Nnapoikumbuka ccm ya zamani iliyokua na waadilifu kama hayati baba wa taifa Mwl. JKN, E.Sokoine, R.Kawawa, J.Warioba, J.Butiku and the likes.
Sijamgusia Mh. K.Mwiru kwanza amechelewa kupumzika na na siasa kama niliowataja hapo juu matokeo yake amekutana na ccm digitali mwishowe kajikuta mpaka anapewa uwakilishi wa witch doctors ndani ya BMK.
Nikiiangalia ccm ya sasa yenye mmomonyoko mkubwa wa maadili najikuta naona giza tu mbele. Yaani najua nitokako, ila sijui nilipo wala niendako. Ccm hii ina vichwa kama Nape, A.Kinana, Le Captain J. Komba, Masatu W, D. Sanga & the likes. Hii ya sasa imejaa wapotofu wa maadili, wapiga dili wachumia tumbo. Humu uadilifu ni sifuri kabisa, hawa hata kwenye chaguzi zao ziwe za ndani ya chama nyinginezo hawashindi bila rushwa baadaya hopo ni kupiga dili mwanzo mwisho.