CCM imeanza kuzaliwa upya na kutakaswa

CCM imeanza kuzaliwa upya na kutakaswa

Nina wahakikishieni vyama vya upinzani hususana vinavyounda UKAWA kama mtang'ang'ania mwaka huu. Nina uhakika mwaka 2016 mtaanza "0" na kujakuyafikia aghalau mafanikio mliyoyapata mika 20+ itawachukua miongo mingi au mnaweza mkapotea kabisa na kuwakatisha wananchi juua ya vyama vya upinzani.

Inashangaza sana hawa cdm.Miaka 20 wameshindwa kusimamisha mgombea mwenye fikra na mtazamo wa ki cdm.Lowasa bado ana fikra za ki ccm na siku maja atasema ccm oyeee badala ya people's power jukwaan.mjengeni kwanza ki cdm
 
Tofauti kubwa sana iliyopo kati ya CCM na vyama vingine ni kuwa CCM haiwezi kununuliwa na mtu.

Kuna vyama vimenunuliwa na vimeuza nafasi za kugombea urais, jambo ambalo CCM ililikataa ikamkata mtu anayetaka kununua ikulu.

Ikulu sio biashara...

Hapo kidogo umenena
 
Wewe vipi? Unamatatizo "Nilishakuambia mimi sio dada. Nakuomba uwe na heshima. Nenda kwenye jukwa la jocks, hapa tunaongea siasa. Nenda ukaprove wrong hiyo thread yangu ya jana sio hapa wengine hawaijui.
Nimeshakuambia jana ulitudanganya baada ya KOMBAJR kukupa za uso ukatokomea na mume wako tusikokujua leo unakuja na uongo mwingine sisi tutakuamini vipi?
 
Last edited by a moderator:
hawa visebengo vya mafisadi hawaoni hata yanayoendelea ktk kura za maoni ... Mwisho wa CCM umewadia ...
 
Kunavyama vingapi vilivyo leta uhuru Tz?
Mabavyo viko kwenye uongozi sasa hivi nadhani ni vichache sana.
Ikumbukwe TANU + ASP = CCM then CCM imeleta uhuru wa Tanganyika na Zanzibar
 
Nimeshakuambia jana ulitudanganya baada ya KOMBAJR kukupa za uso ukatokomea na mume wako tusikokujua leo unakuja na uongo mwingine sisi tutakuamini vipi?
Pinga kwa hoja sio kupiga kelele. Leta point hapa tuongee sio kuleta kelele. Kichwa chako kikubwa lakini ubongo kama wa kuku.
 
Mkuu hapo umemsahau nyoka mwenye makengeza(Chenge) alipiga zote izo, ila kura za maoni bado yupo anadunda sjui hyo ccm ya mafisadi imebadilikia wapi. ccm ni pango la wezi,mafisadi,wachawi,wanafk,wapiga deal,maharamia,na wauza madawa ya kulevya.

Huyo jamaa ananiboa du
 
Hamna hoja hapa nikupoteza muda kama jana kwenye ile ya meta data halafu mwisho wa siku unakimbia na mumeo
Sasa hapa tatizo lako ni nini. Kwa sababu hapa ndio unaanika upumbavu wako.
 
Hapa hakuna jipya zaidi ya kujipa faraja tu,hakuna muda ambao upinzani umekuwa na nguvu kama sasa!Ccm iko vipande vipande,mm echoing any in is a,Rushwa zimekithiri kura za maoni,wizi wa kura na sasa wananchi wanakiona in chama kilichopoteza dira!
 
Ndio ni kweli CCM haiwezi nunuliwa na mtu ila uongozi ni wa kununua ndani CCM. Pale ni gulio na wote tunashuhudia. Hongereni sana
 
Annael wewe si ndio muumini mkubwa wa falsafa ya hakuna Mungu??

Wewe si ndio wajifanya hakuna Yesu...Mungu wala kiyama wala utakaso??

Kitu gani umeandika hapo?? unakumbuka kwenye nyuzi zako nimewahi kukwambia wewe ni mpuuzi tu kama wengine??

Ha ha yaani CCM ndo imefikia kuwatumia watu kama nyinyi wenye mafundisho ya kishetani kuwatetea?? ndio maana CCM inafanyia ukatili wakutisha raia zake coz inaongozwa na kutetewa na watu wenye mrengo wa shetani kama wewe....

Kama ni huo utakaso waambie CCM wafukuze watu hawa wafuatao....

1. Jakaya Mrisho Kikwete (ESCROW...RICHMOND)

2.Benjamin William Mkapa (EPA...NBC....TANGOLD...MEREMETA)

3.Abdulrahman Kinana (ujangili wa pembe za ndovu)

4.Benard Membe (mabilioni ya gaddafi)

5. Anna Tibaijuka (ESCROW)

6.Mhongo (ESCROW)

Wapo wengi sana ambao nyie vidampa mmezibwa macho kuwaona fukuzeni hao tuone utakaso ukikamilika Kima wewe....

Nyie hivi sasa mnasema eti lowassa ni msafi kwa sababu hajashtakiwa, na hakuna mwenye ushahidi kuwa ni FISADI. Sasa mpepata wapi ushahidi kwa hayo masingizio na tuhuma ulizoweka hapo juu. Jamani tuache unafiki na siasa za maji taka
 
Last edited by a moderator:
Annael wewe si ndio muumini mkubwa wa falsafa ya hakuna Mungu??

Wewe si ndio wajifanya hakuna Yesu...Mungu wala kiyama wala utakaso??

Kitu gani umeandika hapo?? unakumbuka kwenye nyuzi zako nimewahi kukwambia wewe ni mpuuzi tu kama wengine??

Ha ha yaani CCM ndo imefikia kuwatumia watu kama nyinyi wenye mafundisho ya kishetani kuwatetea?? ndio maana CCM inafanyia ukatili wakutisha raia zake coz inaongozwa na kutetewa na watu wenye mrengo wa shetani kama wewe....

Kama ni huo utakaso waambie CCM wafukuze watu hawa wafuatao....

1. Jakaya Mrisho Kikwete (ESCROW...RICHMOND)

2.Benjamin William Mkapa (EPA...NBC....TANGOLD...MEREMETA)

3.Abdulrahman Kinana (ujangili wa pembe za ndovu)

4.Benard Membe (mabilioni ya gaddafi)

5. Anna Tibaijuka (ESCROW)

6.Mhongo (ESCROW)

Wapo wengi sana ambao nyie vidampa mmezibwa macho kuwaona fukuzeni hao tuone utakaso ukikamilika Kima wewe....

mbona lowasa hujamtaja
 
ana tibaijuka,chenge na ngeleja wadau wa escrow mbona wamepitishwa kura za maoni majimboni mmewasafisha tayari bilion 10 za mboga
 
UKAWA moto unawaka. CUF shitukieni hii la sivyo mtashindwa kupata hata Serikali ya mseto Zanzibar.
 
Aisee kumbe kuzaliwa upya ni kukutwa na kura feki za wagombea, akina Nape na Mwigulu kukamatwa na TAKUKURU, Job Ndugai na Wassira kupigana hadharani? Hapo kweli ccm imezaliwa upya
 
Back
Top Bottom