CCM hakuna msafi chagueni tu mgombea yeyote

CCM hakuna msafi chagueni tu mgombea yeyote

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Posts
17,655
Reaction score
17,134
Ni vigumu na muujiza kumvua sato baharini. Simuoni aliyemsafi ndani ya CCM, sio Mkapa, Mwinyi, Mangula, Msekwa, Kinana, Kingunge, Malecela, Msuya wala Lowassa, Magufuli, Mwandosya, N.K. Kilimo kimekufa, viwanda vimekufa, elimu imekufa, reli zimekufa, ndege zimekufa, afya imekufa, ajira imekufa, ushirika na masoko vimekufa, shilingi yetu imekufa mikononi mwa CCM. EPA, Richmond, uuzaji wa viwanda, nyumba za serikali na wanyamapori hai, Escrow, na meremeta je?

Kilichobakia hai nchini ni jeshi tu la JWTZ. Huu sio wakati wa wananchi kuanza kudanganywa na kuaminishwa kuwa yuko msafi na asiye msafi ndani ya CCM.

Mkapa na Mwinyi wana usafi gani wa kuwawezesha kuwanyooshea kidole walio wachafu ndani ya CCM?

Maoni yangu ni kuwa CCM chague yule mwenye watu wengi zaidi ndani na nje ya CCM bila kujali anapendwa kwasababu gani, vinginevyo, nabii wa Nyerere utatimia vere suni.
 
Katika hao samaki waliooza, hakuna mwenye nafuu? Mwenye nafuu akapambane na wa UKAWA tuwe na matumaini ya kupata kiongozi bora
 
Wewe kama mtanzania mzalendo unaona nani anafaa?
 
Kuna mtu aliwahi kuandika humu kuwa 'kumpata mtu safi ndani ya ccm ni sawa na kumtafuta mama bikira kwenye wodi ya wazazi'
 
Wewe kama mtanzania mzalendo unaona nani anafaa?

Tokeni nje ya box. Jaribuni nje ya CCM kama wanavyojaribu wenzenu wa kule Marekani na Ulaya huenda mkapata ahueni. Woga wenu ndo umaskini wenu.
 
Back
Top Bottom