CCM Badilisheni Mbinu CHADEMA ni Sawa na Kisiki cha Mpingo

CCM Badilisheni Mbinu CHADEMA ni Sawa na Kisiki cha Mpingo

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Posts
1,270
Reaction score
549
Ninafuatilia kwa makini mnyukano wa siasa za Tanzania, NCCR ilikuwa tishio kwa chama tawala, CUF ikawa tishio na sasa ni zama ya CHADEMA

Ninachokiona mbinu zote zilizotumiwa na CCM huko nyuma kuzorotesha upinzani zimekwama haziwezi tena kufanya kazi kwa CHADEMA, ndiyo maana kinachoendelea sasa ni siasa nyepesi kwa kifupi ni siasa za majungu zisizokuwa na tija,

Na zaidi nimetafakari sana na kufikia hitimisho kuwa humu kwenye jukwaa zaidi ya 90% ya members wake sio wanasiasa ni wapika majungu tu, labda hiyo 10% inayobakia wanaweza kuthubutu kujiita great thinkers. watu wanatumia muda mwingi kujadili maisha ya mtu binafsi badala ya kujadili chama kwa ujumla wake kama Taasisi.Kwa mtu yoyote makini hawezi kufanya biashara mbovu hiyo isiyolipa.

Ni ushauri wangu na mtazamo wangu kuwa kama kweli tuna uchungu na taifa hili tujadili fikra na mstakabali wa taifa letu kwa ujumla wake badala ya kujadili watu

Kwa wana ccm je huu ni wakati kwenu kuzungumzia uchaguzi wa CHADEMA na ku target katibu wa chama kuwa ndo tatizo "simple mind always discuss people but complex mind discuss ideas" ni msemo uliozoeleka sana, Nawauliza wanaccm je huu ni wakati wa kujadili watu wakati chama chenu kinadhoofu na wala hamna mpango wa kukijenga, Mnavizia CHADEMA kiingie haraka haraka kwenye uchaguzi mkidhani utatokea mpasuko wa kuinufaisha CCM,

CHADEMA ni chama makini, na kimtazamo viongozi wake ni makini sana wala uwezi ukalinganisha na viongozi wa CCM. Pia wanachama wake ni makini , kimsingi ni watu wanaojitambua. Kwa propaganda pamoja na matumizi mabaya ya dola ili kuiboa CHADEMA, hakika kisingekuwa chama makini na viongozi wake kuwa makini mpaka sasa ingekuwa ni historia, kingekuwa kimefutika kabisa kwenye ramani ya siasa za Tanzania . Nakifananisha CHADEMA na kisiki cha mpingo hakika hamtakiweza kwa propaganda dhaifu hizo na matusi mnayotukana humu jukwaani

Ushauri wa bure kwenu wanaccm kijengeni chama na mjaribu kurudisha imani iliyopotea, Chama chenu kwa sasa hakina mvuto kwa wananchi walio wengi
 
Swali ni kwamba, kama wamewapuuza mamilioni ya watanzania kuanzia ahadi za uchaguzi 2010, na sasa suala la katiba mpya, je watakusikiliza wewe mkuu?

Yetu macho.


😛eace: 😛eace: :teeth: :teeth:
 
Huu ni ujumbe mwanana kabisa kwa CCM....naamini wameupata.
 
NI kweli mkuu ila unaijua akili ya maccm vzuri? hakuna anayeweza kuusikia akakuelewa na kama huamini subiri uone wanalumumba wanavyokuja hapa jukwani na pumba zao
 
mleta uzi nimemdharau sana hasa kwa kushindwa kutofautisha kati ya great thinker na mwanasiasa

Haaaa!!! sindio alichosema tunajadili watu badala ya topic .. Kwahivyo unasisitiza ???
 
Tena mtu mwenye akili anahangaika na matatizo yake badala ya kukomaa na ya wenzake. ccm wamebaki kuvizia chadema iapate mgogoro wakidhani ndio itakuwa mkombozi wao.
Ccm, ya chaguzi ndani ya cdm hayawahusu.
 
