CCM haitakufa na itaongoza milele: Nape Nnauye | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM haitakufa na itaongoza milele: Nape Nnauye

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Mar 27, 2012.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nappe amesema CCM haitakuja kufa na itaongoza milele.

    Ameitoa kauli hiyo kufuatia kauli zilizotamkwa na wazee 3 ambao ni Butiku, Kitine na mzee Kaduma waliosema kuwa CCM inakaribia kufa bin kutokomea.

    Source: ITV taarifa ya habari saa mbili jioni ya leo
     
  2. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,484
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Milele manaake hakuna mwanzo wala mwisho, yaani CCM ni Mungu wake! Uarabuni angepigwa mawe mpaka afe, kufuru kubwa saana hiyo!
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,030
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hayo maneno 2 hata kwnye khanga yapo!
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nape Arumeru vipi? Au wewe huhusiki?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,207
    Trophy Points: 280
    Nape hana jipya ni mchumia tumbo huyo.
     
  6. P

    PJS Senior Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape ni vuvuzela na ni kibaraka mkubwa wa Lowassa.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Nape ni kama Nesi. Nesi hawezi kumkatisha tamaa mgonjwa hata kama akijua hatapona. Sana sana atamtia moyo mgonjwa kwa kumwambia usijali utapona. Nape anajua ccm iko hoi ICU.
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa kitengo chake hata simshangai kabisa, maana sikutegemea aseme CCM inakufa.
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wazee huwa hawajibiwi na mjukuu namna hiyo. Inaweza ikaleta laana kuu.
     
  10. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,753
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hata Moi alisema KANU itatawala miaka 100 Kenya, kilichotokea Kenya Nape anakijua.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,207
    Trophy Points: 280
    Hiv si ndio wazee wa dar hao?
     
  12. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Sample ya vijana kama Nape na Zitto ndio wanaotuaibisha ktk jamii sisi vijana wenzao, kwani wana akili kama kuku.
    NI VIJANA MBUMBUMBU.
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,431
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Hata KANU walisema hivyo hivyo. Inaonyesha tuu jinsi wanasiasa wanavyowachulia wananchi for granted.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    tungejua definition yake ya 'milele' tungeweza changia.
     
  15. y

    yaya JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    OOH, again only in Tanzania.
    Aulizwe, TAA, TANU na ASP viko wapi?
     
  16. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,595
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Ndio kazi yake jamani, tutegemee nini kingine, akisema vinginevyo ataulizwa, unafanya kwenye chama kinachokufa?
     
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Yupo sawa hasa ukizingatia kwamba yeye ni katibu muenezi wa magamba!
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,519
    Likes Received: 2,440
    Trophy Points: 280
    Na wewe unachumia nini?
     
  19. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    nape anaijua mana ya milele?Atambue kuwa dunia na vitu vyote vinapita kwa maana hiyo ccm ina mwisho wake na umilele wameahidiwa wanadamu ambao wameiona nuru ya ulimwengu huu kwa kuamini Kristo na kuishi maisha ya kupendeza na siyo ya ufisadi na uuaji kama ilivyo ccm
     
  20. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,254
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    hahaha, kwahiyo inabidi aseme kitachowafurahisha mabosi zake sio?!! hahaha
     
Loading...