wameshindwa kuwanunulia hawa jamaa hata cheap laptops wa save kwenye soft copy?
Huu ni uharibifu wa mazingira.
 
Back
Top Bottom