Ninafuatilia kwa makini mnyukano wa siasa za Tanzania, NCCR ilikuwa tishio kwa chama tawala, CUF ikawa tishio na sasa ni zama ya CHADEMA

Ninachokiona mbinu zote zilizotumiwa na CCM huko nyuma kuzorotesha upinzani zimekwama haziwezi tena kufanya kazi kwa CHADEMA, ndiyo maana kinachoendelea sasa ni siasa nyepesi kwa kifupi ni siasa za majungu zisizokuwa na tija,

Na zaidi nimetafakari sana na kufikia hitimisho kuwa humu kwenye jukwaa zaidi ya 90% ya members wake sio wanasiasa ni wapika majungu tu, labda hiyo 10% inayobakia wanaweza kuthubutu kujiita great thinkers. watu wanatumia muda mwingi kujadili maisha ya mtu binafsi badala ya kujadili chama kwa ujumla wake kama Taasisi.Kwa mtu yoyote makini hawezi kufanya biashara mbovu hiyo isiyolipa.

Ni ushauri wangu na mtazamo wangu kuwa kama kweli tuna uchungu na taifa hili tujadili fikra na mstakabali wa taifa letu kwa ujumla wake badala ya kujadili watu

Kwa wana ccm je huu ni wakati kwenu kuzungumzia uchaguzi wa CHADEMA na ku target katibu wa chama kuwa ndo tatizo "simple mind always discuss people but complex mind discuss ideas" ni msemo uliozoeleka sana, Nawauliza wanaccm je huu ni wakati wa kujadili watu wakati chama chenu kinadhoofu na wala hamna mpango wa kukijenga, Mnavizia CHADEMA kiingie haraka haraka kwenye uchaguzi mkidhani utatokea mpasuko wa kuinufaisha CCM,

CHADEMA ni chama makini, na kimtazamo viongozi wake ni makini sana wala uwezi ukalinganisha na viongozi wa CCM. Pia wanachama wake ni makini , kimsingi ni watu wanaojitambua. Kwa propaganda pamoja na matumizi mabaya ya dola ili kuiboa CHADEMA, hakika kisingekuwa chama makini na viongozi wake kuwa makini mpaka sasa ingekuwa ni historia, kingekuwa kimefutika kabisa kwenye ramani ya siasa za Tanzania . Nakifananisha CHADEMA na kisiki cha mpingo hakika hamtakiweza kwa propaganda dhaifu hizo na matusi mnayotukana humu jukwaani

Ushauri wa bure kwenu wanaccm kijengeni chama na mjaribu kurudisha imani iliyopotea, Chama chenu kwa sasa hakina mvuto kwa wananchi walio wengi
Usimwamshe aliyelala,unamwamsha kwa makusudio gani?? Acha wengine wachukue nchi tuwajaribu wengine
 
Ila kazi bado ipo, Kama umemwelewa Dk. Kujenga chama sio kazi mchezo. Tukazan
 
Gaidi MWIGULU na NAPE ndo wamekijenga chadema kwa kasi..ccm imebakiwa na wachumia Tumbo kama WASIRA na LUKUVI
 
Mimi nimekwisha sema Turejee lile kongamano la Amani lilifanyika Udasa na kile kipindi kilichrushwa na Star Tv Kati ya Mh Job Ndugai na John Mnyika! Hapo Ccm na Cdm wanaweza kujipima ni nani anakubarika katika jamii ya Watanzania! Kwakifupi ni kwamba Ccm bahati yenu nyie ni watawala na mnatumia nguvu kubwa sana kufunikafunika mambo lakini asilimia kubwa ya Watanzania haiwaungi mkono! Na hilo liko wazi na mnalijua!
 
