CCM ilivuna mbegu za walalahoi zilizopandwa shamba la DECI

Mwakitobile

JF-Expert Member
Oct 4, 2012
452
0
CCM wanapora kila kitu alichonacho mwananchi wa kawaida.Yapata miaka miwili au mitatu sasa,toka serikali ya chama tawala ikamate mabilioni ya pesa za walalahoi waliyopanda katika taasisi isiyo ya kiserikali DECI kama upatu,kesi ipo mahakamani kwa muda mrefu sasa,lakini maendeleo yake hayaridhishi,kwani ushahidi upo wazi kabisa.Je ni kweli serikali ya chama tawala ilikuwa na nia ya dhati ya kuokoa pesa za walalahoi kutoka mikononi mwa waliowatuhumu kama matapeli,? au walichukua pesa hizo kwa ajili ya matumizi ya kampeni mwaka 2010?..Tutaongea ukweli tu hata kama kesi bado ipo mahakamani,kwani mahakama zetu ni sehemu za kupoka,kuchelewesha na kukandamiza haki za walalaho kupitia maagizo ya serikali ya wanamagamba.
 

Hume

JF-Expert Member
Sep 25, 2007
342
250
Afadhali mbegu zingeendelea kuwa deci kwani huenda wapandaji wangevuna kuliko sasa miaka mitatu kimyaaaa!!!!
 

Tamatheo

JF-Expert Member
May 28, 2012
3,302
2,000
Afadhali mbegu zingeendelea kuwa deci kwani huenda wapandaji wangevuna kuliko sasa miaka mitatu kimyaaaa!!!!

Kama walikuwa wanavuna kila baada ya miezi 3, sasa miaka 3 hao ni matajiri sio wenzetu.....Mie niliogopa kupanda pesa
 

Maghayo

JF-Expert Member
Oct 5, 2014
7,289
2,000
Hawakomi hawa watu wee angalia Sizonje hadi za rambirambi kalamba. Juzi tu katia fora kalamba zaidi ya 1.5T. utadhani mchwa wenye meno ya chuma
 

Onyix

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
672
1,000
Nilipanda mbegu aseee... nakumbuka Mizengo Pinda.. sio mtu mzuri bilion 13
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom