CCM, CCM, CCM, Shika Hatamu! Why Not? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM, CCM, CCM, Shika Hatamu! Why Not?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdau, Feb 22, 2010.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,719
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Mabadiliko huletwa na kikundi cha watu wachache wenye mtizamo tofauti na wenye uwezo wa kubadilisha fikra za jamii.....I salute JF members (ingawa sio wote) kwamba wana mawazo`bora sana kwa jamii ya Watanzania........LAKINI, mbona tumejazana humu tukibadilishana mawazo kama kikao cha walevi bar?? Hivi ni watanzania wangapi wanafahamu mchakato wa yanayojadiliwa humu? MwanaHalisi wakiacha kuchapisha maoni kadhaa ya Mzee Mwanakijiji, hivi ni watanzania wangapi watapata japo kidogo toka humu??? Hebu tujaribu kubadilisha approach wajameni, JF ipo kwa wachache wenye huduma za internet, especially za bure maofisini, sasa basi,tuchekeche bongo zetu, tujue namna pana zaidi ya` kusaidia Wadanganyika......otherwise, CCM itaendelea kushika hatamu, wenyewe mmeona WALIOKUWA wanajiita WAPIGANAJI WA UFISADI>>>kwishneri habari yao!!! Ni maoni tu wadau.......
     
  2. 911

    911 JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Kulikuwa na kile kijarida cha Cheche za fikra....Siku hizi hakitoki tena!Haya mapambano ni magumu mno.Haya magazeti yanaishia kusomwa sehemu za mijini tu,huko bush ni ngumu kulipata gazeti.Radio na mikutano ya hadhara inasaidia sana kuamsha wananchi wa maeneo mengi.No wonder viongozi wa upinzani wanapigana vikumbo pale maelezo ili kuongea na waandishi wa habari.
     
  3. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #3
    Feb 22, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,026
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    CCM sasa inashika hatamu,na hakuna sababu yoyote kwa nini isiendelee kushika hatamu. Mimi nawapinga wale wanaosema kwamba tatizo la Tanzania ni kwamba hakuna Chama cha upinzani chenye nguvu. Tanzania HAIHITAJI uwepo Upinzani.
    Lakini kama wapo Wapinzani ambao wanaweza kuunda Serikali nzuri kuliko hii ya CCM,yaani Wapinzani wanaoweza kuja na Ajenda nzuri,platform nzuri ya Uchaguzi,msingi mzuri wa sera zao,hakuna sababu yoyote kwa nini wasichaguliwe kuiongoza Nchi.. Tanzania HAIHITAJI CCM..
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    Feb 22, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Paomja na mabo mengine mijadala ni muhimu hivyo JF lazima iwepo.Mpaka leo hujajua tu mbinu mbadala?pole yako.
     
  5. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    CCM yashika Hatamu

    [​IMG]

     
  6. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 7,053
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Huwezi badirisha watu kwa maneno tu. Unatakiwa kufanya matendo.
    Mtu akikuita weye ni kichaa hutakiwi kujibizana ama kupoteza mda mwingi kujieleza jinsi gani we si kichaa. Bali unatakiwa kuonyesha jamii kwa matendo kwamba weye si kichaa.
     
Loading...