Ninafuatilia kwa makini mnyukano wa siasa za Tanzania, NCCR ilikuwa tishio kwa chama tawala, CUF ikawa tishio na sasa ni zama ya CHADEMA

Ninachokiona mbinu zote zilizotumiwa na CCM huko nyuma kuzorotesha upinzani zimekwama haziwezi tena kufanya kazi kwa CHADEMA, ndiyo maana kinachoendelea sasa ni siasa nyepesi kwa kifupi ni siasa za majungu zisizokuwa na tija,

Na zaidi nimetafakari sana na kufikia hitimisho kuwa humu kwenye jukwaa zaidi ya 90% ya members wake sio wanasiasa ni wapika majungu tu, labda hiyo 10% inayobakia wanaweza kuthubutu kujiita great thinkers. watu wanatumia muda mwingi kujadili maisha ya mtu binafsi badala ya kujadili chama kwa ujumla wake kama Taasisi.Kwa mtu yoyote makini hawezi kufanya biashara mbovu hiyo isiyolipa.

Ni ushauri wangu na mtazamo wangu kuwa kama kweli tuna uchungu na taifa hili tujadili fikra na mstakabali wa taifa letu kwa ujumla wake badala ya kujadili watu

Kwa wana ccm je huu ni wakati kwenu kuzungumzia uchaguzi wa CHADEMA na ku target katibu wa chama kuwa ndo tatizo "simple mind always discuss people but complex mind discuss ideas" ni msemo uliozoeleka sana, Nawauliza wanaccm je huu ni wakati wa kujadili watu wakati chama chenu kinadhoofu na wala hamna mpango wa kukijenga, Mnavizia CHADEMA kiingie haraka haraka kwenye uchaguzi mkidhani utatokea mpasuko wa kuinufaisha CCM,

CHADEMA ni chama makini, na kimtazamo viongozi wake ni makini sana wala uwezi ukalinganisha na viongozi wa CCM. Pia wanachama wake ni makini , kimsingi ni watu wanaojitambua. Kwa propaganda pamoja na matumizi mabaya ya dola ili kuiboa CHADEMA, hakika kisingekuwa chama makini na viongozi wake kuwa makini mpaka sasa ingekuwa ni historia, kingekuwa kimefutika kabisa kwenye ramani ya siasa za Tanzania . Nakifananisha CHADEMA na kisiki cha mpingo hakika hamtakiweza kwa propaganda dhaifu hizo na matusi mnayotukana humu jukwaani

Ushauri wa bure kwenu wanaccm kijengeni chama na mjaribu kurudisha imani iliyopotea, Chama chenu kwa sasa hakina mvuto kwa wananchi walio wengi
Subutu!!!!
Ati CHADEMA kisiki cha mpingo!

Halafu wanaaomba msaada toka vyama vichovu kama chao ili kuunganisha nguvu.
Hsta Dovutwa alikuwepo Jangwani.

Achana na nambari wani weye!
 
Chama kinachoelekea MALALONI kitakuja na mbinu gani mpya/mbadala!

Hizo zote ni dalili za kuelekea KUZIMU. The writing is already on the wall!
 
LOLE,kaka yng mnyakyusa gn ww usiyejitambua? jibu hoja si kuleta taarabu.
 
Ninafuatilia kwa makini mnyukano wa siasa za Tanzania, NCCR ilikuwa tishio kwa chama tawala, CUF ikawa tishio na sasa ni zama ya CHADEMA

Ninachokiona mbinu zote zilizotumiwa na CCM huko nyuma kuzorotesha upinzani zimekwama haziwezi tena kufanya kazi kwa CHADEMA, ndiyo maana kinachoendelea sasa ni siasa nyepesi kwa kifupi ni siasa za majungu zisizokuwa na tija,

Na zaidi nimetafakari sana na kufikia hitimisho kuwa humu kwenye jukwaa zaidi ya 90% ya members wake sio wanasiasa ni wapika majungu tu, labda hiyo 10% inayobakia wanaweza kuthubutu kujiita great thinkers. watu wanatumia muda mwingi kujadili maisha ya mtu binafsi badala ya kujadili chama kwa ujumla wake kama Taasisi.Kwa mtu yoyote makini hawezi kufanya biashara mbovu hiyo isiyolipa.

Ni ushauri wangu na mtazamo wangu kuwa kama kweli tuna uchungu na taifa hili tujadili fikra na mstakabali wa taifa letu kwa ujumla wake badala ya kujadili watu

Kwa wana ccm je huu ni wakati kwenu kuzungumzia uchaguzi wa CHADEMA na ku target katibu wa chama kuwa ndo tatizo "simple mind always discuss people but complex mind discuss ideas" ni msemo uliozoeleka sana, Nawauliza wanaccm je huu ni wakati wa kujadili watu wakati chama chenu kinadhoofu na wala hamna mpango wa kukijenga, Mnavizia CHADEMA kiingie haraka haraka kwenye uchaguzi mkidhani utatokea mpasuko wa kuinufaisha CCM,

CHADEMA ni chama makini, na kimtazamo viongozi wake ni makini sana wala uwezi ukalinganisha na viongozi wa CCM. Pia wanachama wake ni makini , kimsingi ni watu wanaojitambua. Kwa propaganda pamoja na matumizi mabaya ya dola ili kuiboa CHADEMA, hakika kisingekuwa chama makini na viongozi wake kuwa makini mpaka sasa ingekuwa ni historia, kingekuwa kimefutika kabisa kwenye ramani ya siasa za Tanzania . Nakifananisha CHADEMA na kisiki cha mpingo hakika hamtakiweza kwa propaganda dhaifu hizo na matusi mnayotukana humu jukwaani

Ushauri wa bure kwenu wanaccm kijengeni chama na mjaribu kurudisha imani iliyopotea, Chama chenu kwa sasa hakina mvuto kwa wananchi walio wengi

Wako hapa na watakujibu mwa mujibu wa makubaliano ya kulipa fadhila hakika na si zaidi ya hapo .
 
CCM na mawazo ya kizamani.

Mbinu yao kuu waliyoitumia kuziua NCCR na CUF ilikuwa ni kupandikiza mamluki ndani ya vyama vya upinzani, hadi leo bado wana ndoto na mbinu zile zile.

Wassira kwa kushirikiana na mawazo mafupi ya kina Mwigulu plan yao ya kwanza ilikuwa ni kuingilia na kuvuruga uchaguzi wa BAVICHA ndiyo maana wakawa na uwezo wa kusema Chadema itakufa ndani ya mwaka mmoja.

Plan B ilikuwa ni kubambikizia kesi za ugaidi na jinai viongozi wakuu ili iwe rahisi kwao kukidhoofisha Chadema mbinu hii imemalizwa nguvu na mahakama kukataa kushiriki uovu wa kina Nape na Mwigulu.

Plan C wanayoisubiri ni kutegemea Chadema kusambaratika wakati wa uchaguzi wa ndani ndio maana buku7 FC wamekuja juu waliposikia Dr. akisema first priority ya sasa ni kujenga chama.

Plan D watakayobaki nayo tukielekea uchaguzi mkuu ni assacination ya viongozi, polisi kutumika lengo likiwa ni kuwatisha wapigakura hii imeanza wakati wa bomu la Soweto,

Nionavyo mimi CCM wamechelewa sana hawataweza tena kuidhibiti Chadema kwa hali iliyopo. Ushauri ni kwamba CCM ijitahidi kutimiza ahadi walizozitoa wakati wa uchaguzi vinginevyo wawe wapole wasubiri kunyolewa.
 
mleta uzi nimemdharau sana hasa kwa kushindwa kutofautisha kati ya great thinker na mwanasiasa

jadili hoja,mnakuja na siasa nyepesi za matusi kwa viongozi wa cdm mkidhani mnaibomoa cdm kumbe jamii inawaona kama wafa maji tu wanaotapata,eti chadema itakufa! ife kwa hizo propaganda dhaifu? tekelezeni ahadi yenu ya maisha bora kwa kila mtanzania.
 
Back
Top Bottom